[Funland] A Khế bị tóm

thongnv

Xe điện
Có nguồn tin cập nhập mà cụ, tuy nhiên suy diễn cũng nhiều.
Nói thật là nhiều ông nói cứ như chui gầm bàn của các lãnh đạo ý.
Còn chém vô thưởng vô phạt, đúng thì ta đây đắc ý vs bàn dân thiên hạ thôi.
Gió nó còn có ảnh chụp màn hình chát fb của ông Khế
thế mới tài

ncs

Xe buýt
Cụ ngây thơ quá, với bọn Mafia như Khế thì cụ nghĩ nó quẳng vài triệu ông Biden mua nhà cho con cháu ở bên Mẽo xong rồi nó để con cháu nó tự bơi kiếm tiền mỗi năm vài chục ngàn $ để đóng thuế đất à? Với chiêu bài nắm truyền thông, nó ép đầy doanh nghiệp VN nhận con gái, con trai nó làm đại diện ở bển hoặc tham gia vào cái cty offshore mỗi năm kiếm thêm cả trăm K ông Biden nữa. Đã bẩu rồi, chỉ có cụ và em là thua thôi!
Cái định nghĩa "thông tin sự thật" thì chỉ có cơ quan thẩm quyền mới dám nhận.
Thế thì mọi lời nói không có căn cứ "thông tin sự thật" đều trảm hết, cho dù đã cài cắm "suy nghĩ cá nhân", "không chịu trách nhiệm với tuyên bố",...
Con dân Việt thì chấp nhận theo luật thôi
Mà đến báo chí nn cũng đưa lên rồi lại rút thì biết đâu là thật,là giả

Marble Trans

Xe tăng
Cụ Khế khi bị lộ có tài sản nhiều không kém cụ LBN là bao. Cụ Nh khác là không có nhiều nhà, đất ở Mẽo thôi.

Mytv

Xe điện
Em nhất trí, nhưng thấy mấy ông OS sao "mạnh miệng" thế nhỉ ? Nói thế ở OFF mình chắc không còn cơ hội được lái xe cả đời
Thôi cụ ơi. Mạnh miệng ko căn cứ mai cả team chã, 141, min mod of dc mời lên uống chè thì a e mất chỗ chơi đấy.

xe đạp Japan

Xe tăng
Cơ chế xin cho để sử dụng, nhưng lách luật để mua rẻ bán đắt đút túi ăn chênh lệch thôi.
Các đơn vị NN kiểu này không hiếm, cụ nhớ tay Vũ Al cũng kiểu như này.
Một mô tuýp chung để chuyển hóa của riêng thành của tư.
Bài này nở rộ từ sau năm 2000, nhưng gần đây cơ quan điều tra mới chú ý, cho vào tầm ngắm. Chắc do bận điều tra nhiều việc, nhân sự ít chăng ?.

Airbus A350

Xe điện
Các cụ không biết không có nghĩa là người ta không nổi tiếng mà do hiểu biết các cụ còn ít.
Thay vì còm kiểu vô nghĩa ntn thì tìm trên mạng là ra ngay.
Cụ khó tính ghê, nếu chỉ trích người khác làm cụ vui hơn thì cụ cứ phang tiếp đi. :D

Donxa

Xe buýt
Bao giờ thì đến Osin đây?
Cháu ghét thằng Osin này, vì nó kết bè đảng với đám dân chủ, ăn bả tây lông, dẫn dắt kích động những vấn đề như Hsa, Tsa... nhồi nhét dần dần, khi đủ ngấm rồi thì cách mạng cam màu, mùa xuân Arap sẽ về quê. Món này thì Chính quyền phải xử. Ko đến lượt mới là lạ.

nhatthang

Xe Cứu Trợ
Cháu ghét thằng Osin này, vì nó kết bè đảng với đám dân chủ, ăn bả tây lông, dẫn dắt kích động những vấn đề như Hsa, Tsa... nhồi nhét dần dần, khi đủ ngấm rồi thì cách mạng cam màu, mùa xuân Arap sẽ về quê. Món này thì Chính quyền phải xử. Ko đến lượt mới là lạ.
Vâng cụ. Em ghét nhất thằng này. Nhất là đợt nó viết về Tây nguyên. Gặp nhau ngoài đời thì chắc phải cho nó biết thế nào là quần chúng bức xúc.

ncs

Xe buýt
Vâng cụ. Em ghét nhất thằng này. Nhất là đợt nó viết về Tây nguyên. Gặp nhau ngoài đời thì chắc phải cho nó biết thế nào là quần chúng bức xúc.
Thằng vẩu này chuyên dè bỉu những giá trị của vndcch trong lúc nâng bi các giá trị của vnch không khác đám cờ vàng. Giờ thì nâng bi giá trị phương tây, mỉa mai chế độ.Cùng giuộc là Lưu trọng V.Đợt này không biết điều mà ngậm mồm thế nào cũng bị bế

jodec

[Tịch thu bằng lái]
Các đơn vị NN dễ xin đất hơn tư nhân cụ ạ, các ông tư nhân hiểu điều này hay được bề trên bật mỳ thì không rõ, nhưng họ đã áp dụng rất chuyên nghiệp và bài bản để biến của công thành của tư.
Biến của công thành....của ông. Và sau khi bị tó mới lộ ra trước đây từng đạo đức, tiên tiến thế nào

Skyfall_80

Xe buýt
Về cơ bản của bác thì đúng rồi. Đơn giản Diễn đàn Otofun hoạt động tại Việt Nam, buộc phải tuân thủ luật pháp Việt Nam. Nên khi đăng, viết, bàn về các vấn đề nhạy cảm về chính trị, văn hoá, xã hội không cẩn thận thì dễ bị vi phạm:

(Lợi dụng trang thông tin điện tử cá nhân để cung cấp, truyền đi hoặc đặt đường liên kết trực tiếp đến những thông tin vi phạm các quy định tại Điều 6 Nghị định 97.)

Vì vậy, nếu thích hay muốn chém sâu, rộng hơn bác có thể về trang cá nhân chém cho thoải mái ạ.
Lên trang cá nhân như Facebook … nói loạng quạng là làm vài cuốn lịch :)) như chơi đấy. Chã lại vẽ đường cho hươu chạy:))