Ai cũng muốn lướt, đầu tư lâu dài để phần ai?

hợp tác kd

[Tịch thu bằng lái]
nghe có vẻ hấp dẫn đấy cụ. Mong cụ sẽ thành công với ph.án đầu tư của mình. Hì. E thì vẫn đang miệt mài tìm hiểu thêm thị trường bđs phía Bắc :D
Ok cụ ạ chúc cụ thành công nhé.
Nếu là em ở phía bắc em sẽ chỉ đầu tư đất Vân Đồn
Cụ suy xét kĩ thêm chứ em ko dám chắc nhé.

knguyen21090

Xe tải
Ok cụ ạ chúc cụ thành công nhé.
Nếu là em ở phía bắc em sẽ chỉ đầu tư đất Vân Đồn
Cụ suy xét kĩ thêm chứ em ko dám chắc nhé.
Dạ, xem nhiều phân khúc cụ. Để nhận định mà tư vấn thêm cho kh.hàng thôi, chứ e ôm 1-2 mảnh là hết xiền rồi :((

Thắng_Sơn Tây

Xe cút kít
Ai không có khả năng lướt sóng hoặc bị sa lầy thì sẽ đầu tư lâu dài .;))

Mợ toét 2710

Xe ngựa
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
www.gach3ddep.net
Một thời gian dài theo dõi, trao đổi và hợp tác cùng nhiều cụ, mợ. Cũng rất nhiều cccm thích đầu tư kiểu lướt sóng. Có thể vì nghe quá nhiều về chuyện này, cực dễ kiếm tiền, nhanh chóng ko đọng vốn. E thì e ko cổ vũ cho vấn đề này. Đầu tư lâu dài thì cần vốn thực nhiều hơn, có định hướng rõ ràng cho mục đích đầu tư.
Cccm đã đầu tư ở những nơi nào rồi, lướt ra sao và lâu dài như nào chia sẻ đi ợ.
E thì đang đi lanh quanh khu vực HN, ngoài này có vẻ đang sốt bđs công nghiệp??
Úi giời ơi, e đang chết vì lướt đây. Nó hót ngon ngọt mua vài tháng lướt, e thì ngu muội cứ giai mật ngọt là tin cơ. Giờ chả biết dc 6 tháng chưa, chả ma nào hỏi mà lướt. Bài học là k phải thấy ng ta ăn khoai cũng vác mai đi đào. E lại về cái máng lợn của e thôi

knguyen21090

Xe tải
Úi giời ơi, e đang chết vì lướt đây. Nó hót ngon ngọt mua vài tháng lướt, e thì ngu muội cứ giai mật ngọt là tin cơ. Giờ chả biết dc 6 tháng chưa, chả ma nào hỏi mà lướt. Bài học là k phải thấy ng ta ăn khoai cũng vác mai đi đào. E lại về cái máng lợn của e thôi
Mà đa số dân mình là thấy ng ta ăn lại vác mai đi đào mợ ạ :D Đầu tư lướt mệt lắm mợ, ngày nào cũng đau đáu về giá trị có tăng hay chưa, chẳng thà mợ dân buôn bđs luôn thì được.

Mợ toét 2710

Xe ngựa
Website
www.gach3ddep.net
2017 Mua 500 triệu
2019 bán 3.5 tỷ
Như vậy thì lướt sóng hay đầu tư các cụ
Mà đa số dân mình là thấy ng ta ăn lại vác mai đi đào mợ ạ :D Đầu tư lướt mệt lắm mợ, ngày nào cũng đau đáu về giá trị có tăng hay chưa, chẳng thà mợ dân buôn bđs luôn thì được.
Lừa nhau thôi cụ ạ, chỉ có những ng mua ở thật mới chuẩn. Từ hồi e mua xong là mấy thằng cò lẩn hết. Alo thằng e chuyển việc thằng lý do nọ lý do kia. Tăng lên mà giá trị thật k phi mã bao giờ cả. E thấy gửi ngân hàng 8% còn chuẩn hơn mua đất. Hay do e k có lộc đất đai k biết

TONGIA

Xe lừa
Những ông mắc cạn,
Ếu kịp thoát ra trở thành nhà đầu tư lâu dài.
Thế cũng hỏi

knguyen21090

Xe tải
Lừa nhau thôi cụ ạ, chỉ có những ng mua ở thật mới chuẩn. Từ hồi e mua xong là mấy thằng cò lẩn hết. Alo thằng e chuyển việc thằng lý do nọ lý do kia. Tăng lên mà giá trị thật k phi mã bao giờ cả. E thấy gửi ngân hàng 8% còn chuẩn hơn mua đất. Hay do e k có lộc đất đai k biết
Chắc cũng do mợ chưa có lộc, tìm hiểu chưa kĩ, gặp cũng đúng cò hơi kì cục :D

Leenhung2828

Xe đạp
Cá nhân e thấy Phải có tiền và có quyền thì mới lướt được. Còn chỉ có tiền thôi thì phải đầu tư lâu dài

Altis 2011

Xe điện
Đa phần thớt này là cò hoặc mua bán Bds chuyên nghiệp mợ ah, nên mợ đừng lạ khi thấy nhiều người nói ăn bằng lần đâu. Thật ra trừ trường hợp buôn chuyên nghiệp, trường vốn và nắm chắc thông tin còn phần đông là như mợ, mợ ah.

