Angkor Marathon - Cuộc hành trình kỳ diệu... !!!

Những dòng chữ trên cổng chào đích đến.

Có nhiều cổ động viên đã lấy ghế ra kê ngồi đàng hoàng đợi sẵn các vận động viên, dù rằng còn cả tiếng nữa các vdv mới về. Đây gọi là xí chỗ theo dân gian việt nam.

Đợt này cuối năm nên công việc rất nhiều, em không thể viết liên tục được mong các cụ mợ thông cảm cho sự gián đoạn. Giờ này đang tranh thủ ngồi viết trong lúc chờ lên máy bay.

kentdju

Xe điện
Thanks cụ chủ nhiều!

Translate

Xe hơi
Cụ chủ mô tả rất chi tiết, lời văn xúc tích nhưng vẫn fun, dưng có 1 điều e thắc mãi : là sao ở Cam cái gì cũng be bé nhỉ??? cụ khai sáng cho nhà cháu với.

minhmo

Xe cút kít
Em đi làm phóng viên cụ ah. Đăng ký phải đóng lệ phí là 30 USD. Nhà tài trợ thì có nhiều lắm nhưng em không quan tâm mấy. Cụ vẫn đang nợ em vụ đi Lào đấy nhá.. ;)
Đợt này cuối năm nên công việc rất nhiều, em không thể viết liên tục được mong các cụ mợ thông cảm cho sự gián đoạn. Giờ này đang tranh thủ ngồi viết trong lúc chờ lên máy bay.
Cảm ơn cụ đã cho biết thông tin. Cụ bận rộn thế này, khi nào có chương trình đi Lào em báo trước cụ 10 ngày để cụ chuẩn bị nhé.

HorsePower

Xe container
Đợi Cụ khá lâu.....
Phỉa ủn Cụ 1 cái cho Cụ sốt ruột...

Bức chân dung của cụ đẹp quá !:D
bức tranh trìu tượng thế mà cụ cũng thấy đẹp ợ? :D

Thanks cụ chủ nhiều!
Tks cụ đã ủng hộ em. :)

Cụ chủ mô tả rất chi tiết, lời văn xúc tích nhưng vẫn fun, dưng có 1 điều e thắc mãi : là sao ở Cam cái gì cũng be bé nhỉ??? cụ khai sáng cho nhà cháu với.
Em cũng thấy giống cụ, em nghĩ cái này chắc đặc sản Đông Nam Á thôi. ;)

Cảm ơn cụ đã cho biết thông tin. Cụ bận rộn thế này, khi nào có chương trình đi Lào em báo trước cụ 10 ngày để cụ chuẩn bị nhé.
Nhất trí cụ nhé.

Đợi Cụ khá lâu.....
Phỉa ủn Cụ 1 cái cho Cụ sốt ruột...
Em nói ở trên rồi mà, đợt này cuối năm nhiều việc quá. Mà lát nữa đi oánh te lít giải OF mà nghe cụ trách móc em lại dậy sớm viết bài đây.

Bông dưng nghe tiếng trống như tiếng trống trận nổi lên rất rộn ràng, em vội vàng tiến lại hoá ra là một dàn trống được các nghệ sỹ Nhật bản biểu diễn phục vụ cho du khách. Cách chơi trống của người Nhật phần lớn được lồng ghép sự nghệ thuật trong biểu diễn các động tác. Nghe đã hay nhưng được xem còn hay hơn.

Đi kèm theo tiếng trống là những âm thanh bằng giọng do chính các nghệ sỹ kết hợp cùng tiếng trống nghe rất hào hứng.

[youtube]UtQLwBD_Y70[/youtube]

Chỉnh sửa bởi quản trị viên:

Bên cạnh các chương trình giải trí thì vẫn có những tình nguyện viên cặm cụi nhặt nhạnh để gìn giữ môi trường vệ sinh hơn.

Một sân khấu lớn đang được chuẩn bị cho các tiết mục biểu diễn hoành tráng hơn.