Ai đã đi liberty viet nam cho cảm nhận nhé!!!

lanhuong1965

Xe điện
em cũng bị lỗi chân trống điện, đang đi mà dừng lại gạt chân trống -> tắt máy -> gạt chân trống -> đề 2-3 lần mới nổ máy được, ko biết khắc phục như thế nào. xin được chỉ giáo ạ @-)
ngoài lỗi này ra thì không còn lỗi nào khác =P~
Trước tiên bác vặn chìa khóa tắt máy xe,chờ 1 chút,bác vặn khóa chờ cái đèn test nó tắt xong rồi đề.Không nổ,ta lại lập lại quy trình...trên ợ.(Ý riêng em thôi)
Thêm ý trong catalog là vặn tay ga vài cái cho xăng bơm vào động cơ rồi hãy làm quy trình trên.

tiểu meomeo

Xe đạp
ma mới,ma mới vào chào các bác đây!
e mới lấy 1 em XCL hôm 16 ở Huỳnh Thúc Kháng.đặt hôm 13 thì 16 có xe luôn.phải cái là mãi chưa có hóa đơn,hẹn 2 tuần mới cóa cơ,nên chưa đăng kí được,giờ vẫn lò dò đi con Lead cũ cho yên phận.mới đi thấy có mùi hơi khét các bác ợ.e đang chờ hóa đơn từng ngày đây,lâu quá là lâu!

arowana

Xe tăng
Website
www.muagiagoc.vn
e mới lấy 1 em XCL hôm 16 ở Huỳnh Thúc Kháng.đặt hôm 13 thì 16 có xe luôn.phải cái là mãi chưa có hóa đơn,hẹn 2 tuần mới cóa cơ,nên chưa đăng kí được,giờ vẫn lò dò đi con Lead cũ cho yên phận.mới đi thấy có mùi hơi khét các bác ợ.e đang chờ hóa đơn từng ngày đây,lâu quá là lâu!
Kg phải vội à , cứ đi không biển thoải mái bao h đi làm biển lấy hóa đơn cũng kg muộn . Mình đi 2 tháng mới lấy hóa đơn

tiểu meomeo

Xe đạp
Kg phải vội à , cứ đi không biển thoải mái bao h đi làm biển lấy hóa đơn cũng kg muộn . Mình đi 2 tháng mới lấy hóa đơn
tại e mới về VN,ông a zai vs bà chị dâu cứ dọa e là đi tối xe ko biển hay bị các chú cá vàng hỏi thăm lắm!mờ e toàn đi học về muộn thôi!hức hức!

arowana

Xe tăng
Website
www.muagiagoc.vn
tại e mới về VN,ông a zai vs bà chị dâu cứ dọa e là đi tối xe ko biển hay bị các chú cá vàng hỏi thăm lắm!mờ e toàn đi học về muộn thôi!hức hức!
Buổi tối kg có Cá vàng đâu chỉ có cơ động thôi , em đi đàng hoàng, đội mũ đầy đủ mà lại xinh như trong ảnh nữa thì các anh ý kg nỡ bắt đâu.

tiểu meomeo

Xe đạp
Buổi tối kg có Cá vàng đâu chỉ có cơ động thôi , em đi đàng hoàng, đội mũ đầy đủ mà lại xinh như trong ảnh nữa thì các anh ý kg nỡ bắt đâu.
thế ạ!e xấu gái nhưng được cái đi lại đàng hoàng.tôí nay lôi ra đi luôn vậy!hiii!!!!!!!!!!!!!!!

bravochan

Xe buýt
Giờ mà vẫn phải đặt hả bác, thế mà bác ko ra Lê Duẩn, một rừng xe, màu nào cũng có luôn. Bác cứ đi thoải mái, bằng lái xe, giấy hẹn trình ra là ok hết.

dltthanh

Xe máy
xe đi tốc độ mà 40+ qua mấy chỗ ổ gà nghe lục cục như có cái gì lỏng sắp rơi ra,ko biết các cụ có bị như em không?

ducanh91

Xe điện
Mình đi k biển từ T9/2k9 đến T4/2k11 chưa ai hỏi mà =)) mà thấy ai cũng dọa bảo là ra đường btoi cơ động hỏi mà đi mãi chẳng thấy hỏi =))

Dương Phong

Xe tải
xe đi tốc độ mà 40+ qua mấy chỗ ổ gà nghe lục cục như có cái gì lỏng sắp rơi ra,ko biết các cụ có bị như em không?
Nếu lục cục chỗ đầu xe thì bác nên đi kiểm tra lại cổ phốt,bi cổ phốt của lib việt chuối lắm,mới mua về đã long sòng sọc roài :-??

Mrb00m

Xe máy
em cũng bị lỗi chân trống điện, đang đi mà dừng lại gạt chân trống -> tắt máy -> gạt chân trống -> đề 2-3 lần mới nổ máy được, ko biết khắc phục như thế nào. xin được chỉ giáo ạ @-)
ngoài lỗi này ra thì không còn lỗi nào khác =P~
em cũng bị lỗi giống cụ. Nó chán lắm, em bóp phanh trái đề mấy cái ko nổ, tắt máy đi làm lại vẫn xoành xoạch, nản e quay ra bóp phanh phải làm cái zèo :)) nổ nun, h e toàn bóp phanh phải để nổ, chắc xe e nó thích bóp bên ý, cụ thử xem, Li chán nhất là khoản đề

q630666

Xe tải
em cũng bị lỗi giống cụ. Nó chán lắm, em bóp phanh trái đề mấy cái ko nổ, tắt máy đi làm lại vẫn xoành xoạch, nản e quay ra bóp phanh phải làm cái zèo :)) nổ nun, h e toàn bóp phanh phải để nổ, chắc xe e nó thích bóp bên ý, cụ thử xem, Li chán nhất là khoản đề
Các cụ để cái đèn báo xăng của Fi tắt đi rồi đề thì k bao giờ bị lỗi này đâu ạ

tiểu meomeo

Xe đạp
=D>câu này làm e nhớ hôm e mang xe đi dán ở đường Láng,trong lúc ngồi chờ 1 bác trung niên phán:"đàn bà mà đi cái xe to uỳnh thế này,tao thấy chả đẹp tí nào":-"
e thấy e Li có to tẹo nào đâu nhỉ,chả hiểu bác ý sao lại nghĩ nó to!