[Funland] AFF Cup 2021 - Việt Nam bảo vệ chức VĐ và khẳng định vị thế ở ĐNA? (bản tin nội bộ)

hat.tieu

Xe lăn
Website
tiengduc.org
Chắc là nói theo anh Hiển Hanoi FC - cho rằng Cụ Park cần đổi mới???
Em chịu. :D Nhưng tính bác này đôi khi cũng có tí tích cực. Năm nay HAGL đá C1 càng thôi thúc bác ấy đầu tư cho HNFC. :D Mấy năm trước toàn bắt keys của đối thủ về, không biết năm nay ra sao.

lambogi79

Xe điện
Nhiều ông mở mồm ra là chê với lại bảo ko quan tâm giải này
Cá nhân em, giải này vẫn rất đáng xem, vì nó cân sức, đá máu lửa, có nhưbgx giải ntn thì mới có tiền đề mà ra biển lớn

hat.tieu

Xe lăn
Website
tiengduc.org
Cá nhân em cho rằng không nên sử dụng Hùng Dũng nhiều, tạo điều kiện cho Dũng bắt nhịp lại với đội tuyển là đủ. Một cầu thủ ở độ tuổi 30 vừa trải qua chấn thương nặng, sơ xảy là mất nghiệp luôn.
Trong khi đó các đối thủ ở giải không phải quá tầm với đội hình hiện tại :)
Gẫy chân có gì mà nặng hả cụ. Tiền lệ đã có trường hợp Hải Huy. Hải Huy quay lại sớm hơn Hùng Dũng. Tới trận thứ hai có quả tranh bóng giữa sân, phất bóng dài bằng chân gẫy mới lành, bứt tốc và ghi bàn.

hat.tieu

Xe lăn
Website
tiengduc.org
Cá nhân em, giải này vẫn rất đáng xem, vì nó cân sức, đá máu lửa, có nhưbgx giải ntn thì mới có tiền đề mà ra biển lớn
Mấy lều báo, phóng tinh viên chống cụ Park còn giật tít: đem sinh viên đại học về thi cấp hai. Sốc phết.

Bình minh biển

[Tịch thu bằng lái]
Gẫy chân có gì mà nặng hả cụ. Tiền lệ đã có trường hợp Hải Huy. Hải Huy quay lại sớm hơn Hùng Dũng. Tới trận thứ hai có quả tranh bóng giữa sân, phất bóng dài bằng chân gẫy mới lành, bứt tốc và ghi bàn.
Lần đầu tiên em thấy nói, gãy chân không phải chấn thương nặng đấy ạ. Tất nhiên không thể so với các trường hợp trụy tim, chấn thương đầu...nhưng không một ai coi đấy là một chấn thương thể thao thông thường.
Rất tiếc em không thể đồng ý với Cụ về việc này được :))

Không quan tâm nhưng vẫn phải vào thớt của giải chém mới yên :))

Dream 100

Xe trâu
Người OF
Đúng ah! Nhiều anh muốn đốt cháy giai đoạn! Cầm vô lăng chưa vững, luật chưa học... nhưng cứ thích vác xe phi ra đường Giải Phóng giờ tan tầm😀

hat.tieu

Xe lăn
Website
tiengduc.org
Lần đầu tiên em thấy nói, gãy chân không phải chấn thương nặng đấy ạ. Tất nhiên không thể so với các trường hợp trụy tim, chấn thương đầu...nhưng không một ai coi đấy là một chấn thương thể thao thông thường.
Rất tiếc em không thể đồng ý với Cụ về việc này được :))
Cụ xem đội tăng chiều cao chưa? Cưa rời chân ra để cao thêm tầm năm, sáu cm. Nếu nặng và để lại di chứng thì sẽ rất ít người dám làm. Mà trường hợp của Hùng Dũng thì đã có tiền lệ rồi đây cụ. So với dây chằng tầm 1 năm thì có phải là nhẹ không. :D

Bình minh biển

[Tịch thu bằng lái]
Cụ xem đội tăng chiều cao chưa? Cưa rời chân ra để cao thêm tầm năm, sáu cm. Nếu nặng và để lại di chứng thì sẽ rất ít người dám làm. Mà trường hợp của Hùng Dũng thì đã có tiền lệ rồi đây cụ. So với dây chằng tầm 1 năm thì có phải là nhẹ không. :D
Hai ví dụ về gãy/cưa tăng chiều cao đấy là không cùng một hệ quy chiếu chứ Cụ Tiêu.
Mà thôi ạ, Cụ cứ tiếp tục phân tích chuyên môn cho thớt xôm. Thỉnh thoảng em còn chém tý :))

