Ai đã đi liberty viet nam cho cảm nhận nhé!!!

MinPrince

Xe buýt
Đã lấy giấy tờ xe ở 55HTK :"> Cám ơn chị Hương xinh đệp ;)) mai đi làm biển luôn :))

dinhanx1

Xe máy
Huhu, các bác ơi, em quyết định mai sẽ đi đặt mua 1 em, các bác làm ơn làm phước cho em hỏi đặt xe chỗ nào uy tín và nhanh rước em về sớm không, giúp em với , hix hix, yêu em lắm rồi,

to.be

Xe buýt
Cụ này ko hiểu rồi. Tôi cũng đang đặt cọc và chờ xe. Ở đây toàn người có nhu cầu mua xe mà không muốn bị móc thêm ví tiền 1 chút nào cả (Việt Nam bảo về quyền lợi người tiêu dùng còn kém).
Cái mồm nào cũng là mồm của con người nói ra vì thế đưa lên đây để tranh luân và xem thực hư PI có tăng giá hay thế nào.
Công ty to thì không được phép tăng giá hay sao? Với thị trường lạm phát thế này thì chuyện gì cũng có thể xảy ra. Văn bản thì có thể có rồi nhưng chưa được đưa lên báo chí nhưng người trong cuộc chắc chắn sẽ biết và rò rỉ thông tin ra ngoài. Việt Nam ta là thế mà (Cứ như bầu cử QH khóa XI thì biết).
Góp ý cụ: Toàn thấy cụ ném đá chứ chẳng thấy đóng góp ý kiến tích cực gì. Nếu tất cả mọi người vào để thảo luân 1 chủ đề mà cụ bảo như con nít thì cụ tham gia làm gì?
Đôi điều góp ý.

thế tôi mói bảo cụ ko có năng khiếu làm giám đốc và nghĩ như các trẻ con nghĩ

thế cứ vào là phải đóng góp à

tôi ném đá ai??? cụ mấy tuổi mà hài vậy

đã là công ty lớn vừa bán 1 đống 54 lại tăng 60 sau 2 tháng à...cụ mấy tuổi mà nghĩ hay vậy

1 công ty lớn nó làm ăn chiến lược thì đâu cần cụ nói nó sẽ tăng giá :))

văn bản thì có thể có rồi nhưng chưa được đưa lên báo chí nhưng người trong cuộc chắc chắn sẽ biết và rò rỉ thông tin ra ngoài.
văn bản này là từ mồm cụ mà ra :))

tôi mong anh e mua được xe đúng giá...tôi chưa bao h làm cò vì vậy ăn nói cho chín chán

ném đã tôi được cái qué gì...cụ đúng là não có vấn đề rồi

Chỉnh sửa cuối:

changhemay

Xe hơi
Các bác ơi các bác thấy màu đen dán xinhan lưới đen đẹp không,em ra đường toàn thấy xe màu trắng dán đẹp lắm nhưng xe màu đen chưa thấy ai dán:-s

MinPrince

Xe buýt
H cái gì cũng tăng rồi. Tất cả vật liệu sản xuất công ty em nhập về cũng tăng bằng sạch ~.~. Li nó bán trước tết không tăng giá cho những người đặt cọc là đúng ~.~.Sau thì không biết. Nhưng chiến lược của một công ty là công ty đó phải tồn tại và phát triển nữa cụ ạ. Đúng là lạm phạm cái gì cũng xảy ra được. Airblade thái nghe đồn tăng 68 cơ mà ~.~ Hồi trước hình như 50.

Còn về Li: Em chưa nghe tin đồn Li tăng giá bao giờ, ra hỏi bên Topcom HTK , toàn bảo 54, bảo đặt bao nhiêu cũng được mà \m/. Còn các cụ đặt thì chờ đợi và phải giục đi ạ . Em đặt hôm 17/1 thì tầm 30/1 là có xe r \m/

quang692006

Xe đạp
Kụ việc gì phải hy vọng vì điều này là tất yếu. Chỉ sợ piagio thao túng cho đại lý làm giá thôi. Còn bản thân Piagio mà có tăng theo tỷ giá thì chắc chắn sẽ ko vượt qua con số em tính he he he. Còn làm giá như HONDA thì chuyển qua 4B thôi hi hi
thì đúng thế cụ a chỉ sợ bị thao túng như bọn Honda nên nói là hy vọn cụ ơi

loctai888

[Tịch thu bằng lái]
Website
www.facebook.com
chiều nay E vừa đổi xe của E lấy lib vịt cho con em xong( màu XCL ) xe đi êm thật,nhưng hơi thiếu cái cảm giác xẹt xẹt của Pi,và E ngồi lên thấy thấp quá E cao m75,E ngồi Con LX của em vẫn phải kiễng ở.

