All New Matiz vừa vác về xong!

Italianiz

Đi bộ
Ở TP.HCM đã có con này chưa các bác?

vinhxoan

Xe đạp
Bác Italianiz cho tôi hỏi tò mò 1 câu nhé: Italianiz nghĩa là gì vậy (chỉ đơn giản là vì tôi thích tiếng Italia, không có ý gì đâu).

Italianiz nói:
Ở TP.HCM đã có con này chưa các bác?
Chưa thấy thông tin về Matiz JOY (Brand new) ở VN.

Còn second hand mới 3 con. Đợt trước 01 con , đợt này 02 con của bác Mầu. Tất cả đều về đường cảng HP. Con trước đã chạy ở HN. 2 con này thì bác Màu khg bán ( 1 con đền cho bà cả vì lúc trước lỡ bán mất con color matiz của bả ấy, 01 con để cho O-sin đi chợ. :)) )

Vì vậy, SGN chắc là chưa có.

Chỉnh sửa cuối:

colormatizTài khoản đã xác minh

Buôn bán ở chợ giời!
Website
www.mast.com.vn
polar bear nói:
Chưa thấy thông tin về Matiz JOY (Brand new) ở VN.

Còn second hand mới 3 con. Đợt trước 01 con , đợt này 02 con của bác Mầu. Tất cả đều về đường cảng HP. Con trước đã chạy ở HN. 2 con này thì bác Màu khg bán ( 1 con đền cho bà cả vì lúc trước lỡ bán mất con color matiz của bả ấy, 01 con để cho O-sin đi chợ. :)) )

Vì vậy, SGN chắc là chưa có.
Em đính chính một tí:
Xe All New Matiz tại Việt Nam đến thời điểm hiện tại có tất cả 12 chiếc: 9 chiếc brand new và 3 chiếc second hand (2 cái của em). Thêm một thông tin nữa là 2 con em nhập về thì một chiếc để cho thằng bạn nịnh vợ và chiếc còn lại đã bán cho Khôi chiều hôm qua. Kính mời anh em xỉa răng để chuẩn bị ăn khao xe mới của Khôi!

4x4

Xe tăng
colormatiz nói:
Em đính chính một tí:
Xe All New Matiz tại Việt Nam đến thời điểm hiện tại có tất cả 12 chiếc: 9 chiếc brand new và 3 chiếc second hand (2 cái của em). Thêm một thông tin nữa là 2 con em nhập về thì một chiếc để cho thằng bạn nịnh vợ và chiếc còn lại đã bán cho Khôi chiều hôm qua. Kính mời anh em xỉa răng để chuẩn bị ăn khao xe mới của Khôi!
Hay quá, để xem em này vào tay Khôi nó sẽ biến thành cái giống xe gì nào? Chuyên gia lọ mọ và đục phá thân xe đây!!!:))

Italianiz

Đi bộ
vinhxoan nói:
Bác Italianiz cho tôi hỏi tò mò 1 câu nhé: Italianiz nghĩa là gì vậy (chỉ đơn giản là vì tôi thích tiếng Italia, không có ý gì đâu).
:) Italianiz đơn giản chỉ là một cái nick mà em tự nhiên nghĩ ra rùi đặt lun bác ạ... thât ra nick yahoo của em là italiano, đăng nhập vào otofun cũng mún cái tên mình nghe nó có vẻ ôtô 1 tí nên thêm cái đuôi "...iz" vào (chả là em đang ôm một em Matiz ấy mà :P)

@bác Polar Bear: Thanks bác nhìu nhìu nhé :D

sigma

Xe buýt
Em này nhìn bên ngoài, nội thất và chất lượng vỏ thì rõ ràng hơn đứt mấy em LD rồi. Máy móc thì em nghĩ sêm sêm thôi.

ZjTài khoản đã xác minh

Mời rượu em đi
Website
aumyauto.com
Tối hôm qua phút 92 MK bị thằng totti sút bay mất rồi
Hnay lại quay về với camry đểu :)) :)) :))

binxehoi

Xe đạp
Gạch nói:
2 cái đèn cản sau sao 1 cái đỏ 1 cái trắng thế bác màu ?
He he, chắc là trên đường vận chuyển nó rơi mất 1 bên nắp chụp rồi các bác ạ :D .
Nhưng mừ xe đẹp phết bác Màu ạ(y)

hamzui

Xe hơi
Hổng có tay nào mà nhập Maztiz 1.1 hết. Thuế nó ngọạm là đủ tèo rồi, còn bán cho ai với giá chót vót được nữa

919

Xe đạp
Bên đường Nguyễn Văn Cừ bán xe mới nhập nguyên chiếc đầy Salon, các màu. Thậm chí có cả màu đen, nếu đặt họ nhập về cho mình sau 20 ngày. Giá xe số tự động, cửa nóc giá trên 16 k. Bác nào có nhu cầu thì qua cầu Chương dương đến gần Tổng cục Hải quanhoir cho cụ thể. Nói chung, với giá này mà dùng cho đường Hà Nội thì tạm ổn.

quangoto

Xe đạp
0.8 AT, em nó uống xăng thế nào hả pác?

xebo

Xe bò ! ©
sigma nói:
Em này nhìn bên ngoài, nội thất và chất lượng vỏ thì rõ ràng hơn đứt mấy em LD rồi. Máy móc thì em nghĩ sêm sêm thôi.
Vấn đề này cần phải kiểm chứng lại, vì đóng cửa bình thường nghe tiếng như sắp bục xe đến nơi rồi. Gõ nhẹ tay lên trần thì nghe thấy tiếng bong bong. Nội thất sử dụng nỉ standard (not deluxe style), ốp nhựa bình thường, vẫn dùng radio cassette (không biết mua băng từ ở đâu bây giờ???), 4 loa tiêu chuẩn...:D
Được cái thiết kế kiểu dáng bắt mắt hơn, số tự động giúp cho chị em đi chợ tiện lợi hơn...(y)

Buôn bán ở chợ giời!
Website
www.mast.com.vn
sigma nói:
Câu này không áp dụng cho xe của mấy ông làm ở nhà máy bác nhé!:)) :)) :))

Chuoiday

Xe tăng
Website
stdthn.com
Mà em thấy nó chạy ngoài đường rồi còn gì? NGay trong khu nhà em có một chị đã rước con này về. Lúc nào rảnh thì em show các bác cái hình!

binxehoi nói:
He he, chắc là trên đường vận chuyển nó rơi mất 1 bên nắp chụp rồi các bác ạ :D .
Nhưng mừ xe đẹp phết bác Màu ạ(y)
Đèn trắng là đèn lùi thông thường. Đèn đỏ sẽ sáng khi bác bật đèn pha. Thế thui các bác ạ. Focus hatchback cũng thế đấy ạ.

Buôn bán ở chợ giời!
Website
www.mast.com.vn
Quên mất là có mấy cái ảnh của em này chụp tại bãi xe ở Hàn Quốc (post từ hồi vẫn còn ở bên OS), sorry các bác nhé!:D :D :D