[Funland] AFF Cup - ao làng nay đã thành hồ rộng

fallingwater

Xe tăng
Nhìn Văn Thanh đá em lại nhớ Văn Hậu ghê gớm. Có VH thì cánh trái sẽ là cánh tấn công chủ yếu. Còn ông VT thì thành cánh mất bóng chủ yếu :(

hat.tieu

Xe lăn
Website
tiengduc.org
Đáng ra khi có bàn thắng sớm, các cầu thủ nên tiếp tục giữ gây sức ép để ghi thêm bàn thắng thì lại nhẩn nha đá theo kiểu cực kỳ hời hợt và thiếu tôn trọng đối thủ. Nếu không muốn gặp Thái thì dứt điểm trận đấu thật sớm, nếu còn nếu thích gặp Thái thì cho hẳn dự bị vào để rèn quân. Đây đá theo kiểu vừa đá vừa hóng, ngay khi thấy kết quả bất lợi lại cong mông lên mà đá, thực sự khiến người xem như em cảm thấy rất phản cảm. Dĩ nhiên, với những gì Sing đã thể hiện, việc gặp họ ở Bán Kết vẫn là tốt nhất vì có thể mức độ căng thẳng Ko cao như gặp Thái, tuy nhiên chúng ta lại không biết nắm giữ thế chủ động để cuối cùng chọn phương án khó nhất.
Gặp Sing xong thì có phải gặp Thái không cụ? Vì vậy giết luôn khi chưa lộ bài thì có phải hay hơn không? Món tráng miệng thì để sau cùng chứ nhỉ. :D

Highvoltage2207

Xe buýt
Nếu biết Malay đá bạc nhược như vậy thì Vnam sớm cho đội hình 2 vào đá để thắng nhẹ Cam, vì đằng nào chả nhì bảng.
Đằng này cho đội hình 1 tấn công tổng lực vừa hại sức lại không đạt được mục đích nhất bảng, thành ra lại dở
Đúng là người tính không bằng trời tính!

QuietmanQ

Xe điện
Cụ Park cho BHL Thái việt vị toàn diện. Thái chăm chăm theo dõi trận Ỉn-Mã thì mình lại đủng đỉnh về nhì :))

hat.tieu

Xe lăn
Website
tiengduc.org
Nếu biết Malay đá bạc nhược như vậy thì Vnam sớm cho đội hình 2 vào đá để thắng nhẹ Cam, vì đằng nào chả nhì bảng.
Đằng này cho đội hình 1 tấn công tổng lực vừa hại sức lại không đạt được mục đích nhất bảng, thành ra lại dở
Đúng là người tính không bằng trời tính!
Tấn công tổng lực đếch đâu. Đi bộ thì có. =((

taiadau

Xe điện
Em nghĩ trước trận đấu hôm nay, cụ Park đã nhồi thể lực cho các tuyển thủ đó. Không thể nào có chuyện mình chạy những bước chạy như đeo chì như vậy được. :) Cụ Park cũng lắm chiêu phết. Thôi, chúng ta cứ chờ đợi trận bán kết với Thái Lan xem sao. Rút kinh nghiệm giải năm 2018, lần này Việt Nam chủ động bắt ngay Thái ở bán kết, không cho Thái chạy. :D
Theo em thì BHL muốn tránh Thái, chắc chắn ko sai. Tuy nhiên đã có duyên với nhau rồi thì đành xử lý đội bạn thôi :)

TieuFu

Xe container
Văn Đức lớ ngớ vớ huy chương, có khi lại toả sáng ở trận gặp Thái í. :D
Chuyện xưa rồi, nhẽ vẫn phải dùng bài VĐ, VT. Ăn uống trông chờ vào TLinh, Q Hải, Công Phượng thôi !

Vinacaptain

Xe tăng
Em thật là Văn Đức phong độ xuống tệ hại, khi đá WC em nghĩ là gặp mấy thằng to cao đen hôi thì không đá được như ý. Nhưng đến mấy trận rồi thì kém quá. Có VĐ trên sân như chấp người, nhưng cũng phải nói là ta chưa có cầu thủ thay thế xứng đáng, thế mới khoai.

mrlai

Xe buýt
Đ………………………m mấy ông OF làm sao mà đội nhà thắng 4-0 vẫn vào chửi cầu thủ. Các ông mới là bọn sợ Thái chứ cầu thủ sợ mẹ gì. Xét về chiến lược thì gặp Sing rõ là nhàn hơn, nhưng không có nghĩa là mình sợ Thái. Mình thể hiện thế là tốt rồi, tinh ý, biết xem bóng mà nhìn thì mình đá với đội hình xáo trộn chứ tầm này VN làm éo gì có đội hình 2. Đá với chiến thuật nào thì xếp đội hình thế thôi.
Vẫn éo hiểu các ông chửi cầu thủ (Văn Thanh, Xuân Trường, Văn Đức…) vì lý do gì.

