[Funland] AFC U23 Asian Cup 2022 – Cơ hội để U23 Việt Nam khẳng định và tỏa sáng!⚽🏆👍

chuot08

Xe lăn
Em copi ảnh trên mạng, nhìn biết ngay là trận đêm qua! :D

Chĩm111

Xe điện
Cccm giải thích giúp:sao đội VN già hay bị VAR thịt song VN trẻ ko bị. Hay tại đội trẻ khôn hơn.
Điều này chứng tỏ, ngay đến cả máy móc như VAR cũng xiêu lòng trước cái đẹp. Gì chứ nhìn đội trai trẻ đôi mươi, trai tráng, cơ bắp cuồn cuộn, mắt thì nai, da thì mịn búng ra sữa... nhìn nó cũng thích hơn mấy anh mặt già gân, dù cơ bắp cũng có nhưng gân guốc, chả thấy thích, thấy phê pha gì cả.
Trước cái đẹp, ai chả mềm lòng, chả dễ tính. (Em còn thế nữa là... VAR :)) )

hoami

Xe tăng
Xét về tổng thể thì trận này KSA ở cửa trên so với VN là đúng rồi.
Mong sao cho hàng thủ VN vẫn giứ đc phong độ chắc chắn như mọi khi, hạn chế tối đa sai lầm cá nhân, các cầu thủ cần tự tin cầm bóng; không vội vàng chuyền hỏng...

Ngay từ hiệp 1 cần cho các cầu thủ kiểu Văn Đô vào phá sức đối phương và rồi sẽ như mọi khi, lúc đối phưong xuống sức chơi chùng xuống là chúng ta thịt...:D

Nếu các Cụ để ý sẽ thấy rằng gần đây, các đội tuyển VN khi đá ở vòng bảng mà hoà hoặc thắng sít sao thì thường sẽ tiến sâu vào vòng trong. Ngược lại, những giải mà VN có nhiều trận thắng tưng bừng, thắng đậm ở vòng bảng thì lại hay bị thua ở vòng knock-out :|
Văn Đô, LCHA, HCĐ vào vật nhau, tầm phút thứ 60p thay dàn Hai Long vào là đẹp cụ nhỉ 😁

namphong12

Xe lăn
Điều này chứng tỏ, ngay đến cả máy móc như VAR cũng xiêu lòng trước cái đẹp. Gì chứ nhìn đội trai trẻ đôi mươi, trai tráng, cơ bắp cuồn cuộn, mắt thì nai, da thì mịn búng ra sữa... nhìn nó cũng thích hơn mấy anh mặt già gân, dù cơ bắp cũng có nhưng gân guốc, chả thấy thích, thấy phê pha gì cả.
Trước cái đẹp, ai chả mềm lòng, chả dễ tính. (Em còn thế nữa là... VAR :)) )
Đội mình đẹp trai nhất đấy nhỉ. Không hiểu ông Nhật Bản lại có ông đã đen là sao nhỉ. Chả nhẽ nhập tịch

paulsteigel

Xe buýt
Website
www.sfdp.net
Em nghĩ Việt Nam thắng trong 90'.
Đá đủ 6 trận rồi về chứ giải này em vẫn đang lỗ.:D
Thế hoá ra là các em đá cho cụ ạ! nghe khẩu khí cụ này chắc tầm cỡ lãnh đạo liên đoàn đới! hoặc không thì phải ông bầu nào đoá!

chuotdong

Xe điện
Nói chung e thấy Sáu đĩ khó đá nhất trong các đội Tây Á. Nó vừa khỏe, nhanh, kỹ thuật và rất thực dụng! Mong các em đá bình tĩnh, tuân thủ đấu pháp tốt, phân phối sức hợp lý
Cũng thấy đội này rất mạnh hơn cả mấy đội như Hàn, Úc với VN, tất nhiên U23 thì vẫn có lỗi, chờ thôi

hat.tieu

Xe lăn
Website
tiengduc.org
Trận Nhật Hàn cccm dự ra sao? Em dự Hàn thắng cách biệt 2 nháy.

hat.tieu

Xe lăn
Website
tiengduc.org
Càng gần giờ đá càng hồi hộp quá. Hy vọng anh em cầu thủ không hồi hộp giống mình. :D

hat.tieu

Xe lăn
Website
tiengduc.org
Em mong Nhật thắng. Vào chung kết thầy Gông đỡ áy náy. Lại được tiếng trả nợ cho tổ quốc
Áy náy gì cụ. Bóng đá là môn rất hay, đã vào trận thì anh em thân thiết cũng ăn tiểu xảo hết. :D Đá xong lại nhăn nhở cười. :D

latech

Xe tải
Áy náy gì cụ. Bóng đá là môn rất hay, đã vào trận thì anh em thân thiết cũng ăn tiểu xảo hết. :D Đá xong lại nhăn nhở cười. :D
Hôm trước mình gỡ hoà 1-1 Hàn thì cả giàn HLV và trợ lý Hàn của mình nhảy múa ăn mừng tưng bừng nên em nghĩ sẽ chẳng có áy náy gì đâu

mypleasure

Xe buýt
Cũng thấy đội này rất mạnh hơn cả mấy đội như Hàn, Úc với VN, tất nhiên U23 thì vẫn có lỗi, chờ thôi
Em chưa xem nó đá nhưng vẫn hy vọng nó nối tiếp truyền thống không ổn định. KSA nó mà bốc lên thì Châu Âu nó cũng táng, nhưng có khi trận sau/giải sau lại xịt được ngay. Nói chung bọn này về càn lướt, kỹ thuật thì chả thua bố con thằng nào ở Châu Á nhưng độ tổ chức, lõi đời thì vẫn thua Nhật, Hàn, Iran. Không loại trừ khả năng mình trì đeo bám, đan lát nó nóng mắt dính thẻ đỏ như Uzbek hôm qua.

Túm váy lại em nghĩ mình có cửa.

hoaoaihuong

Xe buýt
Em dự là một trận khó khăn, ai tỉnh hơn thì sẽ qua. Việt Nam không để cuốn theo lối đá nhanh của đối thủ thì có cơ may trong hiệp 2 hoặc hiệp phụ. Biết là khó, nhưng hy vọng thì vẫn hy vọng và không muốn bị … thất vọng :)) .

hat.tieu

Xe lăn
Website
tiengduc.org
Em nghĩ KSA nhập cuộc thận trọng chứ không húng đâu. HLV U23 của KSA có lối đá tôn trọng đối thủ phết. Trận gặp UAE họ cũng nhẫn lại chịu trận chờ cơ hội.

KSA ban bật nhanh, nhưng phương án tiếp cận khu 16m50 còn rườm rà, nên nếu cự ly đội hình mình tốt thì không đáng lo mấy.

hat.tieu

Xe lăn
Website
tiengduc.org
Trên khán đài hình như có thánh nữ Maria đến cổ vũ hay sao í cccm ơi. :D