ae vào xem 79A nguyễn công trứ........

homemade

Xe hơi
Trước em cũng sửa phuộc con Bell ở Nguyễn Công chứ chỗ ông tóc dài ngồi đầu phố. Cẩn thận hỏi giá trước rồi đến lúc sửa xong lại lươn lẹo báo giá lúc trước là một bên, còn hai bên thì x2. làm xong rồi chẳng làm thế nào ngoài rút ví. Xe hiếm thì phải chịu, chứ xe phổ thông thì các cụ cứ thay ti mới hoặc thay giảm sóc mới cho đảm bảo mà đỡ bực mình. Có sửa lại cũng rút ngắn hành trình ti mà ko ngon được như cũ.

Muon_biet

Xe cút kít
mấy hum trước em có lập cái http://www.otofun.net/threads/359953-gap-gap-ae-vao-tra-loi-ve-liberty-ho-em-voi hỏi ae nhưng ko ai biết
hôm nay đẹp giời mang đi bảo hành mà về cứ thấy bị ức chế . em cũng ko biết là mình làm hỏng hay các bác ấy lúc nâng thụt làm hỏng nữa . nhưng lúc tháo ra phán bệnh là cái cục cao su này bị hở phải thay .hỏi bao nhiêu thì tận 350k ^:)^ e bao sao đắt thế thi bảo đồ của liberty no đắt ( lúc đấy chỉ muốn bảo nó thôi a lắp vào cho em :(( mà nó tháo tan tành ra rồi lên cố đấm ăn xôi ) .e nghĩ chỉ 50k . ae xem có phải chém đẹp ko . còn chuyện bảo hành thj cầm ra các bác ấy ko thèm ý kiến j cả . chốt hạ 1 câu ae ko lên mang ra đấy làm nữa .

quên quảng cáo hộ bác sơn shark luôn . sau lúc đấy đi qua bác sơn làm lại bi côn nhiệt tình và cẩn thận thật . làm xong đi xe êm ru :)) ( đỡ ức chế đcj vụ buổi chiều bị chém )
Em thay càng trước vespa 150 còn 1,5tr vì lí do chảy dầu đi tròng trành!