Ai đã đi liberty viet nam cho cảm nhận nhé!!!

Alexphan

Xe hơi
Hôm nay đi thử xe của thằng bạn mới mua ( XCL), e thấy nó thấp tè à, ngồi lâu ê cả mông ( thế mà thằng bạn nó ngồi sau kêu yên tốt ngồi sướng-hay là cái này nó thiết kế phục vụ cho thằng đằng sau nhỉ), máy đi chậm cứ gằn gằn, nhựa nói chung là chưa tốt lắm, tay ga nặng. Nó kêu vụ xăng xe chỉ đỡ ngốn hơn chút thôi. đợi các cụ có xe hết rồi làm cái review tổng hợp để ae đến sau còn biết đường mà mua.
Chúc các cụ đợt này có xe hết...

tiendung1012

Xe đạp
các cụ mợ nào chưa đặt xe vẫn có thể lấy xe ngay đấy nhưng chỉ có màu đồng thôi, hôm nay tôi ra lấy xe chỗ Đại cồ Việt có hàng tá xe màu đồng luôn

vespa_tre

Xe buýt
lặn lội từ Hp lên HN để mong mua đc tay xách và yên vậy mà chẳng đâu còn có giá ngon cả...ko lẽ em phải trắng tay ra về...cụ nào biết chỗ chỉ dùm em vs :((
thế mà có nhiều cụ trên HN lại lặn lội xuống HP đấy ạ

xelu2010

Xe buýt
qua 1 tg có nhiều người đi xe thì đánh giá là khả quan nhé bác.xăng cộ tiết kiệm.xe đi êm và khá bốc.
Sau đây là 1 số hình ảnh off line củ Liberty Club(viết tắt là LC).Với tiêu chí tạo ra 1 sân chơi ý nghĩa và chia sẻ kinh nghiệm sử dụng xe lib,các thành viên đã gặp nhau lần đầu tiên vào chiều thứ 7 ngày 26/2/1011.
mọi người chiêm ngưỡng ảnh và cho ý kiến nhé.Luôn hoan nghênh các cụ các mợ dù có đi lib hay ko vào xóm nhé
xóm LC sinh hoạt ở đây ạ
http://www.otofun.net/threads/223827-showroom-xom-li-vit

chị bán nước cũng hóng hớt ra phết :))

ảnh tiếp nè

em cũng góp vài cái ợ
máy cỏ mà ảnh đẹp phết ta

ai thấy đẹp cho chàng pháo tay %%-

vespa_tre

Xe buýt
vâng em đang vỗ tay đây anh ạ.
Cũng nhờ buổi off này mà em đã quyết định mua cho riêng mình 1 con Lib.các bác thấy em có tinh thần ko ạ?thấy có thì vodka đi ạ.em sẽ bún chả ngay

zero0flove

Xe máy
các cụ ơi............ cái vụ yên xe và tay sách thế nào các cụ...... hôm nay có cụ nào thay ko ạ..... hay biết chỗ nào có hàng ko ạ.......... hnay em dảnh mà ko biết trên hn chỗ nào có........ các cụ giúp em với các cụ

Lavender_li

Xe tăng
hehe đến chỗ anh chuyên for rét găm hàng còn hết thì chú ko còn hi vọng ra mấy thằng TC,XC,YV còn hàng đâu.bình tĩnh chờ tới cuối tuần này đê ^^

zero0flove

Xe máy
hehe đến chỗ anh chuyên for rét găm hàng còn hết thì chú ko còn hi vọng ra mấy thằng TC,XC,YV còn hàng đâu.bình tĩnh chờ tới cuối tuần này đê ^^
cụ ơi sao bảo 231 le duẩn vẫn còn hàng hả cụ...... giá là 5tr8............. hany em dảnh mới đi đựoc nhà từ quê phi nên ko thay được 2 làn tay trắng về rùi ạ............ các cụ thương em chỉ cho em với............

winnie_kool

Xe tăng
cụ ơi sao bảo 231 le duẩn vẫn còn hàng hả cụ...... giá là 5tr8............. hany em dảnh mới đi đựoc nhà từ quê phi nên ko thay được 2 làn tay trắng về rùi ạ............ các cụ thương em chỉ cho em với............
cụ để lại số đt cho anh lavender nhé ;) nhưg mà vẫn phải chờ đó :) bao h có thì a ý sẽ alo cho cụ xuống :)
anh Hoàng giúp cho zero đi anh :) nge tội qá anh ơi :(

zero0flove

Xe máy
cụ để lại số đt cho anh lavender nhé ;) nhưg mà vẫn phải chờ đó :) bao h có thì a ý sẽ alo cho cụ xuống :)

