Altis 1.8 2011 mới hay Camry 2.4G 2007 cũ

Kia_fote

[Tịch thu bằng lái]
Ngồi cam vẫn cảm giác đẳng cấp hơn hẳn. Dù sao thì xe cam cụ đã mua 1 lần rồi với 1 giá tốt rồi thì thời gian sau cụ cũng không lỗ nhiều đâu nếu đổi xe
Nếu là e thì e ko bao giờ mua Altis, hoặc Vios, hoặc tiến lên Camry, Altis dở ông dở thằng...

Venus

Xe buýt
Nếu là e thì e ko bao giờ mua Altis, hoặc Vios, hoặc tiến lên Camry, Altis dở ông dở thằng...
Hự hự, bác chưa ngồi cầm lái Altis bao giớ đúng ko? :D
Ngồi Vios, rồi ngồi Altis, rồi ngồi Cam sẽ có những khác biệt từng nất 1, nhưng Cam thì phải Cam 3.5, còn Cam 2.4 với giá tiền đó thì quất A2, còn lại để dành :-bd

dth_hn

Xe hơi
E cứ hàng mới mà chơi, 1 phiếu Altis. Nếu xe cũ mà bác biết rõ lai lịch, chẳng hạn của anh em họ hàng hay bạn bè thân mà mình biết rõ từ lúc lấy xe thì mới cân nhắc

be beo

Xe tăng
Ôi, nỗi đau của em! Em đang rình 1 nàng Cam đuôi 168; chả biết chờ đến khi nào nhưng em vẫn cứ chờ... :!!, em là 1 cái NIA... 8-x

ABCD

Xe tải
Ngồi Vios, rồi ngồi Altis, rồi ngồi Cam sẽ có những khác biệt từng nất 1, nhưng Cam thì phải Cam 3.5, còn Cam 2.4 với giá tiền đó thì quất A2, còn lại để dành :-bd
Cụ ơi cụ cho em biết cam sao lại phải cam 3.5 ạ.Thế cam 2.4 thì sao ạ.Chứ con A2 mua phí tiền lắm ạ.nói như cụ A1.8 còn tích kiệm nữa.

lmtuan

Xe tăng
Cụ ơi cụ cho em biết cam sao lại phải cam 3.5 ạ.Thế cam 2.4 thì sao ạ.Chứ con A2 mua phí tiền lắm ạ.nói như cụ A1.8 còn tích kiệm nữa.
Cụ đừng có tin cụ vê lút. Nhìn cái a và ta là biết công lực cụ ấy rồi còn giề :D Cụ ấy chạy A2 nên chém ác lắm. A2 đi ồn như công nông, vào cua lắc như 2 bánh, sang số giật như mấy em nhảy ở vũ trường, tay lái nặng như quả tạ, điều hòa nóng như mui trần đi lúc chánh ngọ, còi kêu như tịt mũi, ghế da bọc nham nhở lủng như lỗ châu mai, tap lô trông bửn bửn, màu sơn trông lôm nhôm, gạt nước như cái xẻng, dây an toàn như cái thừng, cần số như cái tô.... Mỏi mồm quá, lói chung là nhiều cái dở lắm, cụ nào muốn biết rõ ới em, em kể cho nghe (nhớ nạp 500k cạc trước khi gọi nhá \:D/ ) em mà làm TGD Tô thì xe đấy em đem cho lai boi làm khuyến mãi mua xà bông tặng cô rô la còn được tiếng hơn mà đỡ mất công quẳng cáo ;))

