alooooo..các bác cho em hỏi về số VIN

garaSongHong

Đi bộ
-Các bác cho e hỏi tí - có bác nào biết tra số VIN ở trên mạng ko?chỉ cho em với:43::eek:

garaSongHong

Đi bộ
Bác ơi bác nhầm rui?nhg cũng cảm ơn bác nhiều...ý em là số VIN = chứng minh thư của xe đó kiểu như vậy em cúng ko biết chính xác là gì

Doanvien

Xe container
Website
www.facebook.com
cụ vào đây nhá ...nhập số VIN vào (b)(b)(b)
http://www.checkmycar.com/
Em vừa thử bằng cách lên ebay kiếm đại 1 con xe, rồi lấy số VIN paste vào đây để check, ra đúng kquả con xe, loại động cơ, năm sản xuất. Nhưng muốn có báo cáo đầy đủ thì phải zả tiền.. :21:
Thôi thế cũng ok rồi.
Có 1 điều là, cái xe Pajero Liên doanh bới cả xe cũng ko biết số VIN nó nằm ở đâu... :102: Em nghi ko có quá!

DNG

Đi bộ
Bác doanvien chup ké chân dài ở đâu vậy/ nên sắm mà dùng bác ạ:21::21:

bonbanhloiruong

Xe tăng
Em vừa thử bằng cách lên ebay kiếm đại 1 con xe, rồi lấy số VIN paste vào đây để check, ra đúng kquả con xe, loại động cơ, năm sản xuất. Nhưng muốn có báo cáo đầy đủ thì phải zả tiền.. :21:
Thôi thế cũng ok rồi.
Có 1 điều là, cái xe Pajero Liên doanh bới cả xe cũng ko biết số VIN nó nằm ở đâu... :102: Em nghi ko có quá!
Bác lật con Pajero của bác lên, phần đầu xe tháo máy ra khỏi chassis, nó nằm dưới miếng cao su đệm màu đen dưới ống dẫn nhiên liệu màu xám gần cuộn dây màu xanh cạnh thanh giằng màu trắng sau nút vặn màu đen bên phải ống màu trắng bên trái ống màu vàng.
Đại khái... đố bác tìm được.

quansai07

Xe máy
Muốn check số VIN xe Hàn thì vào Website nào các bác?

Land

Xe tăng
Bác lật con Pajero của bác lên, phần đầu xe tháo máy ra khỏi chassis, nó nằm dưới miếng cao su đệm màu đen dưới ống dẫn nhiên liệu màu xám gần cuộn dây màu xanh cạnh thanh giằng màu trắng sau nút vặn màu đen bên phải ống màu trắng bên trái ống màu vàng.
Đại khái... đố bác tìm được.
Nằm ở mặt ngoài sát xi , vị trí buồng lốp sau bên phải , cách đỉnh lốp về phía sau khoảng 40cm, dưới một lớp đất nếu xe lâu kô được chủ tắm cho. :21: