[Funland] AFC U23 Asian Cup 2022 – Cơ hội để U23 Việt Nam khẳng định và tỏa sáng!⚽🏆👍

hat.tieu

Xe lăn
Website
tiengduc.org
nhưng em cũng đánh giá Chuẩn ổn sau ngày hôm nay. Vào sân từ dự bị nhưng sẵn sàng quát đội phòng ngự. Như vậy mới đủ cứng về tâm lý
Chuẩn quá chuẩn luôn đấy chứ. Tuấn Tài đá ổn quá. Ông em Văn Tùng đúng mẫu tiền đạo cắm, đóng quả bút chì xem phê vãi.

hoami

Xe tăng
Lứa u17 của mình còn khét nữa, có câu nhất lực nhì tài, cứ chế độ dinh dưỡng này em hi vọng Việt Nam vươn tầm châu á là thường xuyên.

Được gửi từ iPhone - Otofun
Nếu U17 mới tập huấn Đức tiếp tục phát triển tốt thì Thái chính thức là tôm là tép, dự khi đó mình ăn dễ như đá với Cam bgio.

duongvubkac

Xe tải
Website
shopee.vn
Chuẩn quá chuẩn luôn đấy chứ. Tuấn Tài đá ổn quá. Ông em Văn Tùng đúng mẫu tiền đạo cắm, đóng quả bút chì xem phê vãi.
Vẫn thiếu 1,2 ông cầm bóng ở giữa hoặc 1 tiền đạo khéo léo tí cụ ạ. Chứ thế này bắt nạt được mấy ô ĐNA thôi, gặp bọn top vô vọng lắm

theanh235

Xe buýt
Em khen cho huấn luyện viên và các cầu thủ U23 trận này. Một trận đấu không thể hay hơn và rượt đuổi hấp dẫn. Khá tiếc nuối. Nhưng sẽ đầy niềm tin vì một lứa cầu thủ chơi bài bản kỹ thuật và quyết đoán đồng đều. Rất ưng . Các em thật bản lĩnh. Nhìn Thái Lan đá đuổi theo bở hơi tai thấy tự hào về lứa này đấy các cụ nhỉ? Em nghi ngờ cái vụ ngộ độc thực phẩm lắm. Thái Lan luôn tìm mọi cách để chiến thắng nên thấy vụ ngộ độc thực phẩm là hơi lạ.
e có thấy Thái bở hơi tai đâu cụ.
trận này e k chê các cầu thủ của mình, nhưng em chê HLV. Nếu tiếp cận nhưông Park, bung sức đúng lúc thì chúng ta sẽ đỡ mệt để đi đường dài. Thể lực và kĩ thuật cầu thủ của ta chưa để đá áp đặt khi ra châu lục được

Láii2

Xe máy
Cu Đến nhà ta có vẻ hơi yếu nhỉ?
Truyền tối như hũ nút, không biết chàng này đóng vai trò gì?

cưỡi chổi

Xe lăn
Vẫn lắm cụ trên này khen nó đá nhuyễn đấy ! Mà nó đá nhuyễn kiểu ấy bao năm rồi và kết quả là không thấy tiến bộ được gì ra tầm châu lục cả . Có thể nói là ngu khi cứ khư khư đá vậy , vậy mà vẫn có người khen !
Cái lối đá đó nó cũng giống nền kinh tế của Thái. Bao năm vẫn bình bình như thế mà không bứt lên được

D nâu

Xe điện
Phối hợp nhuyễn ở khu giữa sân chỉ là trò đánh lừa con mắt, tạo cái vẻ bề ngoài là anh kiểm soát được trận đấu.

Chỉ có bề ngoài nên Thái mãi ko vươn tầm châu Á được !
Cụ có con mắt sắc sảo đấy. Em thấy người Thái chỉ mong thắng Việt Nam bằng mọi giá, mọi thủ đoạn như phạm lỗi ở AFF cup và chắc có quan hệ tốt được trọng tài bỏ qua nên họ sẽ tụt lại phía sau. Ngoài ra trận hôm nay nếu không phải lỗi cá nhân của U23 Việt Nam làm tuột chiến thắng thì thấy đội Thái đá dưới cơ U23 Việt Nam. Từ kỹ thuật, đến lối đá Thái Lan vẫn phạm lỗi nhiều hơn.

hat.tieu

Xe lăn
Website
tiengduc.org
Nếu U17 mới tập huấn Đức tiếp tục phát triển tốt thì Thái chính thức là tôm là tép, dự khi đó mình ăn dễ như đá với Cam bgio.
Thái giờ phải gọi toàn Thái kiều chứng tỏ đào tạo trong nước có vấn đề. Người ghi bàn gỡ hòa cho Thái hôm nay là Suphanat, đá Thai League từ năm 15 tuổi, ghi bàn ở C1 Châu Á năm 16 tuổi (do Xuân Trường kiến tạo), mà cả trận lặn không sủi tăm. May pha cuối lóe sáng được tí. :D Thần đồng Ekanit cũng lặn không sủi tăm.

theanh235

Xe buýt
Vẫn thiếu 1,2 ông cầm bóng ở giữa hoặc 1 tiền đạo khéo léo tí cụ ạ. Chứ thế này bắt nạt được mấy ô ĐNA thôi, gặp bọn top vô vọng lắm
đúng là ở giữa đáng lo thật. mong lứa sau xuất hiện thêm 1-2 nhân tố làm back up cho Dũng CHip, Hải con vs Hoàng Đức

Sungtazin

Xe tăng
e có thấy Thái bở hơi tai đâu cụ.
trận này e k chê các cầu thủ của mình, nhưng em chê HLV. Nếu tiếp cận nhưông Park, bung sức đúng lúc thì chúng ta sẽ đỡ mệt để đi đường dài. Thể lực và kĩ thuật cầu thủ của ta chưa để đá áp đặt khi ra châu lục được
Đá U23 thì cũng không nên toan tính quá. Làm như cụ Park thì lại bị cho là bảo thủ, hết bài. Em ủng hộ cả 2 ông Gong và Park. ủng hộ cho lối chơi của 2 đội.

barcaboy

Xe đạp
Trước trận em thấy các cụ nói bóng đá VN vẫn dưới Thái 1 bậc xong trình độ đỡ bóng của họ hơn hẳn. Vào trận em thấy kỹ thuật hai bên như nhau, đỡ bóng vẫn nảy ra, chú hậu vệ bạn đang bị dẫn 2-1 còn chả bắt nổi bóng để bạn số 11 lấy bóng nhưng bạn đó hết sức ko đẩy bóng xa ra tí rồi sút được, tiền vệ họ cũng thể, đập nhả ko chính xác là chuyện thường.

Nhưng đội mình chơi kết dính hơn, nói chung nhìn các em ấy đá thấy yên tâm, bọc lót hỗ trợ nhau, thỉnh thoảng thoát pressing khá mượt. Chỉ mỗi tội là hàng tiền vệ chưa giữ đc bóng lắm

hat.tieu

Xe lăn
Website
tiengduc.org

Nghen loc

Xe tăng
Phải nói rằng hoàn 2:2 là cực kỳ may mắn cho người Thái, nếu thua thì từ Pang cho đến Gút ko còn mặt mũi nào với người hâm mộ Thái. Hơn nữa, nếu thua tiếp trận này thì Thái từ sau gặp a Việt thì bị tâm lý liền.

hoami

Xe tăng
Thái giờ phải gọi toàn Thái kiều chứng tỏ đào tạo trong nước có vấn đề. Người ghi bàn gỡ hòa cho Thái hôm nay là Suphanat, đá Thai League từ năm 15 tuổi, ghi bàn ở C1 Châu Á năm 16 tuổi (do Xuân Trường kiến tạo), mà cả trận lặn không sủi tăm. May pha cuối lóe sáng được tí. :D Thần đồng Ekanit cũng lặn không sủi tăm.
Mà sao ông Thái lắm thần đồng thế nhỉ, em thấy sau toàn thành thần đất chứ đồng khỉ gì.

bomon

Xe tăng
Trận hôm nay em đổ lỗi chiến thuật bung sức hiệp 1 cho HLV, nhưng thôi trận đầu tiên, hy vọng sẽ rút kinh nghiệm bố trí chiến thuật phân phối sức tốt hơn.

provtc

Xe container
Trước trận em thấy các cụ nói bóng đá VN vẫn dưới Thái 1 bậc xong trình độ đỡ bóng của họ hơn hẳn. Vào trận em thấy kỹ thuật hai bên như nhau, đỡ bóng vẫn nảy ra, chú hậu vệ bạn đang bị dẫn 2-1 còn chả bắt nổi bóng để bạn số 11 lấy bóng nhưng bạn đó hết sức ko đẩy bóng xa ra tí rồi sút được, tiền vệ họ cũng thể, đập nhả ko chính xác là chuyện thường.

Nhưng đội mình chơi kết dính hơn, nói chung nhìn các em ấy đá thấy yên tâm, bọc lót hỗ trợ nhau, thỉnh thoảng thoát pressing khá mượt. Chỉ mỗi tội là hàng tiền vệ chưa giữ đc bóng lắm
Chắc cụ vừa xem vừa coi ticktok, quả cuối minh bình nó chấn thương rồi.

Được gửi từ iPhone - Otofun

Nokfev

Xe cút kít
Trương Định phố , Hoàng Mai quận , Hà Nội tỉnh ...
Website
www.nhattao.com
Đá kiểu vẽ vời fan nhà xem thì thích nhưng có hiệu quả đâu lão, có đc mấy tình huống nguy hiểm đâu
Ít tình huống nguy hiểm hơn vì đội mình vắt sức nhiều hơn cụ ạ !

nhuataiche

Xe container
Rõ ràng là thế hệ cầu thủ về sau của VN đều là do đào tạo trong nước, lứa CP VT mới 27-28 tuổi mà đã thành lão tướng rồi. Thái rõ ràng là đã bị VN qua mặt và tình hình này VN sẽ ngày càng tạo khoảng cách.