[Funland] Amway, nghe cũng khá nhiều, nhưng cụ mợ nào đã dùng thử hay kinh qua món này?

Ô tô xe máy

Xe hơi
Nhà em cũng dùng đồ Amway, kem đánh răng & rửa bát. Em thì ko cầu kỳ trong mấy khoản này nên vợ mua gì dùng đấy thôi. Chất lượng thì em ko biết ntn vì cũng ko mấy khi rửa bát hay đánh răng ở nhà :)
Em đoán chắc cụ toàn: sáng ngủ dậy, đánh răng xong ... rồi đi về nhà mình ^:)^

phuong210876

Xe máy
Em gét đa cấp .. đa cấp làm mất tình anh em bạn bè và kể cả gia đình. đa cấp về việt nam bị biến tướng nhiều.
Em nhìn bọn đa cấp em chỉ muốn chửi

chewawa

Xe đạp
Nếu tốt thật, giá cả phù hợp chất lượng thì cứ mở SHOP, SHOWROOM bán e chắc chắn là chạy khỏi cần các bạn tư vấn.
Chứ đòi đến tư vấn em thấy mất thời gian mà nghe nó điêu điêu

hungbm

Xe điện
Hôm trước em có cái vé mời của AW ở Cung Điền Kinh Mỹ Đình, em cũng thấy có 3 đến 4 cái xe dán Logo OF nhà mình đến tham gia. Nói thật là hôm đó em nể quá nên rẽ qua, sau đó lấy lý do busy nên té luôn. Em cũng đang bị làm phiền vì vụ chào mời tham gia "Gia đình AW" đây. Bực quá các cụ ạ, nhưng lỗi cũng do mình cả nể họ hàng... Em đang điều hành cả hệ thống có doanh thu vài chục tỷ mà cứ bị "họ hàng" bơm đểu là không hiệu quả, không biết cách kinh odanh sung sướng hơn, không cần vốn, ngồi mát ăn bát vàng... Lộn hết cả lòng mề các cụ ạ. Em xin phép không spam nữa ạ. Nói chung em thấy vụ này không ổn, dễ mất bạn bè, người thân... mất cả thương hiệu của mình gây dựng gần 40 năm qua :)
Em thấy Chúng nó coi những hoạt động kinh doanh thông thường như cỏ rác ý. Mệ, kinh doanh đa cấp biến tướng sẽ Thành lừa đảo, mà những người bị lừa đầu tiên Là người trong gia đình, bạn bè. Túm lại Là em éo thèm nghe bọn Kd đa cấp

dp14ie

Xe hơi
Em đã thử tham gia vào amway 2 tháng rồi. Kinh nghiệm rút ra là ko phải ai cũng làm được còn người có điều kiện thì họ sẽ không thèm làm đâu cụ ợ. Sản phẩm thì tốt, nếu cụ thích thì mua mà dùng chứ quên việc làm với nó đi. Tốn tiền, thời gian, mất bạn bè ...
Em cũng có cùng quan điểm với cụ này. Em thấy một số sản phẩm của AW dùng khá ổn nên vẫn mua về dùng thôi

airspace

Xe tăng
Sản phẩm bình thường, giá thành trên trời, dùng hơi rách việc ( phải thế này thế nọ, thế chai...), mất bạn bè....

p/s: lại còn bị chê là tốn tiền ngu nữa chứ!

nhq.arch

Xe container
Em gét đa cấp .. đa cấp làm mất tình anh em bạn bè và kể cả gia đình. đa cấp về việt nam bị biến tướng nhiều.
Em nhìn bọn đa cấp em chỉ muốn chửi
Vì thế mà em có thêm một cơ số nếp nhăn, vì thế nên em ghét đa cấp, vì thế..:)

mít na

Xe hơi
Sp của bọn này xài đc :D
Nhưng giá không đáng cụ ạ. với giá tiền đó em thừa lựa chọn mà chất lượng cao hơn. chưa kể việc phiền phức lằng nhằng tư vấn tư véo lôi kéo lằng nhằng nhức hết cả tai.

