Altis vs Elantra!!!!

hoang_anycar272

Xe máy
!!!... Nếu so sánh với Altis LD thì ALANTRA nhập ăn đứt cụ ah, cả về kiểu dáng lẫn công nghệ đọng cơ cụ ah ...!!:D:D:D:D

binhcan

Xe buýt
xe nào cũng có cái hay riêng, máy 1.8 hoặc 2.0 của altis đi sướng hơn máy Gamma 1.6 EFI của hyundai-kia nhiều. em chả thiên vị hãng nào vì thực tế em đã chọn và đi Forte. còn xe Toyota thì khỏi phải bàn, ngày nào em cũng đi :). tuy nhiên Elantra 2011 máy 1.6 GDI thì chưa biết thế nào, em cũng chưa thử. Nhưng nếu có $ tầm đó em kiếm con CAMRY 2007 đi vẫn vui hơn :)
Sướng hơn ở chỗ nào hả bác? Sao em ko thấy, bác có phải là sale của Toy ko, sorry nếu ko phải nhé, vì thấy cái chữ ký của bác trông có vẻ giống PR của Toy

Luu Lehong

Xe container
!!!... Nếu so sánh với Altis LD thì ALANTRA nhập ăn đứt cụ ah, cả về kiểu dáng lẫn công nghệ đọng cơ cụ ah
...!!:D:D:D:D
Với lại Altis LD có mua bây giờ thì cụ phải bỏ thêm những 50T VNĐ mới may có xe sớm đi ĐK chạy thuế (mà cũng khó)! Tội gì mà vậy, cụ cứ ra Salon xe hàn còn đầy, đồ chơi thì nhiều, tiền chả mất thêm, được sale đón rước như vua! Cụ serach Google mà xem: xe hàn gìơ hơi bị được đấy không như nhiều người nghĩ và đánh giá đâu! Anh em bây giờ toàn trước khi mua xe là toàn đọc báo thôi! Altis chỉ được cái thương hiệu, bền lành, giữ giá, tiết kiệm nhiên liệu chứ có hơn qué gì ALANTRA nhập về option đâu :-?

Winstorm07

Xe container
Với lại Altis LD có mua bây giờ thì cụ phải bỏ thêm những 50T VNĐ mới may có xe sớm đi ĐK chạy thuế (mà cũng khó)! Tội gì mà vậy, cụ cứ ra Salon xe hàn còn đầy, đồ chơi thì nhiều, tiền chả mất thêm, được sale đón rước như vua! Cụ serach Google mà xem: xe hàn gìơ hơi bị được đấy không như nhiều người nghĩ và đánh giá đâu! Anh em bây giờ toàn trước khi mua xe là toàn đọc báo thôi! Altis chỉ được cái thương hiệu, bền lành, giữ giá, tiết kiệm nhiên liệu chứ có hơn qué gì ALANTRA nhập về option đâu :-?
Đứa nào đang vượt biên sang bên này??? :))

Winstorm07

Xe container
WTõm nên học cách lịch sự đi! Muốn được tranh luận cùng cũng nên tỏ ra là người có học và nên cầu thị học hỏi thì mới lên trình:P
Đi với ma thì mặc áo giấy thôi, có gì đâu mà phải thắc mắc nhỉ??!! ;)

Luu Lehong

Xe container
Nhìn cái chữ ký "Tôi đã từng băn khoăn lo lắng, giờ thì tôi đã thực sự yên tâm!"
Mà lúc nào mà cũng nhảy dựng như Batgirl thế này thì cả đời vẫn chỉ lo lắng chứ yên tâm sao được :D

Winstorm07

Xe container
Nhìn cái chữ ký "Tôi đã từng băn khoăn lo lắng, giờ thì tôi đã thực sự yên tâm!"
Mà lúc nào mà cũng nhảy dựng như Batgirl thế này thì cả đời vẫn chỉ lo lắng chứ yên tâm sao được :D
Bạn Trái cây hơi bị nhầm đấy :))
Mình bây giờ yên tâm rồi. Chỉ lo nghĩ chỗ nào ăn chơi thôi chứ kô như bạn cả ngày quay quắt nghĩ cách cày với ủ mưu đâu. Thật là tội nghiệp!

Lexus430sc

Xe điện
Bạn Trái cây hơi bị nhầm đấy :))
Mình bây giờ yên tâm rồi. Chỉ lo nghĩ chỗ nào ăn chơi thôi chứ kô như bạn cả ngày quay quắt nghĩ cách cày với ủ mưu đâu. Thật là tội nghiệp!
Ý Chủ tịch là bây giờ đã hết thời lo Cơm - Áo - Gạo :D Chỉ phải lo mỗi Tiền :P

vietdq

Xe tải
Đúng bản chất của dân sales , nói thế này khác nào tự sỉ nhục chính bản thân hả cụ . Đồng thời nâng nhân cách của sales hãng khác , vì họ đâu có đòi "ăn tiền" . Bản chất của sales Toy e cũng sợ thật đấy .

minhvu-anqueda

Xe máy
nói thật là nhiều cụ chê xe hàn là không đúng . bản thân em đã từng chạy xe getz 1.1 nhập khẩu mà còn chạy taxi được 3 năm mà máy móc có vấn đề gì đâu . "hãy là người tiêu dùng thông minh" ! Tại sao xe cùng phân khúc của 2 hãng khác nhau mà chất lượng tương đương nhau ( hyundai-toyota ) ta lại phải bỏ thêm nhẹ thì vài chục triệu , nhiều thì cả trăm triệu để được cái thương hiệu .