Venus

Xe buýt
@lmtuan: sửa cái đầu chưa pa, ờ đó mà chém gió :D

@ABCD: Con A2.0 thuộc đẳng cấp dưới Cam, ko so với Cam cụ ợ,
Em chỉ nói chuyện Cam 3.5 với Cam 2.4 nhé.
Cam 2.4 nó ko có những thứ lày:
1-Máy 3.5, Dual VVTi, mở khoang máy 3.5 ra nhìn cái máy đặt đầy khoang, còn 2.4 còn khoảng cách 1 gang tay giữa cái két với cái cản, bố tiên sư thằng Toy, cũng cố làm cái mỏ 2.4 cho dài bằng 3.5, máy 2.4 thì từ cái đời tám quánh chưa đổi.
2-Xác 2.4 nhẹ hơn
3-Mâm to
4-Đèn liếc
5-Nút bấm, chìa khóa remote. Anh Cam 2.4 xài cái chìa giống con Ỉn.
5-Nội thất 3.5 đẳng cấp hơn anh 2.4 nhiều
6-Ngoại thất thằng 3.5 nhìn sắc sảo hơn, đếm Cam 2.4 rồi mà cái nẹp hông cũng còn bằng nhựa sơn, bó tay thằng Toy.
Thực tế mà nói Cam 2.4 là bản Cam ăn theo thương hiệu Cam để cắt cổ người tiêu dùng, ai cũng nghĩ đi Cam là sang nên Cam nào cũng như Cam nào, nhưng thực tế thì bét nhè, lại chửi thằng Toy nó khôn lõi.
7- Nói chung là khá nhiều thứ khác, bác con trong cái này
http://www.toyotavn.com.vn/products/views/1#
http://www.toyotavn.com.vn/products/views/1#

Chỉnh sửa cuối:

Venus

Xe buýt
Em lại nói chuyện Altis 1.8 với A2 cụ nhé

Nhìn bề ngoài 1.8 và 2.0 ko khác nhau nhiều lắm, đây là điều mà Toy nó ko làm với Cam 2.4 và 3.5
Nhưng A2.0 nó hơn 1.8 một số điểm như lày

1-Máy 2.0, mở khoang máy ra lại thấy đầy khoang ko như 1.8

2-Đèn HID, chỉnh cao thấp cơm như anh Cam 2.4 nhé :D

3-Mâm to, vỏ dẹp nhìn khá xì po dù là xì po nông dân :D bằng cái mâm anh Cam 2.4 nhé, anh Cam chỉ có lốp dày hơn cho đỡ ồn, nhưng bù lại ko toát ra cái vẻ xì po nông dân.

4-Lẩy tay, dù hộp số đểu ảo 7 cấp nhưng khi chuyển qua xài số tay, cái bô nghe khác hẳn, điều mà anh Cam 2.4 ko có được. Tay lái nó chỉnh điện, nặng nhẹ tùy tốc độ, anh Cam 2.4 lại bí khoản này nhé.

5-Nút bấm, chìa khóa remote nhỏ như 2 cái kẹp, anh Cam 2.4 lại ko có khoản này

6-Màn hình DVD cùi bắp Pioner, với micro trên đầu để gọi điện thoại rảnh tay.

Cuối cùng là giá chênh nhau 70 chai thì ko phải là bước nhảy cao quá.

Thôi em chỉ có vậy, nói lắm các cụ lại bẩu em tự sướng, nhưng thực tế cầm lái A2 quả thực có ồn nhưng rất đã.

tuanzs

Xe container
Em thì vẫn thích Cam hơn nhưng kụ chủ cần xem lại sao xe 2007 mà mới đi có 30k, tiếp theo kụ xem lai lịch gốc tích con này như thế nào (cái này quan trọng), nếu còn lăn tăn thì chơi xe mới đi ạ

lmtuan

Xe tăng
@lmtuan: sửa cái đầu chưa pa, ờ đó mà chém gió :D
Ấy ấy, em nào dám chém gió chém bão gì đâu mừ ;))
Mà cái đầu ko phải là do nó đâu cụ ợ, may em chưa mang vô hãng :| Đầu đuôi là có em bồ nhí, ẻm có cái usb mới, chép cả đống nhạc. Lên xe ẻm ỏn ẻn "bé cưng lực sĩ của em mở cái này cho em nghe đi aaaaaaaaaaaaaa" Nghe thôi là em đã gật đầu như máy khâu rồi. Sau đó thì lúc dừng xe cho ẻm xuống lấy cái nhẫn kim cương đặt sẵn, em tắt máy ra ngoài đóng điếu thuốc lào. Lúc sau vô xe nổ máy để đi... (đố cụ biết đi mô :D ), ngạc nhiên chưa, vỡn đọc bình thường \:D/.
Kết quả sau một đêm dài nằm cạnh chưn dài em mới ngộ ra, cái u ét bi em hay dùng nó của ibm sản xuất từ lúc na pô lê ông còn quấn tã nên mới bị như thế ;;) Chắc già quá nên đút vô nó hơi cọc cạch =))
Em lại nói chuyện Altis 1.8 với A2 cụ nhé

