Ai biết về Nam khoa tư vấn cho e với

fesantafe

Xe tải
E hoang mang quá.E lập nick này để không muốn ai biết em bị như vậy
Chuyện là ntn: tự nhiên tinh hoàn e bị một bên có hạch to bằng đầu ngón tay út.E bị 2 năm rồi nhưng gần đây mới thấy nó cỏ vẻ to hơn thì phải.
E đang buồn quá.có lẽ e bị ung thư tinh hoàn rồi.Chắc e phải đi khám thôi.E tra google thì thấy có vẻ như bị ung thư.Buôn quá :'(:'(:'(:'(
Ai bị ntn hay biết chỗ nào khám Nam khoa tốt tư vấn giúp e
thanks ạ
Nic của Cụ giống âm binh lắm. Việc này tế nhị nên chắc Cụ Lập Âm binh chứ gì.
Các Cụ ấy khuyên đúng đấy, cần phải đến BV khám. Nếu chuyên gia Nam học như GS Trần Quán Anh đi vắng thì để tôi giới thiệu Học trò của GS Trần Quán Anh là Nữ Nghiên cứu sinh xinh đẹp - Giảng viên một học viện khám cho Cụ có được không?. PM cho tôi nhé nếu muốn ... bảo mật.

namhoc

Đi bộ
Cám ơn các cụ tư vấn.Đúng là có vẻ như e bị giống cụ son_pm nói đó.Nhìn hình e thấy giống lắm
Các cụ thông cảm.E đã nói là nick âm binh mà.E đã PM cho cụ fesantafe rồi đó

ketpo

Xe điện
E hoang mang quá.E lập nick này để không muốn ai biết em bị như vậy
Chuyện là ntn: tự nhiên tinh hoàn e bị một bên có hạch to bằng đầu ngón tay út.E bị 2 năm rồi nhưng gần đây mới thấy nó cỏ vẻ to hơn thì phải.
E đang buồn quá.có lẽ e bị ung thư tinh hoàn rồi.Chắc e phải đi khám thôi.E tra google thì thấy có vẻ như bị ung thư.Buôn quá :'(:'(:'(:'(
Ai bị ntn hay biết chỗ nào khám Nam khoa tốt tư vấn giúp e
thanks ạ
bác nhà thuốc online đâu vào cứu trợ đi
Ku Cap này còn bé mà bệnh tật đã đầy mình, chú cứ từ đừng nóng vội thế,anh nghĩ là ko sao đâu:)):)):)):))

hanoien

Xe điện
SOri cụ chủ thớt, nhưng em cứ thấy nghi nghi. Chắc cụ chỉ định làm cho OF fun thêm đúng k?:6:

namhoc

Đi bộ
Cái gì có thể đùa được chứ bệnh tật thì không ai giả định mình đang bị đâu ạ :'(

nhathuoconline

Xe điện
Website
www.nhathuoc360.com
Chuẩn !! cụ nên vô khoa nam học BV Việt Đức để khám, ở HN hiện chỉ có chỗ đó uy tín hơn cả, nếu cần phẫu thuật hoặc chỉ định dùng thuốc thì các BS ở đó sẽ tư vấn cho cụ, hỏng 1 bên vẫn abc tốt cụ ạ , ko phải lo đâu , chúc cụ mau tìm ra bệnh và sớm có phương hướng điều trị, thứ 2 tuần tới cụ đi khám ngay đi ợ, nhỡ mà nó lan nốt sang bên kia thì :'( :'(

training

Xe tăng
Chỉnh sửa cuối:

CHINOOK

Xe tải
Cắt đi thì gia tài còn lại 1 vòi nước trong à! Chớ chớ.:21:
Nói đùa vậy thôi chứ cụ cũng nên khám xét cẩn thận nhưng như cụ nói đã bị 2 năm rồi mà cụ chưa sụt cân ,kém ăn thì chắc là cũng không vấn đề gì đâu.Cứ bình tĩnh.
_______
Thường giác hung trung xuân ý mãn
Tu tri thế thượng khổ nhân đa.

namhoc

Đi bộ
Thú t hực là dạo này e ăn còn khỏe hơn.Duy chỉ mấy ngày nay e buồn quá nên chẳng muốn ăn gì ạ.Với cả ung thư thì sau vài năm nó mới phát là chuyện thường thì phải .hix:'(

Sư Thầy

Xe hơi
Phải khám, xét nghiệm nhiều thứ mới biết chính xác bệnh gì Cụ ơi, tâm lý khi bị cái gì thì người bệnh cảm giác mình có triệu chứng của loại bệnh nặng nhất. Mà ngay cả là trường hợp xấu đi nữa thì cụ thấy thằng Lance Amstrong ko? Nó đua xe đạp ầm ầm.