Luu Lehong

Xe container
Đúng bản chất của dân sales , nói thế này khác nào tự sỉ nhục chính bản thân hả cụ . Đồng thời nâng nhân cách của sales hãng khác , vì họ đâu có đòi "ăn tiền" . Bản chất của sales Toy e cũng sợ thật đấy .
Bản chất của Sale thì là sao hả bác? :-/
Em cũng chỉ thấy sao thì nói vậy sao bác cứ mắng xơi xơi về cái nghề sale vậy?
Em chưa có ô tô và cũng chưa được ngồi ké cái xe nào ngoài cái Santafe nên cái tầm nhìn của em cũng còn hạn hẹp chưa được thấy mặt giời!
Em cũng thỉnh thoảng vào đây nhưng sao không biết ra bác là ai nhỉ :-?

otohagiang

Xe container
nói thật là nhiều cụ chê xe hàn là không đúng . bản thân em đã từng chạy xe getz 1.1 nhập khẩu mà còn chạy taxi được 3 năm mà máy móc có vấn đề gì đâu . "hãy là người tiêu dùng thông minh" ! Tại sao xe cùng phân khúc của 2 hãng khác nhau mà chất lượng tương đương nhau ( hyundai-toyota ) ta lại phải bỏ thêm nhẹ thì vài chục triệu , nhiều thì cả trăm triệu để được cái thương hiệu .
không chỉ thương hiệu mà cả đẳng cấp nữa cụ ạ, đi xe hàn thì có đẳng cấp gì đâu, các fan TOY toàn nói thế, đặc biệt là cái bác hanoimeric ngu như bò mà lúc nào cũng húng hoắng ấy

Bản chất của Sale thì là sao hả bác? :-/
Em cũng chỉ thấy sao thì nói vậy sao bác cứ mắng xơi xơi về cái nghề sale vậy?
Em chưa có ô tô và cũng chưa được ngồi ké cái xe nào ngoài cái Santafe nên cái tầm nhìn của em cũng còn hạn hẹp chưa được thấy mặt giời!
Em cũng thỉnh thoảng vào đây nhưng sao không biết ra bác là ai nhỉ :-?
Em thấy bác chém tơi bời xe Hàn, tôn sùng xe Toy lắm, thế mà hóa ra bác lại chưa mua xe và cũng chỉ mới ngồi xe STF thì em hơi bị nghi ngờ bác đấy.

không chỉ thương hiệu mà cả đẳng cấp nữa cụ ạ, đi xe hàn thì có đẳng cấp gì đâu, các fan TOY toàn nói thế, đặc biệt là cái bác hanoimeric ngu như bò mà lúc nào cũng húng hoắng ấy
Em đồng ý với bác. Em chả tôn sùng H-K hay Toy, nhưng đọc mấy bài của một số fan cuồng Toy tự nhiên em lại thấy bái phục thêm cái khoản "thôi miên" của Toy, khiến các fan này luôn say sưa chém gió về Toy, mà trong đó có không ít bác có khi chưa ngồi lên để cảm nhận thực tế chiếc xe Toy mà mình đang tung hô và so sánh với chiếc xe mà mình đang chém te tua. Thế mới lạ!

Lệ Xuân

Xe tăng
Ngô Bá Tuấn Anh nói:
Em thấy bác chém tơi bời xe Hàn, tôn sùng xe Toy lắm, thế mà hóa ra bác lại chưa mua xe và cũng chỉ mới ngồi xe STF thì em hơi bị nghi ngờ bác đấy.
Bác ý trêu đấy, mua altis gần 2 năm nai rồi.

mazspeed_han

Xe tải
Nói như cụ thì nếu chọn thời trang thì em lại chọn Bentley thời trang mà vẫn formal hơn đứt Audi =))
So sánh nó phải cùng tầm tiền chứ cụ ss thế thì chết
Nếu bác đủ khả năng chọn Bentley thì em xin chúc mừng bác. Em thì không đủ khả năng, đành chọn Audi thôi. Còn thì em không so sánh cùng tầm tiền, cứ cái gì đủ khả năng quất thì em quất thôi, chả chết được đâu mà bác phải sợ.

Em đồng ý với bác. Em chả tôn sùng H-K hay Toy, nhưng đọc mấy bài của một số fan cuồng Toy tự nhiên em lại thấy bái phục thêm cái khoản "thôi miên" của Toy, khiến các fan này luôn say sưa chém gió về Toy, mà trong đó có không ít bác có khi chưa ngồi lên để cảm nhận thực tế chiếc xe Toy mà mình đang tung hô và so sánh với chiếc xe mà mình đang chém te tua. Thế mới lạ!
Nói người chả ngẫm đến ta, thế H-K nó không thôi miên các bác chắc. Suy ngẫm sâu thêm đi nhé.

hanoimeric

[Tịch thu bằng lái]
cứ có tiền mua cái xe toy ngồi lên rồi hẵng kết luận nhé. Sao những người không ngu lại phải đi xe hàn rẻ tiền nhỉ. Ha ha

hanoimeric

[Tịch thu bằng lái]
Do bạn bè trên Of, báo chí trên mạng và cả tự lao vào do khả năng... bản thân nữa ạ!
do tự nghĩ mình khôn. Lão anh cả nhà em cũng thế, thằngcon thì mua santafee được 2 năm nghe có vẻ chán rồi mà bố vẫn cắm đầu mua sonata. Rồi 2 bố concòn bảo sonata đi sướng hơn altis nhà em mới gọi là hài chứ. Ngu quá là ngu. Cả nhà nó đã bao giờ biết xe nhật nó thế nào đâu