[CCCĐ] American Road Trips - Discover America - Thiên nhiên đất nước con người qua ống kính Chuột Lang

Mẹ Mướp

Xe tải
Cụ thông cảm hơn chục ngày vừa rồi em phải đi mò cua bắt ốc dưới hồ trên núi nên hiếm có internet vào mạng ;)
Em lấy tạm ảnh FB xuống xem tạm em đi mò ốc ven hồ nhé ;)

Ối ối em hóng topic mới của cụ chuotlang, mây trời và sông núi Tây Tạng vào ống kính của cụ chắc sẽ ảo diệu lắm lắm đây.

chuotlang

Xe lừa

Mái nhà thờ tuy nhỏ so với khung cảnh chung nhưng nó vẫn khá nổi bật​

Mẹ Mướp

Xe tải
Thế mợ lại thích cảnh Tàu hơn Mỹ à:)
Hihi em không coi vùng đất ấy (Tây Tạng) là Tàu cụ ơi, không biết cụ Avalon-Bg nghĩ sao ạ? ;)
Thật ra thì em không có ý là thích cảnh nào hơn cảnh nào, vì cảnh nào cụ chụp cũng đẹp cả, chỉ là em nghe các cụ tả trời Tây Tạng xanh, nước hồ cũng xanh, nên em đang tưởng tượng ra khung cảnh ấy qua ống kính của cụ đấy ạ.:x:x:x

Hihi em không coi vùng đất ấy (Tây Tạng) là Tàu cụ ơi, không biết cụ Avalon-Bg nghĩ sao ạ? ;)
Thật ra thì em không có ý là thích cảnh nào hơn cảnh nào, vì cảnh nào cụ chụp cũng đẹp cả, chỉ là em nghe các cụ tả trời Tây Tạng xanh, nước hồ cũng xanh, nên em đang tưởng tượng ra khung cảnh ấy qua ống kính của cụ đấy ạ.:x:x:x
Vâng, thiên nhiên Tây tạng đẹp ko bút nào tả xiết. Tóm lại cứ giơ máy ảnh lên là có ảnh đẹp. Vì sao? Vì môi trường ở Tây Tạng quá tinh khiết, ít bụi trời trong xanh nên hình ảnh trong veo

dinhhatay

Xe tải
Chỉ gói gọn hai tư "Tuyệt vời"

chuotlang

Xe lừa
Vâng, thiên nhiên Tây tạng đẹp ko bút nào tả xiết. Tóm lại cứ giơ máy ảnh lên là có ảnh đẹp. Vì sao? Vì môi trường ở Tây Tạng quá tinh khiết, ít bụi trời trong xanh nên hình ảnh trong veo
Bậy nào, dơ ipad mãi lên có thấy ảnh nào đẹp đâu :)

chuotlang

Xe lừa

Những ngôi mộ cổ không làm cho người ta có cảm giác sợ​