[Funland] Ai sẽ thay Solsa!

Warren Buffet

[Tịch thu bằng lái]
Nói các cụ đừng bảo em phân biệt chủng tộc, nhìn giao diện mấy ông Ras4, Martial, Lingard chán đời, tiền đạo nhìn nó phải quái tí :)) :)) :)) :))
Trước chắc cụ cũng bẩu Lukachim như thế
Em nó đi Sẻia 2 năm tu nghiệp giờ lên top Thế giới rồi
Quan trọng là cách dùng thôi
Thằng cu Rat4 có tố chất và tiềm năng, không phát triển được thì cũng phí hoài quá
Martial thì hết cách rồi, không hơn được nữa. Chắc nốt mùa này chim cút

taplaioto

Xe điện
Ông Ole về chuyên môn thì yếu thật, được các anh em quý.
Cũng chẳng trách anh ấy được, cấp trên tín nhiệm thì cống hiến thôi ;))
Kính nghiệm HLV của Sol ngoài giáo trình ra thì anh chỉ có học được Sir Alex, và vài HLV lìu tìu. Bản thân tham chiến lại ở vị trí dự bị, trận đỉnh cao gần như là không có. Nên chỉ đạo trận đấu, thay người đều kém. Nếu thành công phải nghiên cứu rất sâu.

Ngược lại như Zidane, đời cầu thủ trải qua toàn HLV hàng đầu nên mảng miếng chiến thuật có thể nói là cả từ điển, mênh mông vô cùng ;))
Bản thân Zidane lại là cầu thủ chủ chốt của đội bóng nên chuyện tham gia vào chiến thuật chắc chắn là có. Chưa kể kinh nghiệm thực chiến của đời cầu thủ, những trận đấu quyết định nhất, những đối thủ khó nhằn nhất. Tất cả những cái đó làm Zidane rất kinh nghiệm trong đấu trận mặc dù chưa làm HLV báo giờ.
Tình cách của Zidane thì em không biết nhưng cảm giác quản lý cầu thủ ổn, không láo nháo như Mou :))

Giờ Zizou về PSG còn Pochen về thấy Sol là đẹp cả trong lẫn ngoài ;))
Anh hói Zizou cá tính mà ! Anh ý húc luôn Mate trận ck WC thì kinh rồi !
Em rất phục quả ăn C1 3 năm liền của anh ý dù ai nói j đi nữa.
Căn bổn anh ý có chấp nhận ngồi ghế nóng hay ko.. Bộ sậu Mu có hạp nhãn khi nhìn anh ý ko hay hài lòng với hiện tại ? :D
Mặt khác, em nghĩ anh Sol và Mu vẫn sửa sai đc.. và Sol sẽ tích lũy kinh nghiệm để ngồi lâu hơn nữa trên ghế thuyền trưởng Mu ! :)

Vinacaptain

Xe tăng
Anh em quạt MU đâu rồi, vào chém thôi chứ, ai lại để tụi quạt Chè, quạt Xì tin, quạt Nồn vào móc máy thế này.

vừa đi vừa láii

Xe container
Không phải thay! Khi đá PL thì Solsa làm HLV, đá C1 thì để cậu CR7, vừa bồi dưỡng thế hệ kế cận vừa tận dụng nhân tài lại vừa ý các fan :D
Bồ vô địch euro cũng nhờ CR7 đứng ngoài chỉ đạo, dậy thế nào được anh ấy ;))

vừa đi vừa láii

Xe container
Anh hói Zizou cá tính mà ! Anh ý húc luôn Mate trận ck WC thì kinh rồi !
Em rất phục quả ăn C1 3 năm liền của anh ý dù ai nói j đi nữa.
Căn bổn anh ý có chấp nhận ngồi ghế nóng hay ko.. Bộ sậu Mu có hạp nhãn khi nhìn anh ý ko hay hài lòng với hiện tại ? :D
Mặt khác, em nghĩ anh Sol và Mu vẫn sửa sai đc.. và Sol sẽ tích lũy kinh nghiệm để ngồi lâu hơn nữa trên ghế thuyền trưởng Mu ! :)
3 quả C1 liên tiếp thì ai dám có ý kiến. Giới HLV mắt tròn mắt dẹt khâm phục thôi chứ đâu dám chê bôi. Chỉ có mấy chú nhà báo là ọ ọe tí ti, giờ chắc cũng hết ;)).