giangha2k3

Xe tăng
Phải chửi bọn Malai làm VN bỏ thì thương vương thì tội :) . VN có vẻ vẫn muốn tránh TL nhưng lại ko quá quyết liệt, bọn Mã nó thua mịa 1 lèo có khi VN thôi chả đá nữa. Trận này vừa mất sức lại ko đạt ngôi nhất bảng coi như 1 sơ suất, chắc TL cũng đang chửi VN đây :D
Tự làm tự ăn thôi chứ, ai lại cứ đi ngóng thằng khác. VN khi cần 2 bàn để đứng đầu bảng thì chỉ trong vài phút là hoàn thành, thế mà không dứt điểm luôn cho rồi, để chênh với Indo đúng có 1 bàn mong manh, và cuối cùng là tại ông Mã đá kém nên bán kết phải gặp Thái.

Mrtieu

Xe tải
nhiều cụ bây h nghe đến Thái là co hết vòi vào nhỉ . Độ tự nhục đúng là cao thật đấy , chưa đá với nhau đã sợ thua rồi

BVTL

Xe điện
Người OF
Các anh đúng là làm VN xấu hổ. Nhẽ ra cho đội hình 2 vào đá thì kiểu gì cũng vào bán kết, gặp Thái trước hay sau thì khác gì nhau? Giờ bỗng nhiên trở thành thằng thất bại, cậu thủ phờ phạc thất thần như mất sổ gạo. E bây giờ yếu tố tâm lý sẽ là hòn đá tảng, sau trận hôm nay thì tôi thấy cho thầy nghỉ đi phụ trách bóng đá trẻ được rồi. Mấy ông Thái dúi chắc hả hê lắm.
Cụ nói chuẩn! Đội chính của Thái nó giữ được sức và bài. Sau trận này mình tự nhiên bị tâm lý, dù thắng 4 quả mà kết quả không như ý!

hat.tieu

Xe lăn
Website
tiengduc.org
Cụ Park cho BHL Thái việt vị toàn diện. Thái chăm chăm theo dõi trận Ỉn-Mã thì mình lại đủng đỉnh về nhì :))
Em nghĩ múc Thái trước cũng hay đấy. Gặp ở chung kết nó vào phom cũng dở. :D Trận này mình đá như đá tập, còn chủ lực Thái lại được thả lỏng, biết đâu sức ì lại lớn hơn?

Mrtieu

Xe tải
Đ………………………m mấy ông OF làm sao mà đội nhà thắng 4-0 vẫn vào chửi cầu thủ. Các ông mới là bọn sợ Thái chứ cầu thủ sợ mẹ gì. Xét về chiến lược thì gặp Sing rõ là nhàn hơn, nhưng không có nghĩa là mình sợ Thái. Mình thể hiện thế là tốt rồi, tinh ý, biết xem bóng mà nhìn thì mình đá với đội hình xáo trộn chứ tầm này VN làm éo gì có đội hình 2. Đá với chiến thuật nào thì xếp đội hình thế thôi.
Vẫn éo hiểu các ông chửi cầu thủ (Văn Thanh, Xuân Trường, Văn Đức…) vì lý do gì.
Chửi vì là quân của bầu Đức hoặc là mình thích mình chửi thôi cụ ạ . Chưa gặp đã có hết vòi vào

taiadau

Xe điện
Tự làm tự ăn thôi chứ, ai lại cứ đi ngóng thằng khác. VN khi cần 2 bàn để đứng đầu bảng thì chỉ trong vài phút là hoàn thành, thế mà không dứt điểm luôn cho rồi, để chênh với Indo đúng có 1 bàn mong manh, và cuối cùng là tại ông Mã đá kém nên bán kết phải gặp Thái.
Ý em là thua mịa 1 lèo đi, tao đỡ phải đá, đằng này cứ dặt dẹo làm mình cứ lên xuống ngôi đầu bảng, bỏ thì thương vương thì tội nên cứ phải đá cố :D

TieuFu

Xe container
Chửi vì là quân của bầu Đức hoặc là mình thích mình chửi thôi cụ ạ . Chưa gặp đã có hết vòi vào
Quay sang chửi xúm anh Tan với bọn Mã đê, cho anh ý nhanh bay ghế !