Nhìn bề ngoài 1.8 và 2.0 ko khác nhau nhiều lắm, đây là điều mà Toy nó ko làm với Cam 2.4 và 3.5
Nhưng A2.0 nó hơn 1.8 một số điểm như lày

1-Máy 2.0, mở khoang máy ra lại thấy đầy khoang ko như 1.8

2-Đèn HID, chỉnh cao thấp cơm như anh Cam 2.4 nhé :D

3-Mâm to, vỏ dẹp nhìn khá xì po dù là xì po nông dân :D bằng cái mâm anh Cam 2.4 nhé, anh Cam chỉ có lốp dày hơn cho đỡ ồn, nhưng bù lại ko toát ra cái vẻ xì po nông dân.

4-Lẩy tay, dù hộp số đểu ảo 7 cấp nhưng khi chuyển qua xài số tay, cái bô nghe khác hẳn, điều mà anh Cam 2.4 ko có được. Tay lái nó chỉnh điện, nặng nhẹ tùy tốc độ, anh Cam 2.4 lại bí khoản này nhé.

5-Nút bấm, chìa khóa remote nhỏ như 2 cái kẹp, anh Cam 2.4 lại ko có khoản này

6-Màn hình DVD cùi bắp Pioner, với micro trên đầu để gọi điện thoại rảnh tay.

Cuối cùng là giá chênh nhau 70 chai thì ko phải là bước nhảy cao quá.

Thôi em chỉ có vậy, nói lắm các cụ lại bẩu em tự sướng, nhưng thực tế cầm lái A2 quả thực có ồn nhưng rất đã.
Các cụ biết ko, cụ vê lút nầy trúng giải nhất chương trình khuyến mãi MỞ CỐP CÔ RÔ LA TRÚNG...ĐỒ LONG ĐAO của Tô Vịt nên dạo này gió máy nó mới hơi to đới ợ =)) =)) =))

audi8

Xe tải
Cụ đừng có tin cụ vê lút. Nhìn cái a và ta là biết công lực cụ ấy rồi còn giề :D Cụ ấy chạy A2 nên chém ác lắm. A2 đi ồn như công nông, vào cua lắc như 2 bánh, sang số giật như mấy em nhảy ở vũ trường, tay lái nặng như quả tạ, điều hòa nóng như mui trần đi lúc chánh ngọ, còi kêu như tịt mũi, ghế da bọc nham nhở lủng như lỗ châu mai, tap lô trông bửn bửn, màu sơn trông lôm nhôm, gạt nước như cái xẻng, dây an toàn như cái thừng, cần số như cái tô.... Mỏi mồm quá, lói chung là nhiều cái dở lắm, cụ nào muốn biết rõ ới em, em kể cho nghe (nhớ nạp 500k cạc trước khi gọi nhá \:D/ ) em mà làm TGD Tô thì xe đấy em đem cho lai boi làm khuyến mãi mua xà bông tặng cô rô la còn được tiếng hơn mà đỡ mất công quẳng cáo ;))

Cụ này khuyên cụ chủ thớt mua Altis rồi sau đó lại quay ra "chém" Altis. Cụ ba phải vừa thôi.

camry2798

Xe đạp
Altis cung dc nhung di 1 nam sau lai thay minh ngu vi ko lay Camry

SuperTipster

Xe đạp
Bác chủ làm con Altis mới đi ợ. Em cũng có ý định làm con Camry cũ do chưa đủ xèng, nhưng nhiều người khuyên quá nên em vừa ra Toy Láng Hạ làm con Altis 1.8 AT. Thêm 20 tr ốp sừn thì cuối tháng 7 em được gặp vợ 2 ạ >:D<

dung.anycar

Xe đạp
Theo e nghĩ bác có người biết xem xe thì đi xem camry. đẳng cấp hơn altis và sau có muốn lấy em khác cũng ko bị trượt giá nhiều lắm.. Ko có người xem hộ xe thì bác cứ xài hàng mới cho lành. Như Anycar bên bọn e xế đều phải có kiểm định hết. Bảo hành luôn.