Ai đã đi liberty viet nam cho cảm nhận nhé!!!

ccd

Xe máy
Có mình đây này, sáng nay nó điện hẹn tháng 3 mới có xe và tăng giá trong khi lúc đặt mình đã hỏi kỹ là cuối tháng có xe và giá vẫn 54.
Đúng là kiểu này không có chế tài xử phạt vi phạm hợp đồng thì chỉ có thiệt hại người tiêu dùng
Cụ đặt ở đâu? Đặt bao tiền rồi? Giấy hẹn ghi thế nào? Hôm nào cụ lấy xe alo em, em đưa phóng viên đến kèm theo chai lavie xăng đổ từ con lib của em, em tặng cái cửa hàng cụ đặt kaka.

to.be

Xe buýt
mình gọi cho nó mà nó nói thì có ai tin đâu...tự nhiên nó gọi cho mình để nói cho mình biết mà...hen 10/3 mới có xe...điên thật
khi nào...thằng giám đốc người ý alo + nói tiếng việt là mai giá tăng thì bác hãy tin

còn cứ ăn lo ngủ kĩ đi bác

học cách làm giá của HonDa vn à...pi xách dép cho honda đi

hoa_su

Xe tải
Website
www.favn.vn
Các kụ yên tâm đi. Xe này nội địa hóa 70% mà toàn chi tiết quan trọng (VD: Động cơ) Thì chuyện tăng giá là ít xảy ra lắm. Mới cả tăng thì chắc chắn sẽ không nhận đặt cọc của các kụ đâu. Cứ bình tĩnh đến khi nhà máy chính thức công bố điều chỉnh giá bán lúc đó hẵng hay. Mà nói chung á còn lâu... Có khi điều chỉnh khuyến mại 100% thuế trước bạ như LX thì ối thôi!!!! Ngại lém! Chắc làm giá vớ vẩn để đống dao găm trong kho đi nhanh thôi he he he....
Cụ nói quá chuẩn không biết bây giờ cái đống LX găm bán cho ai nhỉ he he nhà cháu đi qua mấy đại lý Xuân Cầu thấy nhiều như quân nguyên kệ kon *** nó cho chết cái tội thích găm.

to.be

Xe buýt
các bác này, mẹ em cao có 1m50 thôi + đôi giày 7 cm nữa không biết có ngồi được cái liberty này không nhỉ
hôm trước mẹ em leo lên cái yamaha cygnusX thì vẫn ngồi được ( yên cao 78,5 cm) trong khi cái lx cao có 77,5 mà mẹ em không ngồi được.
không biết có ngồi được lên không nhỉ, lên được thì làm ngay 1 em cho máu
lx yên to bè 2 bên...vì thế khi ngồi người ta gọi háng phải dạng to ra khi chống nên ko tới cụ à

phu0ngpyo

[Tịch thu bằng lái]
Ngày chưa đặt cọc gọi mấy em nhân viên em cũng hóng hớt là tăng giá như vậy mà đã thấy tăng đâu .đợi đến lúc nào có thông báo chính thức thì em mới tin chứ em chẳng thèm nge ai chém cả đau hết cả đầu ôm thêm cái sốt vào thân em nữa :(

neo-v1

Xe đạp
TÌnh hình là bên TC Trường Chinh mới trả được 2 xe.Trong khi em ở số 11.KHông biết có được lấy xe để cuối tuần đi off với a e không :((

Sói nhỏ

Chã!
Ối trời ! Chiều nay tớ cũng được 1 bé ở Topcom NVC alo, hẹn sau 10/3 mới trả xe, và có khả năng tăng giá, cũng đang cay đây. Thấy các cụ trên thớt nói nhiều nên máu quá đi đặt 1 con, ai ngờ.....cứ để xem đã, nó mà tăng thật thì sẽ cho bọn đó 1 trận.