Em cũng thấy Chủ Tịch Hội đồng HLV online và Chủ tịch Hội đồng HLV Nguyễn Sỹ Hiển có nhiều điểm tương đồng😀
Cụ coi trọng ông Sỹ Hiển quá, ông ý sao sánh đc với Ju chỉ tụt của OF ;))

Đúng ah! Nhiều anh muốn đốt cháy giai đoạn! Cầm vô lăng chưa vững, luật chưa học... nhưng cứ thích vác xe phi ra đường Giải Phóng giờ tan tầm😀
Ngắn gọn là mới về nhất ao làng đã nghĩ từ nay chỉ ôm phản lao ra biển đua với tàu viễn dương

hat.tieu

Xe lăn
Website
tiengduc.org

Sonduong.BMV

Xe container
Dự báo tỉ lệ thắng thua của Việt Nam tại vòng bảng AFF Cup 2020
  • Trận Lào gặp Việt Nam: Lào 2% - Việt Nam 98%
  • Malaysia 28% - Việt Nam 72%
  • Indonesia 21% - Việt Nam 79%
  • Campuchia 5% - Việt Nam 95%
Tỉ tệ thắng thua của các đội trong bảng B:
  • Campuchia 13% - Malaysia 87%
  • Campuchia 18% - Indonesia 82%
  • Lào 5% - Malaysia 95%
  • Lào 7% - Indonesia 93%
  • Campuchia 73% - Lào 27%
  • Indonesia 41% - Malaysia 59%
Như vậy theo dự báo có thể thấy:
  • Việt Nam chắc suất đầu bảng với số điểm tuyệt đối.
  • Lào chắc suất bét bảng với 0 điểm.
  • Campuchia đứng thứ 4 với 3 điểm.
  • Trận Indo và Malay sẽ quyết định tấm vé thứ 2 vào vòng trong. Nếu đúng như vậy thì trận này rất đáng xem. Ở Seagames vừa rồi, Indo đã hạ nhục Malay, còn ở vòng loại WC vừa rồi thì Malay lại hạ nhục Indo. Cho nên hai đội bóng này khả năng ân oán, hận thù là rất sâu đậm. Hổ Malay chiến Đại bàng Indo. Ai sẽ thúc thủ?
Tuy nhiên, nếu bóng đá mà dễ dự như trên thì chẳng ai xem bóng đá làm gì. Nếu chủ quan, và coi thường đối thủ, tất cả các đội bóng đều có thể phải trả giá.
Cụ tự tin quá. E nghĩ VN, Indo và Malay tranh nhau 2 vé thì chính xác hơn.

hat.tieu

Xe lăn
Website
tiengduc.org
Cụ tự tin quá. E nghĩ VN, Indo và Malay tranh nhau 2 vé thì chính xác hơn.
Tỉ lệ này là máy nó tính mà cụ. Đâu phải em bịa ra đâu. Em cũng nghĩ 2 vé là ba đội sẽ tranh nhau. Lào và Cam có thể đóng vai trò quyết định nào đó giúp 1 đội đi tiếp hay về nước. :D

Sonduong.BMV

Xe container
Tỉ lệ này là máy nó tính mà cụ. Đâu phải em bịa ra đâu. Em cũng nghĩ 2 vé là ba đội sẽ tranh nhau. Lào và Cam có thể đóng vai trò quyết định nào đó giúp 1 đội đi tiếp hay về nước. :D
Em luôn nghĩ VN, Indo và Malay 5 ăn 5 thua.

hat.tieu

Xe lăn
Website
tiengduc.org
Em luôn nghĩ VN, Indo và Malay 5 ăn 5 thua.
Bóng đá thì bao giờ chả thế. :D Tuy nhiên xét về phong độ vài năm gần đây thì sẽ không có tỉ lệ cân bằng thế đâu cụ. Chúng ta vẫn nhỉnh hơn chút. Đặc biệt Indonesia lại đang trẻ hóa nên càng có sự khác biệt.

Roman

Xe điện
Lại nhờ anh em bạn Lào để ta đi tiếp thôi. Bạn keo la khon thì phải. :))