Đánh giá Ai đã đi Vios G 2019 cho em đánh giá với ạ?

canhnh89

Xe tăng
Website
toyota-thanhxuan.com
Chiếc xe bán chạy nhất không hẳn là chiếc xe tốt nhất. Mà là chiếc xe Phù hợp với số đông nhất. Vios dung hoà được nhiều yếu tố nên bán chạy nhất.

Kaka1905

Xe tải
Vios chiến thôi: lành, bền chả phải lo nghĩ gì.
Mấy cái : độ ồn , option => chả quan tâm. Phương tiện đi lại thôi(xe tầm 1tỉ đổ lại thì xêm xêm nhau thôi)
Thích hưởng thụ khi đi ô tô thì cứ tầm trên tỉ đổ lên nhé.

trungbq06

Xe hơi
Website
saoreview.com
Xe tầm dưới 1 tỏi thì con nào cũng ồn như nhau cả thôi. Em đi cả Mazda 3, Kia Cerato cũng như nhau cả. Nói chung gầm thấp tiền ít thì chắc chắn là ồn ko phải bàn =))

Bão tình

Xe tải
E vừa múc được 3 ngày bản G. Lăn bánh 690 full đồ : Dán kính Sfirm, trải sàn, cam lùi hồng ngoại, cam hành trình, vè che mưa mạ crom + 1 năm bảo hiểm thân vỏ. Đi độ bô nữa là đẹp lung linh.

Cảm nhận sau 3 ngày đi thấy sướng, độ ồn ổn, cửa chắc chắn, xe đi chắc chắn, vô lăng cũng đầm rất chắc tay.

Em hài lòng bác ạ.

Biểu giá tính thuế cho bản G là bao nhiêu cụ

N.Atoyot

Xe đạp
Cụ thấy màu đen có đẹp không vì em mới quất con G2018 màu đen cụ ạ :">
Vios 2019 theo em đẹp nhất là đỏ, tiếp là trắng, tiếp là đen, nữa là vàng. Màu đen tuy không phải đẹp nhất theo ý em, nhưng là màu phù hợp với đại đa số người dùng. Chọn màu đen sau này không có gì phải hối tiếc.

hoanganhdhyhp

Xe điện
2 tuần nữa e cũng sẽ cưới e vios e cvt về rồi, hôm truớc e lái thử rồi chưa cảm nhận được nhiều, nghe bác nói mà háo hức quá. Đây là xe đầu tiên của đời e đó
Con đầu tiên của em cũng Vios nhưng em đi nháp hơn 1 năm rồi đổi xe khác:))
Lúc đầu háo hức lắm=P~
Nhưng có điều kiện thì cứ lên cao dần rồi khi quay lại sẽ thấy nó đúng là cái thùng tôn phòng phành ak:)) ra cao tốc em đóng Vios 160km/h mà cảm giác như đang lái Boeing 787 chuẩn bị cất cánh=)) sau đổi sang Camry thì ngon hơn hẳn nhưng lái cực chán:-j rồi sang xe Đức qua 2 con giờ chắc em không quay lại xe Nhật trừ Lex:))

hoanganhdhyhp

Xe điện
Nói thật là những người đi Toy gần như là những người bảo thủ, họ giống như những bộ lão bán hàng đa cấp....Nếu xét về được giá tôi ví dụ bà chị tôi mua con innova cuối năm 2016 hơn 1 tỷ, giờ muốn bán mà chưa được 800tr, không biết là có được giá không ? còn đầm chắc thì các cụ thông lão lên tí đi các xe khác đi rồi mới biết con nào đầm chắc, tôi ví dụ dòng hạng B là Vios, City....cụ lái thử con fiesta xem nó thế nào và trang bị nó thế nào....còn vấn đề bền hay ít hỏng vặt ở đây là cái gì, lại nói đến vấn đề này, chỗ tôi gửi xe có ông đi con vios thấy thi thoảng không thấy để xe, hỏi ông cho gửi thì bảo là đang để ở chỗ sửa xe....Điều mà tôi thấy cái bền nhất của Toy là cái túi khí, nó cực bền và chẳng may có bị đâm bét xe, bét người nhưng cái túi khí không phải thay, đó là cái tuyệt vời mà chủ xe đỡ phải tốn tiền....Chúng ta mua xe để an toàn, cái vỏ tôn phải dày, cái túi khí phải bung, cảm biến phải tốt, các tính năng khác phải có để nó phục vụ mình, phục vụ đảm bảo an toàn cho chủ nhân của nó, cụ nào bưng bô hay tung hô nó quá có thể là dân sâu vào để nâng bi, nâng bô cho tụi tư bản nó đớp, mà người dân Anamit này bị bóc lột mà không biết gì... Thật buồn cho người dân mình
Giờ cụ mới biết chân lý đó ak:))
Em nói ra nhiều năm rồi, bị ném gạch đá em xây xong cả cái biệt thự cạnh Hồ Tây đây=))