butchikim

Xe ba gác
Hai vợ chồng bạn cháu (vợ giáo viên, chồng công an) đam mê AW lắm, hơn 2 năm nay...chả biết giờ thế nào. Từ hồi thất bại mời cháu tham gia cũng ít liên lạc hẳn ;)

biahoihanoi

Xe lăn
Em dị ứng với đa cấp. Không bao giờ chơi với bọn này.

zozanlam

Xe hơi
Em thấy Chúng nó coi những hoạt động kinh doanh thông thường như cỏ rác ý. Mệ, kinh doanh đa cấp biến tướng sẽ Thành lừa đảo, mà những người bị lừa đầu tiên Là người trong gia đình, bạn bè. Túm lại Là em éo thèm nghe bọn Kd đa cấp
Em cũng nghĩ như cụ, éo tin bọn nó được, làm việc gì cũng có cái khó của nó, có phải ai cũng làm được đâu

vivu80

[Tịch thu bằng lái]
Các cụ/mợ cứ nhàn cư vi bất thiện lên đây chém gió chê bán hàng đa cấp với cả Amway là thế nào nhỉ? Nhẽ thuộc khối GATO chăng? Nhìn thấy thành công của người khác thì thay vì ghen tị và nói xấu ta phải có tinh thần cầu tiến mà học hỏi mới mau tiến bộ chứ lị. Cá nhân em chưa tham gia kinh doanh đa cấp bao giờ nhưng em thấy hình thức ấy là cực kỳ tốt, nhân văn và có hiệu quả cao.

Em có 1 thằng bạn bị nói lắp tự nhỏ, nó khổ với cái bệnh này vì ăn không nên miếng nói chả nên lời, đã từng vật vã than rằng: đì...đì...đì....đị...t...m...mè...mẹ... nó... ta ...ta...ao đé ....đé...đé...o tin ...trê...trê....trên đờ....đờ...đời...có cá...cá...ái... thuốc ... nà ...nà...ào ... chữa ...đờ...đờ...được bệnh nó...nó...nói ...lắp...ắp (thở hổn hển :D)!!! Chán, nó mấy lần tí tự tử vì chứng bệnh kinh niên. Thương bạn, em dí nó thay mặt em đi tham dự mấy hội thảo Amway liền, ma xui quỷ khiến nó thành sale Amway luôn. Báo cáo các bác, giờ thằng ấy hót như Yểng, tiếng nào ra tiếng ấy, cứ chuông khánh giữa đình vậy. Họp lớp vừa rồi nó đứng lên thao thao bất tuyệt hơn nửa giờ đồng hồ, bọt mép trắng xóa, tuyệt ko lắp tí tẹo tèo teo nào. Cả lớp vỗ tay rần rần, không ngờ cái thằng lắp bẩm sinh giờ ăn nói lưu loát thế. Hỏi nó chữa ở đâu, nó bật mí do mỗi ngày uống hết 1 chai nước rửa bát Amway trong 1 tuần thế là khỏi bệnh. Đấy các cụ cứ chê đa cấp với cả Amway đi ;)

vietran

Xe ba gác
Nói về kinh doanh thì phải nói về năng suất
Trong các loại hìnhnkinh doanh thì bán hàng đa cấp năng suất thấp nhất, một người bán hàng thông thường bán lẻ cũng dc cả chục khách hàng/ngày (siêu thị thì hàng trăm nhé), với đa cấp thì dc chục khách /tháng thì giàu to.
Năng suất thấp mà lợi nhuận cao thì chỉ có là lừa đảo

Phamanhtu177

Xe tải
Có cụ/mợ nào ghét bọn amway khồn vào đây nào.

Em thấy bọn amway làm ăn rất mập mờ, kiểu đa cấp thật ko đáng tin chút nào, em ko hiểu bọn này có gián tiếp hút tiền VNĐ tăng lạm phát cho nước mình không.

nguyentiep.bn91

Xe buýt
Em chỉ ghét là hồi đầu SV hay được mấy đứa bạn dụ đi đến hội thảo với tham gia vớ va vớ vẩn thôi ạ.

tranhieutvl

Xe tải
Cháu anti tất cả các thể loại đa cấp