phu0ngpyo

[Tịch thu bằng lái]
Các bác ơi các bác thấy màu đen dán xinhan lưới đen đẹp không,em ra đường toàn thấy xe màu trắng dán đẹp lắm nhưng xe màu đen chưa thấy ai dán:-s
Bác này đặt trc em 2 ngày đã có xe đi từ 3 hôm rồi . còn em vẫn phải chờ đợi :( đến bgio thì xe em mới có đây buồn quá

changhemay

Xe hơi
Bác này đặt trc em 2 ngày đã có xe đi từ 3 hôm rồi . còn em vẫn phải chờ đợi :( đến bgio thì xe em mới có đây buồn quá
Sao bác nhớ vậy,em lấy hôm chủ nhật:-s.Bác lấy màu trắng à,sao không gọi giục bọn nó...em thấy màu trắng nhiều nơi bán vãi,hôm nay đi gặp 1 xe tải chở đầy Li việt màu trắng mà nản,còn bác nào lấy XCL chắc còn dài:))

phu0ngpyo

[Tịch thu bằng lái]
Sao bác nhớ vậy,em lấy hôm chủ nhật:-s.Bác lấy màu trắng à,sao không gọi giục bọn nó...em thấy màu trắng nhiều nơi bán vãi,hôm nay đi gặp 1 xe tải chở đầy Li việt màu trắng mà nản,còn bác nào lấy XCL chắc còn dài:))
Bác đặt cùng chỗ với em lấy xe trc em e chăg ko nhớ . :( hjx mong là cái xe tải đấy nó đổ hàng cho cái topcom gần nhà bác , có ji mai bác đi qua đấy mà thấy bác báo lun cho em hộ em nhé . hnay nó gọi bảo em lấy xe màu đồng thì em lấy làm sao đc hả bác :( đến là buồn ah

sai911

Xe đạp
Gọi giục thế nào đấy bác, bác chỉ em phát, hẹn em cuối tuần này mà gọi thấy chẳng chắc chắn gì cả, lần nào cũng thấy bảo yên tâm có thì gọi anh ngay

changhemay

Xe hơi
Bác đặt cùng chỗ với em lấy xe trc em e chăg ko nhớ . :( hjx mong là cái xe tải đấy nó đổ hàng cho cái topcom gần nhà bác , có ji mai bác đi qua đấy mà thấy bác báo lun cho em hộ em nhé . hnay nó gọi bảo em lấy xe màu đồng thì em lấy làm sao đc hả bác :( đến là buồn ah
Hình như hôm qua về nhiều màu đồng hay sao ý,hôm qua đi ngang qua topcom bà triệu thấy 1 xe chở khoảng 5,6 con màu đồng có cả FLy lần LX:))

xelu2010

Xe buýt
Gọi giục thế nào đấy bác, bác chỉ em phát, hẹn em cuối tuần này mà gọi thấy chẳng chắc chắn gì cả, lần nào cũng thấy bảo yên tâm có thì gọi anh ngay
kụ gọi lên chỗ kụ đặt xe nói là : em ơi anh đặt xe đã lâu mà sao chưa có xe thế từ lúc anh đặt xe anh đã đi mòn hết 2 đôi tổ ong chúa mà xe vẫn chưa về ah,em có thể cho anh bít anh cần phải đi thêm mấy đôi dép nữa ko đẻ anh còn mua lun ko thì nhìu người chờ lyberty quá nên giá ong chúa nó lên giá và phải đạt trc mới có hàng em ah.8-}
kụ mà bảo như thế em tin kụ có xe cuối tuần này.em lấy xe trc tết cũng vì nói như thế với mấy em bên topcom đới kụ ah

