Hội xa xứ Ái đẹp khắp năm châu - Part 3 - 8( Lưu- không xóa)

Trạng thái
Thớt đang đóng

Bóng Chày

Xe lừa
Em quote tạm một hình làm đại diện, cụ Bóng Chày chụp đẹp ghê, cực kỳ sống động, gợi cảm :) (f).

Nhưng tập kiểu này thỉnh thoảng xen vào như gia vị thì cực kỳ hào hứng, chứ coi như món chính thì dồn tập trung vào kỹ thuật ăn uống quá, sợ quên cảm giác để thấy ngon :P

Tóm lại em thấy hình cụ chụp quá đẹp :).
Quan trọng là cảnh đẹp, máy xịn, và mẫu đẹp ... em không đóng góp gì, mợ quá lời em không nhận đâu :)

New.Moon

Xe điện
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
ruouvangminhnguyet.vn
Oạch, em lang thang bên quán Cafe thấy thớt này & thấy mấy ông vào khen đẹp với nghệ thuật nên em cũng bày tỏ quan điểm tí - giờ về đây lại thấy, thôi ngại viết, em quote lại cho nhanh :D
E đồng quan điểm với cụ :)) với cái thân hình đấy. Vtv1 vtv2 vtv3 như thế. Chả cần làm gì là đẹp nhất :)

Bóng Chày

Xe lừa
E đồng quan điểm với cụ :)) với cái thân hình đấy. Vtv1 vtv2 vtv3 như thế. Chả cần làm gì là đẹp nhất :)
Em resize xong cả bộ pót lại nhé.
- Chống chỉ định: các lão sợ chuối.
- Lão nào gặp mợ này bảo trả em đôi dây giầy bata của em phát =))

dgc10b

Xe tăng
Maybe là mợ hay cụ thế ạ? Nếu là mợ thì khẩu vị ngược với em rồi. :P
Em thật mợ, hơi bậy tí nhưng đàn ông nhiều hay ít lông ko hề quyết định tới việc nam tính hay ko? Đàn ông quan trọng nhất là giọng nói phải thể hiện nội lực, sức khỏe dồi dào.
Ông nào có đẹp giai lắm râu tóc tùm lum, giọng nói nghe như giọng mũi, ko trầm ấm, vang thì ...he he...chán hơn con gián ý.

laicanthan

Xe container
Em thật mợ, hơi bậy tí nhưng đàn ông nhiều hay ít lông ko hề quyết định tới việc nam tính hay ko? Đàn ông quan trọng nhất là giọng nói phải thể hiện nội lực, sức khỏe dồi dào.
Ông nào có đẹp giai lắm râu tóc tùm lum, giọng nói nghe như giọng mũi, ko trầm ấm, vang thì ...he he...chán hơn con gián ý.
Giọng em cực kỳ trầm ấm Mây ơi

Bó mạ tụt

Xe buýt
E có cờ níp thết giọng gần hết mấy ông XX đấy, mợ có nghe qua không ?

Trạng thái
Thớt đang đóng