Chi hội A e nhà EVA thăm quan và giao lưu tại Hà Giang

what_is_love

Xe tăng
Em lại vào hâm nóng chương trình bằng hình ảnh cung đường Đồng Văn :)

sontranvu

Xe điện
Yêu rồi đấy.

Vũ Ngọc Hg

Xe tăng
Nhà mình chuẩn bị xong rùi chứ các cụ ơi

DiHoaCungChu

Xe tăng

Vũ Ngọc Hg

Xe tăng

hongmanhmobile

Xe buýt
Thay mặt cho OF HG.cảm ơn các cụ nhà EVA.đã không quản ngại đường xá xa xôi lên thăm và giao lưu với hà giang
Chúc mừng nhà EVA đã có chuyến đi vui vẻ và an toàn
Chúc cho sự gắn kết giữa 2 chi hội chúng ta ngày càng bền chặt và sâu sắc hơn
Trong chuyến đi vừa rồi có gì em và nhà HÀ GIANG.còn thiếu sót mong các cụ lượng thứ
Hẹn gặp lại các cụ một ngày gần nhất

DG8809

Xe tải
Hôm nay em mời ngồi vào làm anh hùng bàn phím được.
Em đã không hoàn thành nhiệm vụ Chủ Tịch Vũ AK giao cho là công tác truyền thông kịp thời, nóng hổi và thời sự ạ. Em xin nhận khuyết điểm trên và tự nhận hình thức khiển trách (Nhất định không từ chức đâu :D mặc dù chẳng có chức gì nhá =)) ). Dưng cơ mờ cũng tại mảnh đất Hà Giang mến khách, con người Hà Giang đáng yêu đã làm em đứ đừ đừ cả nghĩa đen lẫn nghĩa bóng.
Xin cảm ơn chi hội OF Hà Giang xin cảm ơn những tấm lòng nhiệt huyết không quản công việc bận rộn các Cụ, Mợ đã cùng đoàn EVA nhà mình suốt hành trình có thể nói là huyền thoại.
Sau đây em xin tổng hợp một serie ảnh của các tay súng Thắng Rét, Trung hói (bạn thắng rét) và cục gạch cụa em

hongmanhmobile

Xe buýt
Hôm nay em mời ngồi vào làm anh hùng bàn phím được.
Em đã không hoàn thành nhiệm vụ Chủ Tịch Vũ AK giao cho là công tác truyền thông kịp thời, nóng hổi và thời sự ạ. Em xin nhận khuyết điểm trên và tự nhận hình thức khiển trách (Nhất định không từ chức đâu :D mặc dù chẳng có chức gì nhá =)) ). Dưng cơ mờ cũng tại mảnh đất Hà Giang mến khách, con người Hà Giang đáng yêu đã làm em đứ đừ đừ cả nghĩa đen lẫn nghĩa bóng.
Xin cảm ơn chi hội OF Hà Giang xin cảm ơn những tấm lòng nhiệt huyết không quản công việc bận rộn các Cụ, Mợ đã cùng đoàn EVA nhà mình suốt hành trình có thể nói là huyền thoại.
Sau đây em xin tổng hợp một serie ảnh của các tay súng Thắng Rét, Trung hói (bạn thắng rét) và cục gạch cụa em
nhanh lên cụ em đang hóng nè