[Cần bán] Adidas sale upto 40%

Số điện thoại
0335229199
Giá
0 VNĐ
Địa chỉ
trường chinh

freeboy10000

Xe hơi
Em đã từng đặt hàng qua mợ trẻ này mấy lần, nhưng thực sự khá ức chế về độ tương tác và phản hồi, kể cả trực tiếp nhắn qua Zalo. Giá cả không bàn, nhưng có những lần đặt hàng, chờ bao lâu không thấy, hỏi chán chê mới trả lời là web huỷ??? “Lí do có thể do thẻ của em bên kia không chấp nhận thanh toán” ??? mà cũng không thèm báo cho khách, để khách hỏi mãi mới trả lời tỉnh bơ. Lần thì đặt 1 kiểu, ship về 1 mã khác??? Wtf? Nói chung thiếu chuyên nghiệp và kém!

Pumzen

Xe ba gác
Hàng mợ chủ chất lượng, nhưng tương tác kém. Nhưng, nếu mình đã đặt thì cụ có thể liên lạc với Ban điều hành
Nhà cháu lấy quen của mợ chủ rồi, năm nào cũng lấy vài sản phẩm và không phải đặt cọc. Tuy nhiên từ năm ngoái đến năm nay, nhà cháu đặt 3-4 sản phẩm, chờ đợi quá lâu, cuối cùng thì không có hàng. Chắc dây chuyền bị khuyết, sự cố chỗ nào rồi. 1 lần thì chưa sao, nhưng lập lại như vậy chắc khâu vận chuyển hoặc khâu đầu vào trục trặc chăng? Nhà cháu đành bỏ kênh này vậy.

Hanamlut

Xe buýt
Nhà cháu lấy quen của mợ chủ rồi, năm nào cũng lấy vài sản phẩm và không phải đặt cọc. Tuy nhiên từ năm ngoái đến năm nay, nhà cháu đặt 3-4 sản phẩm, chờ đợi quá lâu, cuối cùng thì không có hàng. Chắc dây chuyền bị khuyết, sự cố chỗ nào rồi. 1 lần thì chưa sao, nhưng lập lại như vậy chắc khâu vận chuyển hoặc khâu đầu vào trục trặc chăng? Nhà cháu đành bỏ kênh này vậy.
Vâng. Không phải đặt thì không sao. Em cũng như cụ. Mua của mợ rất nhiều, và cũng không cần đặt cọc. Khoảng năm ngoái, có người vẫn dùng Zalo mợ ấy, liên lac, trả hàng cho em, và nói mợ ấy có việc.

MeogiaTL

Xe tải
em cần đôi tennis cỡ 42, cụ giúp nhé. Tks

Civic TN

Xe lăn
Đợt 2021 e có đặt 1 cái áo Lacoste, cọc 500k. Sau báo ko có mẫu đấy, bảo e chọn mẫu khác. Mãi e chả chọn đc nên giờ vẫn bỏ cọc đấy =))

Thớt này mợ chủ chẳng vào bao giờ, cũng ít người comment mà lúc nào e cũng thấy nó nổi trang 1. Mợ thớt có cách nào tài tình vậy các cụ

Hanamlut

Xe buýt
Thớt này mợ chủ chẳng vào bao giờ, cũng ít người comment mà lúc nào e cũng thấy nó nổi trang 1. Mợ thớt có cách nào tài tình vậy các cụ
Cụ có theo dõi thớt, chỉ thớt không. Trước đó cụ có hay tương tác ở thớt này hay mợ chủ không

blackpaint

Xe container
Em đã từng đặt hàng qua mợ trẻ này mấy lần, nhưng thực sự khá ức chế về độ tương tác và phản hồi, kể cả trực tiếp nhắn qua Zalo. Giá cả không bàn, nhưng có những lần đặt hàng, chờ bao lâu không thấy, hỏi chán chê mới trả lời là web huỷ??? “Lí do có thể do thẻ của em bên kia không chấp nhận thanh toán” ??? mà cũng không thèm báo cho khách, để khách hỏi mãi mới trả lời tỉnh bơ. Lần thì đặt 1 kiểu, ship về 1 mã khác??? Wtf? Nói chung thiếu chuyên nghiệp và kém!
Năm ngoái em cũng bị, đặt đôi giầy 1,5 tháng sau ko thấy, hỏi thì nhắn có khi cả tuần ko thấy tăm hơi đâu, rồi lại bảo quên ko đặt. Đợt đấy đặt được 4 cái áo. Nói chung tương tác kém, mua đi tặng thì phải cẩn thận

hamcuare!

Xe container
Cc phải tt trên fb thì mí nhanh :).
E có đôi giày order mợ chủ màu nude sz38 rõ đẹp mà gấu k ưng :).
Cụ nào có nhu cầu thì bế về hộ e phát, để e lấy tiền đi ub cho bõ ghét :((

Pumzen

Xe ba gác
Cc phải tt trên fb thì mí nhanh :).
E có đôi giày order mợ chủ màu nude sz38 rõ đẹp mà gấu k ưng :).
Cụ nào có nhu cầu thì bế về hộ e phát, để e lấy tiền đi ub cho bõ ghét :((
Gấu cụ không ưng nhưng có khi nhiều mợ khác ở ngoài lại ưng đấy!