Mợ toét 2710

Xe ngựa
Website
www.gach3ddep.net
Đa phần thớt này là cò hoặc mua bán Bds chuyên nghiệp mợ ah, nên mợ đừng lạ khi thấy nhiều người nói ăn bằng lần đâu. Thật ra trừ trường hợp buôn chuyên nghiệp, trường vốn và nắm chắc thông tin còn phần đông là như mợ, mợ ah.
Vâng, thực ra là e cũng thấy mệt mỏi nhặt hào lẻ. Thấy ng ta cứ mua đi bán lại là cứ trăm trăm tỷ tỷ nên cũng ham, cũng mong làm ván rồi nghỉ hưu :D. Nhưng chắc lộc mình k đc nên thôi lại cày cuốc tiền lẻ vậy cụ ạ

Bố Funoto

Xe buýt
Một thời gian dài theo dõi, trao đổi và hợp tác cùng nhiều cụ, mợ. Cũng rất nhiều cccm thích đầu tư kiểu lướt sóng. Có thể vì nghe quá nhiều về chuyện này, cực dễ kiếm tiền, nhanh chóng ko đọng vốn. E thì e ko cổ vũ cho vấn đề này. Đầu tư lâu dài thì cần vốn thực nhiều hơn, có định hướng rõ ràng cho mục đích đầu tư.
Cccm đã đầu tư ở những nơi nào rồi, lướt ra sao và lâu dài như nào chia sẻ đi ợ.
E thì đang đi lanh quanh khu vực HN, ngoài này có vẻ đang sốt bđs công nghiệp??
KHÓ đấy em trước cũng bỏ 1 ít ra.kết quả trắng tay

Altis 2011

Xe điện
Vâng, thực ra là e cũng thấy mệt mỏi nhặt hào lẻ. Thấy ng ta cứ mua đi bán lại là cứ trăm trăm tỷ tỷ nên cũng ham, cũng mong làm ván rồi nghỉ hưu :D. Nhưng chắc lộc mình k đc nên thôi lại cày cuốc tiền lẻ vậy cụ ạ
Mợ ơi, cái nhặt hào lẻ của mợ mới là cái lâu bền đấy. Giờ qua rồi cái thời chứng va đất ăn Bằng lần lắm. Mợ có thấy ông nào nói tôi đầu tư Chứng và đất Thua đâu. Lúc thắng cả làng cả tổng biết. Lúc thua im ỉm chịu 1 mình. Đó là tâm lý rồi ah.

knguyen21090

Xe tải
Mua đất định lướt sóng nhưng giá sập ngay không rút tiền ra được thì là không có khả năng. Ngược lại thì là có khả năng.
Dân lướt sẽ rất cực cụ ạ, nghĩ dễ ăn tiền thực ra e thấy chả dễ ăn và cực dễ mắc cạn. Muốn lướt thì trước hết toàn tâm toàn ý đi theo bđs, trực chiến tại nơi có dự án chứ vứt tiền vào đấy mà lại ko theo sát được thì chắc chắn thế nào cũng dính nặng.

knguyen21090

Xe tải
Mợ ơi, cái nhặt hào lẻ của mợ mới là cái lâu bền đấy. Giờ qua rồi cái thời chứng va đất ăn Bằng lần lắm. Mợ có thấy ông nào nói tôi đầu tư Chứng và đất Thua đâu. Lúc thắng cả làng cả tổng biết. Lúc thua im ỉm chịu 1 mình. Đó là tâm lý rồi ah.
Tâm lý mà cụ. Về đầu tư thì đa số ng thua, được bao nhiêu người thắng lớn :). Bởi vậy ko đầu tư tâm huyết, chất xám và thời gian vào thì sao mà ăn tiền được.

quannt_2013

Xe đạp
Nói đến lướt thì cụ vào chứng khoán nhé,lướt vớ vẩn rồi lồi mồm thì đừng đổ tại e, có bản lĩnh và may mắn thì vẫn thắng và ăn ké theo lái thì có :)

knguyen21090

Xe tải
Mợ có thời gian tìm hiểu thì hãy tham gia. Ko thì tìm 1 đứa nào hiểu và thật sự có tâm, gần như quản lý đầu tư cho mợ. Mà cái này chắc khó :D. Đầu tư thì tỉ lệ rủi ro cao chứ chẳng có cái nào chắc ăn.