[VHGT] A Tòng - Đội trưởng CSGT số 5 trả lời thế này đây?? các cụ vào đỡ hộ anh ấy nhé....

phocu_cb

Xe điện
Ở TB giãy chết những cá nhân yếu kém vớ vẫn như a Tòng từ chức rồi ... ở Thiên đường thì a này còn leo cao hơn nữa cơ

mr.ken_no1

Xe container
Thì cũng gần giống với vụ của cụ Đongkisot mà
xxx nó chưa thua nên chúng nó vẫn tiếp tục nhơn nhơn ra đấy
xxx công nhận cực nguy hiểm

sageln

Xe tăng
TSB thằng #,bọn XXX bức xúc với tư duy và cách hành sử của chúng nó các cụ ạ.Cầm lái trên đất "Mẹ" thật là ức chế vì phải đối phó với đủ loại trên đường,còn nhà cháu thấy rằng cầm lái trên đất "Khách" thật dễ chịu vì cứ theo luật và biển báo mà tít chả sợ bố con thằng C... nào vịn cả.

hongnv

Xe hơi
Nói chung là không thể mê được...cứ bảo làm sao có nhiều người ghét với cả ác cảm..cứ như thế "bố thằng Tây" nào chịu đượcx-(

thienphuc

Xe điện
có lẽ anh Tòng này muốn ra luật của riêng anh đó hoặc có ý định lập quốc gia riêng

Speeder

Xe tăng
Em quanh đây thôi, cần gì bác alo cho em nhá!
Website
www.tbcnsv.com
Hơn nữa, tổ công tác đứng dưới ngã ba Việt Hưng-Nguyễn Văn Linh vài trăm mét nên không thể biết anh Linh có đi từ trong Việt Hưng ra hay không. Và cho dù có đi từ trong ngã ba này ra thì quyết định xử phạt lỗi vi phạm trên của tổ công tác vẫn hoàn toàn đúng.
"Cụ thể tại ngã ba này chúng tôi đã nhiều lần đề nghị Sở GTVT cắm biển báo hướng dẫn để thuận tiện cho người dân và cả CSGT khi xử lý nhưng chưa được Sở GTVT triển khai”.
Anh Tòng đã biết thế này rồi sao vẫn cứ phạt người ta? Hay là chưa đủ chỉ tiêu?
Trả lời thế này thì mới thấy trình độ của Tòng , như kít!

Website
www.otofun.net
Ở TB giãy chết những cá nhân yếu kém vớ vẫn như a Tòng từ chức rồi ... ở Thiên đường thì a này còn leo cao hơn nữa cơ
Không chỉ từ chức đâu ạ. Đầu tiên là anh lái xe kia kiện, kiện xong mà thua (nếu trường hợp này ở "bển" thì thua là 100%) thì cái cơ quan quản lý anh ta phải bồi thường, mà cơ quan NN bồi thường từ tiền thuế, vậy là bọn đối lập với bọn giám sát này nọ nó bâu vào nó táng cho tơi tả, đảm bảo có vài thằng về quê buôn chuối. Nếu 1 thằng sỹ quan quèn thì k nói, nếu là cỡ dư A Tòng thì nó sẽ truy tố nếu dám phát biểu ...đạp vào mặt luật GTĐB như trên:D.

beodeptrai

Xe buýt
Website
thamlo.vn
Em dự anh này còn leo cao lắm. Cứ đẻ ra luật của riêng anh ấy roài phạt. Tiền nhiều ngập nhà, vác đi chạy chức thì có ngày mò lên tận ngọn cây của Thiên Đường nhà mình ấy chứ. Dân đen đến là nhục :((

tienlq

Xe buýt
Các cụ đừng mắng anh Linh nữa, nếu anh ta cũng rắn như các cụ trên OF thì xxx chắc chắn phải cho đi, vậy thì làm sao có bài báo để đông đảo người dân và cấp trên của xxx đó biết được xxx bắt láo. Mà anh Linh đã gửi thư cho báo, mà lại là báo của ngành công an, như vậy có hiệu quả hơn nhiều việc chúng ta than vãn ở đây