anh Hoàng giúp cho zero đi anh :) nge tội qá anh ơi :(
mong các cụ giúp em ạ............. sdt em ạ: 0973 428 437 em tên phương......... sai lầm khi mua em này....... cái công đi lại thì làm em nhập cho song........ nhưng em thấy đi cũng ngon đấy ạ....... chỉ vì mún cho xe giáng đẹp hơn chút mà bao nhiều công............. các anh cho em hỏi là cái giá mà 231 ld là 5tr8 có hàng luôn ko ạ............ hay cụ nào có mua ròi bán lại cho em cúng đựoc ạ......... rồi cuối tuần các cụ mua bộ khác ạ....... em gửi các cụ tiền công ạ........ thanks các cụ

hoa_su

Xe tải
Website
www.favn.vn
các cụ mợ nào chưa đặt xe vẫn có thể lấy xe ngay đấy nhưng chỉ có màu đồng thôi, hôm nay tôi ra lấy xe chỗ Đại cồ Việt có hàng tá xe màu đồng luôn
Lấy xe rồi đấy hả Dũng thảo nào không thấy lên chửi bới nữa nhể?

nanhtrang87

Xe đạp
bác nào đăng ký xe chưa...e lấy từ hum 17-2 mà chưa có hóa đơn...hẹn 2 tuần trả;nếu đăng ký biển làm dịch vụ thì bảo sẽ trả nhanh hơn. Vãi tc trường chinh. giá dịch vụ 500k đắt k nhỉ

ntson_91

Xe hơi
bác nào có yên và tay xách a lố cho em vs em đang cần 1 bộ để mấy nữa còn thay ạ sđt 0943477868

changhemay

Xe hơi
Có bác nào dán màu đỏ ở viền trắng chỗ mặt nạ và viền trắng chỗ xinhan không,em đang định dán thế không biết có đẹp không nhỉ:D

Xedap8x

Xe đạp
Tình hình là sau hơn 20 ngày chờ đợi e đã có xe rồi các bác ạ, hôm nay ra bãi xe Lê Duẩn lấy thấy vài chục chiếc xe màu trắng và vài chiếc màu đồng...Tất cả các cửa hàng của Piagio hình như tập trung lấy ở bãi xe LD hết

Sói nhỏ

Chã!
Bác sướng thật, tôi đặt từ 16.2 đến giờ, cũng gần 20 ngày rồi mà chưa thấy tăm hơi gì cả :( Hy vọng vài ngày nữa đến lượt tôi.

htgreenparadise

Xe đạp
co bac nao che yen chua?cho e hoi chat luong xem co ngon bang yen nhap khong?e thay co cho lam yen nhung khong biet chat luong the nao,chua dam thu

lechicuong

Đi bộ
Bác có chỗ rồi thì public lên để anh em còn biết. Em mới lấy xe nên bác nào đi rồi cho em hỏi một phát, bình thường khi bật chìa khóa điện lên chưa đề nổ thì tại sao cái đèn báo dầu mầu đỏ trên mặt đồng hồ lại không chịu tắt, chỉ khi khởi động đề mới tắt là nghĩa làm sao? như vậy có bình thường không?

zero0flove

Xe máy
Bác có chỗ rồi thì public lên để anh em còn biết. Em mới lấy xe nên bác nào đi rồi cho em hỏi một phát, bình thường khi bật chìa khóa điện lên chưa đề nổ thì tại sao cái đèn báo dầu mầu đỏ trên mặt đồng hồ lại không chịu tắt, chỉ khi khởi động đề mới tắt là nghĩa làm sao? như vậy có bình thường không?
cais đó bình thường mà cụ............... ko sao đâu ạ. cụ đi LX nó cũng thế mà cụ............... thông báo các cụ là em đã thay được yên và tay sách sau 2 ngày làng thang dẹo dặt khắp phố phường hà nội với giá 5tr810 . chán cái kiểu làm ăn việt nam các cụ ợ.................. hqua em hỏi kêu mai ........ hnay nên kêu ko còn.......... em ngồi quán trà đá chỗ 89 ld hay gì đấy thấy ông thợ ở đó đi ra em gọi rồi hỏi nói khéo bác lấy lắp cho em thôi em đưa bác ít uống trè.... ông ấy bảo còn đúng 1 bộ người ta đặt anh ạ........ hỏi giá ông ấy bảo 5tr810k em đưa ông ấy 100k ông ấy bảo bọn em ko đc phép nhận anh thông cảm........ em tất tay cho ông ấy 300k ông ấy cầm và cười rồi đi vào 1 lúc chạy ra gọi em dắt xe vào thay và thanh toán.......... chán cuối cùng cũng thay đc các cụ ạ........ đi làm sin nghỉ nhiều tí nữa bị đuổi việc vì con vợ mới này/../

quanbean

Đi bộ
Tình hình là sau hơn 20 ngày chờ đợi e đã có xe rồi các bác ạ, hôm nay ra bãi xe Lê Duẩn lấy thấy vài chục chiếc xe màu trắng và vài chiếc màu đồng...Tất cả các cửa hàng của Piagio hình như tập trung lấy ở bãi xe LD hết
giá bao nhiêu zậyy bác ??