Sol ký hợp đồng cũng dài phết, chắc là cũng có tí tố chất. Bọn chủ nó nhìn ra, kinh nghiệm bồi thường cho Mou chắc không lặp lại. Nếu có lặp lại thì cũng không ngạc nhiên :))

Nghe cái Còm này của cụ thấy buồn cười quá. Ku Henderson của cụ chả liên quan gì đến Solsa hay vị HLV nào cả. Nó phát triển do được thi đấu nhiều ở sheffield, Gỗ xanh thì đúng là được Solsa phát triển, còn Rashford thì em ko nhầm do công của van gaal còn Tominay là của Mou.
Solsa vừa kém cả chiền thuật lẫn tầm. một HLV kém nhất trong số các HLV mà MU đã sa thải sau thời Sir Alex.
Nói như cụ thì ban giám đốc Mu toàn đứa ngu đấy. Rav4, Gỗ hay Tom có thể ko do Sol phát hiện ra, nhưng dám xài, sử dụng mới là quan trọng, trong 1 thế giới bóng đá kim tiền, sức ép thành tích rất lớn, ai dám sử dụng cầu thủ trẻ. Tom đc Mou xài vài trận, Rav4 cũng đc Gàn xài vài trận, ko nhờ Sol thì có mà dạt vòm ngay. nhìn gương cu người Bỉ ấy Januzad ấy, Moi mất chức cái là bay màu luôn, hay cu Abraham bên Chè, Lampard mất chức là cũng lên ghế dự bị. Ko nhờ Sol, thì khả năng là Man còn phải mua thêm hv trái, chứ Shaw chả ngon đc như bây giờ. Bóng đá thời Gàn hay Mou, thì xem cũng bùn ngủ chết, chứ có vẹo gì mà bỉ bôi, ít nhất thời Sol, còn cảm hứng xem Mù đá.

An_Vi

Xe điện
Các cụ phân tích quá chuẩn.
Em thấy từ ông chủ nhà Glazer đến ban lãnh đạo clb cho đến hlv trưởng Solsa đều kém khi không thường xuyên vào OF đọc bài phân tích của các cụ.
Em vote BĐH OF khuyến mãi cho Solsa 1 cái nick vip! 🤣🤣🤣

Ledung17

Xe tải
MU hiện tại cực khó kiếm HLV giỏi mà phù hợp

Thèm khát

Xì hơi lốp
Trước chắc cụ cũng bẩu Lukachim như thế
Em nó đi Sẻia 2 năm tu nghiệp giờ lên top Thế giới rồi
Quan trọng là cách dùng thôi
Thằng cu Rat4 có tố chất và tiềm năng, không phát triển được thì cũng phí hoài quá
Martial thì hết cách rồi, không hơn được nữa. Chắc nốt mùa này chim cút
Thằng Rát Phò trông ốm ốm vậy mà trâu bò phết, chỉ mỗi tội thiếu kỹ năng ghi bàn thôi.

Thèm khát

Xì hơi lốp
Các cụ phân tích quá chuẩn.
Em thấy từ ông chủ nhà Glazer đến ban lãnh đạo clb cho đến hlv trưởng Solsa đều kém khi không thường xuyên vào OF đọc bài phân tích của các cụ.
Em vote BĐH OF khuyến mãi cho Solsa 1 cái nick vip! 🤣🤣🤣
Phải công bằng như nhau Cụ ạ. Cho Lão Solsa cái nick đi bộ như bao Cụ ở đây nà hợp lý :D

Xeomchocon

Xe tăng
Đưa CR7 lên làm cầu thủ kiêm HLV là chuẩn bài...dự định thế nên mua CR7 về đấy.

Cadilac One

Xe tải
Việc đào tạo trẻ, kể cả già, không phải là việc của HLV. HLV không chịu trách nhiệm về việc đó.
Nói luôn là chất lượng cầu thủ được đào tạo ra hoàn toàn do tố chất của cầu thủ, nơi đào tạo chỉ chiếm ít thôi, nếu không thì lò của Barca đã trình làng mỗi năm 1 Messi mới.
Không có Sol thì lứa cầu thủ đủ tuổi vẫn phải bung ra, không MU dùng thì có các clb khác dùng.
Phải nói là săn lùng tài năng trẻ thì mới đúng cụ nhỉ

TRINHNX72

Xe tải
Phải nói là săn lùng tài năng trẻ thì mới đúng cụ nhỉ
Đúng rồi cụ, đạo tạo trẻ hên xui lắm, nhất là các clb top thế giới
năm nào chả ra lò vài chú tiềm năng rồi xịt
Ra lò như lứa Messi, Pique, Cecs ở BC or Scholes, Neville, Butt ở MU là 100 năm có 1, phải được cô thương nữa :)) :)) :)) :))