changhemay

Xe hơi
kụ gọi lên chỗ kụ đặt xe nói là : em ơi anh đặt xe đã lâu mà sao chưa có xe thế từ lúc anh đặt xe anh đã đi mòn hết 2 đôi tổ ong chúa mà xe vẫn chưa về ah,em có thể cho anh bít anh cần phải đi thêm mấy đôi dép nữa ko đẻ anh còn mua lun ko thì nhìu người chờ lyberty quá nên giá ong chúa nó lên giá và phải đạt trc mới có hàng em ah.8-}
kụ mà bảo như thế em tin kụ có xe cuối tuần này.em lấy xe trc tết cũng vì nói như thế với mấy em bên topcom đới kụ ah
Cụ chat quá:)).Em gọi giục nó rất từ tốn và đàng hoàng,gọi giục 3 lần từ hôm đặt xe,nó bảo em lấy đen đành vậy:)),nó còn bảo XCL chắc còn lâu,chưa biết bao giờ về:)).Mà màu đen này nhìn qua giống XCL vãi,hôm nay em đi học thằng ghi vé xe ghi nhầm thành Li xanh:))chết cười,xong em bắt nó đổi lại:))

phu0ngpyo

[Tịch thu bằng lái]
Cụ chat quá:)).Em gọi giục nó rất từ tốn và đàng hoàng,gọi giục 3 lần từ hôm đặt xe,nó bảo em lấy đen đành vậy:)),nó còn bảo XCL chắc còn lâu,chưa biết bao giờ về:)).Mà màu đen này nhìn qua giống XCL vãi,hôm nay em đi học thằng ghi vé xe ghi nhầm thành Li xanh:))chết cười,xong em bắt nó đổi lại:))
:( cụ gọi 3 lần mà đã có xe . đây e rất là quan tâm mấy chị nv ấy 2 ngày em gọi 1 lần em hỏi thăm các chị ấy ít nhất phải 5 lần rồi cụ ah, hnay đc quả xe màu đồng em ko lấy . đầu 8 đýt 9 như em đi màu đồng có mà điên :(( cứ tg mấy chị ấy bảo lấy màu trắng thì e có mặt luôn :(( ôi zoi oi sao em khổ thế này mấy chị topcom oi

changhemay

Xe hơi
:( cụ gọi 3 lần mà đã có xe . đây e rất là quan tâm mấy chị nv ấy 2 ngày em gọi 1 lần em hỏi thăm các chị ấy ít nhất phải 5 lần rồi cụ ah, hnay đc quả xe màu đồng em ko lấy . đầu 8 đýt 9 như em đi màu đồng có mà điên :(( cứ tg mấy chị ấy bảo lấy màu trắng thì e có mặt luôn :(( ôi zoi oi sao em khổ thế này mấy chị topcom oi
Em là em kết nhất XCL cơ nhưng mà vì chả có xe đi học toàn đi nhờ bạn chán lắm nên đành lấy màu đen,em thích màu đen sau XCL,hôm đấy mà nó gọi em lấy trắng hay đồng thì em cũng chả lấy.Em không khoái màu trắng cho lắm,em có lẽ khác so với nhiều người vì em gặp Li việt ngoài đường toàn trắng:-s. Sở thích của em là XCL>Đên>Trắng>Đồng>XN:)).Chúc bác lấy được xe nhanh nhé:))

loctai888

[Tịch thu bằng lái]
Website
www.facebook.com
bạn e làm nhân viên bán hàng bên TOPCOM đây cuối tháng 2 này có nhiều xe về lắm,cứ yên tâm,tin em đi,sẽ trả hết cho các bác đã đặt cọc,vừa nói chuyện hôm qua xong

sai911

Xe đạp
Mai e sẽ nghe lời bác kia gọi thử phát xem sao, nhưng tổ ong thì gãy quá, em chuyển thành đi mòn hết 3 đôi tông thái rồi cho nó hoành =))

meo_beo1204

Xe hơi
cụ này giống mik rồi,hưm qua hỏi ý việt còn hàng hok nó khăng khăng là còn và giá 54,5...tí tởn đi bán xe,sáng nay qua nó kêu hết hàng...lừa đảo vãi,h hok biết đi làm bằng j đây