Ai đi Magnus L6 2.5 thì vào đây mà xem nhé. Mãn nguyện!

xauzai

Xe điện
Website
www.otofun.net
Cái nhà bác này chỉ được cái.......nói đúng. Em để ý thấy có đến 80% xe Mangus đeo biển số tỉnh ngoài, đặc biệt là đeo biển xe công vụ.
Có lẽ các cụ tiêu tiền chùa nên k để ý đến mấy vụ xăng dầu cho lắm.
Mấy kụ này nói đúng như kiểu "Cóc ngồi đáy giếng",ko biết các kụ đã ngồi lên em nó chưa hay chỉ phát biểu theo phong trào.Chứ những người đã từng đi thì chả ai phát biểu như vậy cả.Nói cho đúng thì Mag nus mang phong cách mỹ,góc cạnh và gân guốc.Nếu bảo ăn xăng thì chẳng phải ,6 máy x dung tích 2.5 khoác trên mình 1.5 tấn + 5 người thì 100 km uống 15 lít trong TP thì liệu có phải là tốn ko? Đi thì êm ru,máy khỏe,bốc...số tự động.
Mag nus mà gắn cái logo Merc hay BMW thì éo ai cũng bảo :Sao nó ăn ít thế mà chạy sướng thế và lúc đó giá của nó không có giá 27,28 k đâu.
Chốt lại :nếu các kụ tính về kinh tế và đi 1 tháng dưới 2000km thì Mag ngon,bổ ,rẻ.

excon

Xe máy
Cái nhà bác này chỉ được cái.......nói đúng. Em để ý thấy có đến 80% xe Mangus đeo biển số tỉnh ngoài, đặc biệt là đeo biển xe công vụ.
Có lẽ các cụ tiêu tiền chùa nên k để ý đến mấy vụ xăng dầu cho lắm.
Thưa bác, cái con mà bác kêu mắc nợ ấy nó "ăn uống" cũng bình thường như những thằng có động cơ 6 máy 2.4 khác thôi. Option của em nó thì ối con 40K 50K còn nâng cấp chán mới có. (b)

dontung

Xe tải
em ko biết các bác thế nào chứ con Mag của em chắc là phải gả đi sớm, thời gian đầu mới cưới em nó về thì cơm ngon canh ngọt chả có vấn đề gì, thời gian gần đây em nó sinh ra đổ đốn, xơi của em ~18l/100km (trong HN), nói thật là đi thì sướng nhưng nuôi em nó ko khác gì thằng nghiện kiểu này em ko đỡ đc,....

Chỉnh sửa cuối:

Honolulu

Xe hơi
Em được biết Mungus có mấy loại
Classic là 2.0
và 2 loại 2.5 có L6 và Diamond
Xin hỏi L6 với Diamond khác gì nhau?

duylinhaudio

Xe buýt
Website
www.duylinh.vn
Nói chuyện kiểu bác này em tính rẻ thì 100 lần cũng phải 5-7 lần bị sưng mồm. E thề

hình như ai đi Magnus đều mắc nợ thì phải? Ai cũng kêu xe nhậu nhiều quá đến phải bán nhà mà mua xăng cho em ý thôi.
Riêng em thấy nó có nhiều options, to con, nhìn bên ngoài cũng OK. Hầu hết người mua cái xe mắc nợ này toàn mầu đen. Rất phù hợp cho các địa chủ nông dân mới nổi muốn oai với đời.:21: :21: :))

series3

Xe tăng
Em nghĩ sưng mồm 5-7 lần chắc vẫn còn ít quá bác Duy Linh ạ, đến là chán :(

Lung Roastery

Xe buýt
Nói chuyện kiểu bác này em tính rẻ thì 100 lần cũng phải 5-7 lần bị sưng mồm. E thề
Em nghĩ sưng mồm 5-7 lần chắc vẫn còn ít quá bác Duy Linh ạ, đến là chán :(
Dạo này có nhiều trọc phú cộng thêm nhiều bác "có vấn đề" (nhìn nick thì biết :21:) lắm các bác ạ, để ý làm gì cho mệt. (b)

Europe

Xe buýt
@ Mr_Car: Nếu thế thì mấy bác đi Civic MT và cái con Innova J với giá trên trời (vì có cái thương hiệu gắn lên) cũng là mấy thằng đầy tớ lại thích làm ông chủ à.

MagnusL6

Xe hơi
Bác mới "thấy" chứ bác chưa "Thử" phải ko ạ.:P
V6 mà 7,7 lít thì em ứ có tin,nếu ko trên 9 loét thì cứ (b) bác bét nhè !

Các bác ơi,hôm nào Mag nus nhà ta off phát nhể,em chưa thấy Mag nhà mình tụ tập lần nào có lẽ vì số lượng quá ít chăng.Kể ra chục em Mag mà lên hình thì đẹp phết đấy chứ đùa đâu.:69:
Các bác ọp ẹp cho em xin 1 chân nhé! (b) Nhà em lính mới, có nhiều điều xin thỉnh giáo!(l)(l)