[Funland] Anh ấy đã chính thức quay lại ........

Phán Thông

Xe buýt
Không ngoan ngoãn ngồi tù mà còn bày trò thuê seeder lên mạng nói lăng nhăng có khi ở trong đấy ăn vả đấy, chứ ở đấy mà nói xấu nhà nước.
Cũng không nên biết chúc mừng hay chia buồn. Anh chỉ là con tốt trong chế độ này thôi. Thời thế tạo anh hùng. Em ủng hộ anh :)
Những thằng quan chức tay to, bảo kê bị nhà nước bỏ tù rồi mà vẫn còn đổ tại chế độ à?

chạy cảnh sát

Xe điện
Tha
Anh Dương đi nặng hơn mà bác.
Còn anh Xào Nam, được cho là do có thành tích tốt trong phá án, gia đình văn hóa nhiều chục năm liên tục, ...., nên mới được giảm án.
Idol giới trẻ cũng thúc đẩy cho nhiều dịch vụ mạng phát triển nhé cụ, băng thông mạng được tận dụng tối đa, video của nó còn được giới trẻ xem nhiều hơn VTV3, ngân sách cũng được thêm đáng kể.

hoangdang2002

Xe tăng
Tôi thấy cái sự Cờ bạc vụ này nó khá khác với Cờ bạc và "làm bao nhiêu con bạc khát máu đỏ đen phá nát bao gia đình" ở xứ ta.

Lý do đơn giản lắm, nó học tập phương tây:
Anh có tiền thì chơi; không có tiền thì nhịn. Không chơi VAY MƯỢN.

Bên kia họ oánh tối ngày, 24/365. Nhưng không ai có thể VAY TIỀN chỉ để oánh bạc.
Bác phân tích cho e thấy nó khác ntn xem! Chết thật, bác toàn lập lờ đánh tráo khái niệm. Ko có tiền nó sẽ đi vay, cắm xe, cắm nhà, vay xã hội rồi thằng Nam hay bác biết họ VAY MƯỢN ko? Tanh tưởi....

Phần mềm đánh bạc nó điều khiển thắng thua theo ý nó, thế nó mới cướp đc cả ngàn tỷ dễ như thế. Nếu bác là 1 trong con bạc thì bác thấy thế nào?

Quangnam2021

Xe đạp
Ô này lần này chắc ngồi đủ 22 tháng không thiếu 1 ngày. Có dỡ nhà mang đến cũng chả ai dám giúp nữa

trinhpcl

Xe tăng
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Mong a ra sớm chứ mấy web bây giờ giật và lag lắm b-)