neo-v1

Xe đạp
Ối trời ! Chiều nay tớ cũng được 1 bé ở Topcom NVC alo, hẹn sau 10/3 mới trả xe, và có khả năng tăng giá, cũng đang cay đây. Thấy các cụ trên thớt nói nhiều nên máu quá đi đặt 1 con, ai ngờ.....cứ để xem đã, nó mà tăng thật thì sẽ cho bọn đó 1 trận.
Bác đặt từ hôm nào thế!

vicat

Xe hơi
Website
www.facebook.com
Hi hi, các bác lại giống mọi người đợt Tết rồi. :-bd Yên tâm còn căng thẳng chờ đợi dài dài :-| :">

ntson_91

Xe hơi
piaggio mà tăng giá thì thôi em mua Nouvo LX :)) là 1 công ty lớn hok thể xì tin như thế đc lúc giá này lúc giá khác thế thì hok chơi :))
chờ đợi ức chế vãi *** rùi 1 tuần bỏ học vì ko có xe đi nếu mà nó tăng em cũng đi nouvo LX cho nhanh x-(

Red.Sky

Xe máy
Website
www.sounclick.com
mình thấy mọi người lấy xe vất vả thật...mình ban đầu định ra tết mới lấy nhưng bà cô trong Topcom bảo ra tết hãng sẽ điều chỉnh tăng giá có lấy thì lấy ngay nên sáng 29 tết mình mới qua Topcom Lê Duẩn chỗ bà cô để lấy xe...đến mới biết mọi người phải đặt cọc trước rồi ko phải ai cũng lấy được xe ngay vì cháy hàng...riêng sáng hôm đấy lúc mình vào thấy hơn 100 xe xếp đấy...bà cô bảo toàn khách đặt nhưng mày thích xe nào thì ra chọn xe đấy hehehe....thế là lọ mọ chọn được con xanh cửu long có số máy là 1688...^^...mình ra thanh toán đúng 54tr được km thêm cái lót sàn 350k nữa...đi từ hôm đấy đến h hơn 1000km mà chưa đi đăng ký đây...đang định thay yên với tay xách mà hôm qua qua só 7 Hàng Chuối báo hết hàng rồi...a e nào biết chỗ nào còn thì báo hộ 1 câu nhé....

winnie_kool

Xe tăng
mình thấy mọi người lấy xe vất vả thật...mình ban đầu định ra tết mới lấy nhưng bà cô trong Topcom bảo ra tết hãng sẽ điều chỉnh tăng giá có lấy thì lấy ngay nên sáng 29 tết mình mới qua Topcom Lê Duẩn chỗ bà cô để lấy xe...đến mới biết mọi người phải đặt cọc trước rồi ko phải ai cũng lấy được xe ngay vì cháy hàng...riêng sáng hôm đấy lúc mình vào thấy hơn 100 xe xếp đấy...bà cô bảo toàn khách đặt nhưng mày thích xe nào thì ra chọn xe đấy hehehe....thế là lọ mọ chọn được con xanh cửu long có số máy là 1688...^^...mình ra thanh toán đúng 54tr được km thêm cái lót sàn 350k nữa...đi từ hôm đấy đến h hơn 1000km mà chưa đi đăng ký đây...đang định thay yên với tay xách mà hôm qua qua só 7 Hàng Chuối báo hết hàng rồi...a e nào biết chỗ nào còn thì báo hộ 1 câu nhé....
ước gì e đc như cụ :-s cụ qả là sướng đó ợ :-s thể nào cái suất của cụ cũng có thể là của 1 cụ trên này :)) :))

ga con hong hot

Đi bộ
Hôm nay em có hỏi Xuân Cầu họ vẫn nhận đặt cọc và với giá 54 tr, bảo 2 tuần có xe. Topcom thì kêu nhận đặt cọc mà lấy xe tính theo giá của hãng lúc lấy xe có thể sẽ tăng giá. Nghe các cụ các mợ nói thế em thấy hoang mang quá, tính mang xiền tới xuân cầu đặt cọc cơ mà chả bít dư lào nữa.

tongtoan82

Xe tải
Nếu cụ cho 1 trận thì ới em nhé. Mà cho 1 trận giá có tăng 1-2M thì có lấy xe không ợ?

