Hội xa xứ Ái đẹp khắp năm châu - Part 3 - 8( Lưu- không xóa)

Trạng thái
Thớt đang đóng

Jerry Minh

Xe tăng
Hơ hơ ... Nhiệt độ bên Mẽo chênh lệch quá kụ Chày nhỉ ... Ở bang Indianna đang -30 độ mới kinh chứ ... :-ss

Mấy e mẫu của kụ có nụ cười tươi thật ... Nhìn rất tự nhiên nhé ... :)

April_

Xe điện
Nói xa chủ đề chút, zai Hàn mà các mợ biết là phim ảnh nó bốc phét ra, mợ có biết đàn ông H thực sự kinh thế nào không?
Nói thực với cụ là em ko quan tâm đến họ ở ngoài đời thực, tại em cũng ko có cv gì liên quan đến zai Hàn, trong cv gặp zai ở đâu thì em quan tâm ở đó để tránh xung đột văn hóa :D. Tuy nhiên mộng mơ thì em cứ làm thôi :D

Em vẫn hóng ảnh cụ mỗi ngày, hôm nay cụ đoan trang quá, ko biết từ giờ đến tối có thay đổi gì ko :P

Bóng Chày

Xe lừa
Nói thực với cụ là em ko quan tâm đến họ ở ngoài đời thực, tại em cũng ko có cv gì liên quan đến zai Hàn, trong cv gặp zai ở đâu thì em quan tâm ở đó để tránh xung đột văn hóa :D. Tuy nhiên mộng mơ thì em cứ làm thôi :D Em vẫn hóng ảnh cụ mỗi ngày, hôm nay cụ đoan trang quá, ko biết từ giờ đến tối có thay đổi gì ko :P
Mợ lại gợi ý rồi. Thơst này là ái đoan trang mà :)
Phụ nữ thành đạt nè

Bóng Chày

Xe lừa
Nói thực với cụ là em ko quan tâm đến họ ở ngoài đời thực, tại em cũng ko có cv gì liên quan đến zai Hàn, trong cv gặp zai ở đâu thì em quan tâm ở đó để tránh xung đột văn hóa :D. Tuy nhiên mộng mơ thì em cứ làm thôi :D Em vẫn hóng ảnh cụ mỗi ngày, hôm nay cụ đoan trang quá, ko biết từ giờ đến tối có thay đổi gì ko :P
Ý mợ là dư lày?

Bóng Chày

Xe lừa
Ành bik thì nhiều lắm, mỗi ngày bắn cả nghìn kiểu ...

April_

Xe điện
:)) Đúng là chỉ mặc comple được vài post rồi cụ lại quay về với chính bản thân mình ngay :)). Ra ngoài beach gặp 3 cái ảnh đầu thì đầy, chỉ có cụ mới nhòm được mấy cái sau :))

Bóng Chày

Xe lừa
:)) Đúng là chỉ mặc comple được vài post rồi cụ lại quay về với chính bản thân mình ngay :)). Ra ngoài beach gặp 3 cái ảnh đầu thì đầy, chỉ có cụ mới nhòm được 2 cái sau :))
Ai bảo ái đẹp cứ khoe ra chứ

Trạng thái
Thớt đang đóng