volangbac79

Xe tải
:) nan y :102: nan y :102: ... chăc... chặc . kụ ơi :101: kụ sauken nhé 0912004067 . chúc kụ nhanh lành bệnh

son_pm

Xe tải
Cám ơn các cụ tư vấn.Đúng là có vẻ như e bị giống cụ son_pm nói đó.Nhìn hình e thấy giống lắm
Các cụ thông cảm.E đã nói là nick âm binh mà.E đã PM cho cụ fesantafe rồi đó
Đề nghị các cụ đừng spam quá kẻo em nó hoảng. Bây giờ cần bình tĩnh và tìm hiểu rõ bệnh. Nên mạnh dạn cởi mở với thầy u về việc này, ko có việc gì phải che giấu cả. Biết đâu thầy u cũng có lời khuyên / chỗ thân quen / bạn bè biết thì sao? Cứ đơn phương độc mã thì khó chuyển biến lắm. Điều quan trọng là không những chữa cho mình, mà sau còn biết truyền đạt lại cho mọi người để phòng tránh, phải không cụ? Cụ mai đi khám chứ? Nhớ update cho bà con để bà con còn kịp an ủi động viên. Chờ tin mới của cụ!

ngotatto

Xe lăn
Website
gomsuminhlong.vn
Thôi , còn ăn được j thì bảo vợ con nó nấu cho ăn đi ! Thèm món j ngon thì cố mà ăn đi ,,,
đồng chí này bị bem lên bem xuống rồi mà ko ăn nói có ý thức hơn đc tí nào cả .
BÁc chủ thớt : cứ ra Việt ĐỨc hoặc trung tâm ánh sáng là chuẩn đấy
to all : phụ nữ có vấn đề thì khám phụ khoa , nam thì có Nam khoa có j mà ngại . chỉ ngại ko chữa đc bệnh thôi .

shopmuabanhn

Xe máy
Website
www.shopmuaban.com.vn
Theo em, cụ cứ vào Nam khoa của Việt Đức là chuẩn nhất đấy, cắt xén gì ở đó cũng chuẩn hơn, hi vọng của cụ là loại lành chứ loại ác thì ..thôi rồi lượm ơi .Cơ mà Tay đua Lam Amstrong gì gì đấy, vẫn ngon lành cành đào đó thôi, nên cụ đừng quá lo lắng

namhoc

Đi bộ
Sáng nay xuống viện K đi thử máu , sinh thiết , siêu âm.Kết quả là ngon lành rồi ạ.Chỉ là u sơ thôi.Của e 3x4 mm.Bác sỹ bảo không sao hết.
Vấn đề e vẫn lo chuyện con cái sau này nên mấy hôm nữa e sẽ đi tiếp nam khoa nữa ạ.Nhưng ung thư thì thoát rồi.E sống rồi :'(:'(:'(:'((b)(b)(b)
E xin cảm ơn mọi người tư vấn động viên e những ngày qua.Quả là những ngày vừa rồi khiến e như chết đi sống lại.Hix.Đặc biệt cảm ơn bác sỹ fesantafe đã nhiệt tình giúp e lắm ạ.Có dịp e sẽ bí mật gặp bác.Việc này hơi tế nhị nên e không muốn lộ diện.Thanksssss (b)(b)(b)(b)(b)

bum

Xe buýt
Sáng nay xuống viện K đi thử máu , sinh thiết , siêu âm.Kết quả là ngon lành rồi ạ.Chỉ là u sơ thôi.Của e 3x4 mm.Bác sỹ bảo không sao hết.
Vấn đề e vẫn lo chuyện con cái sau này nên mấy hôm nữa e sẽ đi tiếp nam khoa nữa ạ.Nhưng ung thư thì thoát rồi.E sống rồi :'(:'(:'(:'((b)(b)(b)
E xin cảm ơn mọi người tư vấn động viên e những ngày qua.Quả là những ngày vừa rồi khiến e như chết đi sống lại.Hix.Đặc biệt cảm ơn bác sỹ fesantafe đã nhiệt tình giúp e lắm ạ.Có dịp e sẽ bí mật gặp bác.Việc này hơi tế nhị nên e không muốn lộ diện.Thanksssss (b)(b)(b)(b)(b)
Chúc mừng cụ tai qua nạn khỏi (b)

relaxhn

Xe hơi
Chúc mừng Cụ chủ thớt :41::41::41:!
Đấy Cụ thấy chưa, chả đâu tin tưởng bằng Bệnh viện đâu ạ.

magicnumbers

Xe tải
Chúc mừng súng ống cụ nha.Lại bắn tốt rồi (b)(b)(b)