Duong HP

[Tịch thu bằng lái]
Xe tầm dưới 1 tỏi thì con nào cũng ồn như nhau cả thôi. Em đi cả Mazda 3, Kia Cerato cũng như nhau cả. Nói chung gầm thấp tiền ít thì chắc chắn là ồn ko phải bàn =))
hôm nào cụ có thời gian em mời qua xe em dưới 1 tỏi xe có ồn ko nhé

Duong HP

[Tịch thu bằng lái]
Giờ cụ mới biết chân lý đó ak:))
Em nói ra nhiều năm rồi, bị ném gạch đá em xây xong cả cái biệt thự cạnh Hồ Tây đây=))
Em cũng đang định xây cái nhà mới, nên cũng đang muốn xin ít gạch của các cụ bán hàng có tuy duy đa cấp đây

Duong HP

[Tịch thu bằng lái]
Vios chiến thôi: lành, bền chả phải lo nghĩ gì.
Mấy cái : độ ồn , option => chả quan tâm. Phương tiện đi lại thôi(xe tầm 1tỉ đổ lại thì xêm xêm nhau thôi)
Thích hưởng thụ khi đi ô tô thì cứ tầm trên tỉ đổ lên nhé.
nick đi bộ kìa......không biết sâu Toy đại lý nào và đi xe nào....

Khánh Thiện

Xe đạp
Bác cho em hỏi? Trải sàn là sàn da hay chỉ là tấm thảm để ở chân? Bác chụp giúp em thảm được km của bác em xem với.
Em cảm ơn.
E vừa múc được 3 ngày bản G. Lăn bánh 690 full đồ : Dán kính Sfirm, trải sàn, cam lùi hồng ngoại, cam hành trình, vè che mưa mạ crom + 1 năm bảo hiểm thân vỏ. Đi độ bô nữa là đẹp lung linh.

Cảm nhận sau 3 ngày đi thấy sướng, độ ồn ổn, cửa chắc chắn, xe đi chắc chắn, vô lăng cũng đầm rất chắc tay.

Em hài lòng bác ạ.

trungbq06

Xe hơi
Website
saoreview.com
hôm nào cụ có thời gian em mời qua xe em dưới 1 tỏi xe có ồn ko nhé
Đấy là theo kinh nghiệm của em và những người em biết đã từng đi thì đánh giá như thế ạ. Có thể xe cụ làm chống ồn hàng xịn thì sẽ khác ạ!

Kaka1905

Xe tải
nick đi bộ kìa......không biết sâu Toy đại lý nào và đi xe nào....
Mới dk vào diễn đàn mà. Hì. Xe cứ dưới 1 tỉ thì đừng mong ko ồn nhé.đi taxi với đi ké xe anh em bạn bè oy. Xe trên tỉ ngồi nó mới khac nhé.

Duong HP

[Tịch thu bằng lái]
Đấy là theo kinh nghiệm của em và những người em biết đã từng đi thì đánh giá như thế ạ. Có thể xe cụ làm chống ồn hàng xịn thì sẽ khác ạ!
xe mình chưa làm chống ồn gì hết, có trải sàn thôi

trungbq06

Xe hơi
Website
saoreview.com
lúc nào cụ ở HP thì nhắn inbox, mà chỉ cho cụ ngồi cảm nhận thôi chứ ko cho cụ mượn đi thử đc
À ý em là cụ đi xe gì ấy để hôm nào e hỏi mượn người quen đi thử :)