Website
www.otofun.net
Các cụ đừng mắng anh Linh nữa, nếu anh ta cũng rắn như các cụ trên OF thì xxx chắc chắn phải cho đi, vậy thì làm sao có bài báo để đông đảo người dân và cấp trên của xxx đó biết được xxx bắt láo. Mà anh Linh đã gửi thư cho báo, mà lại là báo của ngành công an, như vậy có hiệu quả hơn nhiều việc chúng ta than vãn ở đây
Có ai mắng A Linh đâu ạ?:P. Anh em đang bình luận về câu phát biểu Đội trưởng xxx A Tòng cơ ợ;))

tranhoangminh

Xe container
dân đen thì cãi cái giề, búa liềm trong tay các anh, anh thích đánh, thích chém thế nào là việc của anh. Luật pháp à, xin lỗi nhé. Còn xa lắm. Vô lý đùng đùng mà ông đội trưởng cũng trả lời được.

0986633123

Xe tải
hôm vừa rùi e chạy từ khu vincom center ra cũng bị bắt đi sai làn ở đây :( đút nhanh 300k :(

doanminhkhiet

Xe hơi
thằng thầy nhà ông Tòng. em cũng dính 1 quả với lão này.

USS

Xe tải
xxx Tòng giải thích như thế mà nghe được à? Giải thích như thê mà tờ báo An ninh Thủ đô cũng đăng được à? Trong lúc xxx Tòng nói, đã tự vả vào mồm mình rồi mà vẫn nói tiếp à? Bài viết lâu rồi, giờ được nghe nhắc lại thấy tức không chịu được.

Cụ/ mợ nào có cao kiến gì khiến xxx Tòng phải nói lại cho đúng không?

Xem trong bài báo có ảnh đồng chí Trung úy CSGT này, hình như đã có lần tranh luận với cụ USS trên đường Nguyễn Trí Thanh thì phải:

Cụ USS hay cụ/ mợ nào cho em biết có chính xác không ạ!?
Không phải anh này cụ ạ. A Tòng trong thớt này có phải là a Tòng "Thủy Hử" bị con Hổ nó vả cho một phát ù đầu,nên trả lời phỏng vấn thế này không?

dugianghubt

Xe tăng
tòng ơi là tòng .. mày bôi tro trát trấu vào mặt anh mày rồi biêt không ? mày biết đề nghị lên gtcc biết ko có biển ở đây là sai mà vẫn bắt sao ? sao ăn nói ngu thế ko biết

tuanphucloi

Xe hơi
hô hô tòng oi là tòng sao nhiều người gét mày thế :)) ủn lên tiếp cho các cụ vào xả 8-} xả nhanh ko mod khóa pic giờ các cụ

Contractors

Xe tải
Website
www.sanvinyl.com
Ngu vãi, hôm đó mềnh *** cãi được nên cũng đành móc 5 lít vì lão già già hết hạt để lên tá nói: biên bản tao ngoáy nhanh lắm....

Đ..ịt cụ bọn 5.. Em chửi cái cho đỡ bực và xót tiền

dugianghubt

Xe tăng
đút tiền nhiều vào để lên chức , để cho người ta hắt mứt vào mẹt .các cụ bảo rồi " ở rộng thì người cười - ở hẹp thì người chê - quan trọng là ĐỪNG CÓ MANG TIỀN RA MÀ MUA CÁI CHỬI " xem ra các cụ nói cấm có sai

747

Xe tăng
anh Tòng chả ngu đâu các cụ ạ. các cụ cứ nóng thì chửi thôi. Anh ấy ngu thì anh ấy ko đc lên đội trưởng, anh ấy ngu thì đã ko xin ra đứng đường, anh ấy ngu thì anh ấy đã ko giầu...anh ấy ngu thì đã ko được "chơi" Yến Vi. các cụ còn nhớ vụ yến vi gần chục năm nay ko? 1000$ 1 nhát đấy.