tongtoan82

Xe tải
Vừa gọi cho mấy bác bán lại suất đặt cọc giá 3 củ bảo cuối tuần này lấy xe mà ko biết thế nào. Mua lại xong nó lại cho quả sang tháng thì vỡ mồm mà mình lại cần tháng này chứ. Ko biết có lên mua ko?
Toàn Cò đấy. Nhìn thấy xe thì lấy chênh 3M chứ mua cái giấy 3M làm gì.:D

quang692006

Xe đạp
Sau gần 1 tháng đi thì em thấy là máy móc đi cũng ổn chỉ có điều bộ nhụa của Li việt ko được ổn lám và công đoạn lắp ko được hoàn hảo vì e của e vùa lấy về mà 3 lần phải ra bảo hành.
-Lấn thứ nhất là là khi vừa láy xe đi được 2 vòn thì thấy mất hết cả điẹn xe máy mà ở gần le duẩn Kt topcom kt thì thất bị cáy cầu chỉ ở chỗ bình ắc quy.
-Lần thứ 2 là bị chạm mát mất hết cả đèn pha hôm mùng 4 tết ,đến hôm mùng 6 mang ra bảo hành thì cũng cị cháy cầu chì số mấy j đấy e ko nhớ rõ lại thay cầu chỉ nhưng chỉ đi được khoảng 50 m lại thấy mấy đèn(cũng cháy cầu chì ) kt topcom phải tháo cả đầu xe ra thì phát hiện là bị chám mát phải lấy băng dính điện cuốn lại.
-Lần thứ 3 chỉ cách lần thứ 2 có 2 tiwwngs vì chấn chống cạnh ko đạp xuống được vì bị tụt lõi j đấy e cũng ko biết.
Hôm vuầ rồi tròn 500km e ra thay dầu loại 3000km và bảo trì nhưng cũng chả thấy kt lam j cả chỉ thay dầu và báo là đã bảo trì xong xe cũng chả được rủa j cả.
Nhung nói chung với mức giá 54tr là hợp lý + 4,5tr tiền thay yên và tay xách là hợp lý,còn về mức tiêu hao nhiên liệu thì e chưa test vì xe toàn gấu nhà em đi.

tongtoan82

Xe tải
Toàn tăng từ cái mồm mấy cụ và mấy mợ rồi nghe từ lũ nhân viên ra

haizz vật may là các cụ các mợ ko làm giám đốc

người ta làm ăn có quy trình có dự án và 1 công ty to vật vã ở cái nước vn này mà tăng giá ko có văn bản chính thức phải nhờ nhân viên đại lý đi nói sao

các cụ đều người lớn mà nhiều lúc như con nít ấy
Cụ này ko hiểu rồi. Tôi cũng đang đặt cọc và chờ xe. Ở đây toàn người có nhu cầu mua xe mà không muốn bị móc thêm ví tiền 1 chút nào cả (Việt Nam bảo về quyền lợi người tiêu dùng còn kém).
Cái mồm nào cũng là mồm của con người nói ra vì thế đưa lên đây để tranh luân và xem thực hư PI có tăng giá hay thế nào.
Công ty to thì không được phép tăng giá hay sao? Với thị trường lạm phát thế này thì chuyện gì cũng có thể xảy ra. Văn bản thì có thể có rồi nhưng chưa được đưa lên báo chí nhưng người trong cuộc chắc chắn sẽ biết và rò rỉ thông tin ra ngoài. Việt Nam ta là thế mà (Cứ như bầu cử QH khóa XI thì biết).
Góp ý cụ: Toàn thấy cụ ném đá chứ chẳng thấy đóng góp ý kiến tích cực gì. Nếu tất cả mọi người vào để thảo luân 1 chủ đề mà cụ bảo như con nít thì cụ tham gia làm gì?
Đôi điều góp ý.

sai911

Xe đạp
Sao mình gọi điện hỏi TC 66 trường chinh vẫn bảo là cuối tháng có xe và giá vẫn 54tr nhỉ :|