[Funland] Ai đã phát tán clip nhạy cảm của cô gái này ?

Drop shot

[Tịch thu bằng lái]
thằng chim như cái dùi đục thì lại mỏng ví hoặc keo kiệt, các em nó tội gì phải cho liếm sò cho phí của, mất công rửa lô n hở cụ ?? thiếu thốn thì các em nó quấn bcs vào quả dưa quả carot mà thụt còn hơn cho loại đàn ông ấy đụng vào...a giai Tùng kia có yếu thì cũng vẫn đáng mặt đàn ô khi chơi đẹp cho em nó trăm củ tháng....99% pnu cần và thích loại đàn ô như Tùng chứ del cần loại chim như dùi đục mà thủng ví, keo kiệt với pnu

phí phí cái lon coca ý, cứ mở khuy quần ra mà đòi chim to chơi free các e trẻ đẹp... free thì chỉ có loại hôi rình U50-60 nhá, được thêm tiền đấy
Cụ lày lói chỉ có chuẫn

Tiger Hunter

Xe container
Xác suất cao là conan rồi, nhưng thế thì cũng dễ án thối lắm, vì con nhà nông dân thì khó kiếm đc chỗ êm ấm lắm..

lexuan87

Xe hơi
e hóng vụ này thấy bảo có yếu tố xxx gì đó các bác.

andang112

Xe tăng
sao trước khi đọc nói luôn, trong đó có clip nhậy cảm, nếu bị lộ các a chịu trách nhiệm nhỉ

xe lôi

Xe tăng
Vừa trên fb có viết là anh Đ uý phường pót,e tìm lại chụp mà ko thấy.Thanh niên mở nhạc to bị lên phường thì tụ tập bay lắc chắc luôn :)).
E mở to chỉ thấy anh hộ tịch đứng cửa gật ké thôi :)

slaz8

Xe ba gác

oldhand

[Tịch thu bằng lái]
Cụ này ko ngượng mồm à, chắc lại như thằng nam chính trong video

Em với cụ có quen biết gì nhau không nhỉ?
Chứ với cách nói của cụ thì em thấy ông cụ thân sinh ra cụ chắc là giống như đúc thằng ku con nhà cụ, nhỉ =))

Niemvuinho

[Tịch thu bằng lái]
Xyx ra thôg báo rồi, ko xác định đc nguồn tung.
Vậy là cc hiểu ai rồi nhé.

Atmosphere

Xe tải
Tại sao phải đọc mật khẩu cho CA, đó là quyền riêng tư của mình. Nó thật khó hiểu về trình độ dân trí của các bạn trẻ này. CCCM nghĩ sao về vấn đề này ?
đang bay lắc ko đọc mật khẩu các a ấy cho lên báo thì còn nhục nữa cụ ah

sskkb

Xe tăng

Em với cụ có quen biết gì nhau không nhỉ?
Chứ với cách nói của cụ thì em thấy ông cụ thân sinh ra cụ chắc là giống như đúc thằng ku con nhà cụ, nhỉ =))
Lol, cụ Duc Sang làm quả này khối ae giật mình hiểu nhầm.

Thật ra là cụ //vac xin/ ko nói cụ đâu, mà do cụ Duc Sang chèn cái code hiển thị tên người login , nên khi cụ vac xin đọc bài đó thì nó hiện lên tên cụ vx, cụ ý giật mình quote lại là quote luôn cả cái code đó >> đến khi cụ đọc bài quote của cụ vx, vì nó vẫn có cái code đó nên nó hiển thị tên cụ thôi (và tất cả các cụ khác nó đều hiển thị tên của các cụ đó)

Cho cụ xem hình chụp đt nhà em khi em đọc bài cụ vac xin

Chỉnh sửa cuối:

Heaven

Đi bộ
Em thì nghĩ tình tiết nó khác. Tầm toàn gái đẹp ngồi ăn, ngồi hát ở nhà thì ít ông BQL nào báo công an phường lắm. Chắc ồn ào hoặc gì đấy, BQL đã nhắc nhở không nghe còn này kia nó mới phải gọi công an chứ toàn gái đẹp, gái ngoan thì ai lỡ.

Và khi công an phường đến, em nghĩ nhìn thấy toàn gái đẹp gái ngoan cũng chỉ nhắc nhở giữ trật tự hoặc giải tán thôi. Nhưng có thể mọi sự không đơn giản như vậy, chắc có cự cãi, quay phim chụp ảnh, chống đối gì đấy nên mới bị hốt hết về phường. Chắc thu điện thoại và yêu cầu pass là để kiểm tra việc quay phim, chụp ảnh hay ghi âm trước đó!
Em nghĩ là bọn này bay lắc cụ ạ. Nên công an hốt về phường và có quyền kiểm ra tin nhắn điện thoại để tìm ra đầu nậu lấy hàng, buôn hàng ấy. Chứ nếu ồn ào bình thường chả hơi đâu mà mời cả đội về phường như thế

Được gửi từ iPhone - Otofun

Anhgia_Hanoi

Xe hơi
Tại sao phải đọc mật khẩu cho CA, đó là quyền riêng tư của mình. Nó thật khó hiểu về trình độ dân trí của các bạn trẻ này. CCCM nghĩ sao về vấn đề này ?
Vâng cụ chuẩn. Nhưng nếu dịch đoạn báo trên ra tiếng Việt thì cụ sẽ hiểu ngay ạ. Nếu chỉ vì ăn uống bt thì c.a ko rảnh để đến đâu. Tuy nhiên em nằm mơ là có zich.

lazang-go

Xe tải
Mới thông tin 1 chiều thôi, chưa biết thế nào cả.
Về mặt logic, em nghĩ chẳng chú XX nào ngu đi phát tán clip cả. Bởi vì họ biết thừa chuyện này bung ra thì ra đi trong 1 nốt nhạc. Thời buổi ghế ít, mít nhiều...hở phát ăn đòn ngay.
Còn việc tự quay clip khi xxx là ngu rồi, ko sớm thì muộn clip đấy cũng bị phát tán thôi :))
liệu
có tình huống ô xx thấy hay hay cho ô bạn chí cốt thưởng thức ké , ô bạn ngứa tay share ngay sang máy mình thế là nó lan nhanh như covit thôi