A 170_mua dễ bán khó_Nhờ các cao thủ Mercedes

Tony com

Xe máy
Em có ý kiến: Mec vốn dĩ là dòng xe sang, mà sang đương nhiên đắt tiền còn những ai có tầm tiền như giá xe bác họ sẽ nghĩ ngay không dám nuôi 1 Em Mec già đâu, ngoài ra xe bác không phải hàng phổ thông hỏng cái gì là mệt cái đó.

trungdung1005

Xe tải
Em có ý kiến: Mec vốn dĩ là dòng xe sang, mà sang đương nhiên đắt tiền còn những ai có tầm tiền như giá xe bác họ sẽ nghĩ ngay không dám nuôi 1 Em Mec già đâu, ngoài ra xe bác không phải hàng phổ thông hỏng cái gì là mệt cái đó.
Cụ nói ngắn gọn mà chuẩn này.
Với tầm tiền của cụ chủ rao thì có quá nhiều lựa chon kinh tế và hợp lý hơn.
Cụ chủu phân tích là Merc optin đủ với tầm tiền nhưng mà đời sâu quá rồi, option đủ nhưng kiểu dáng xấu.

phucbonguyen

Xe điện
e ủn giúp cụ đoan dg xấu.....

Big tiger

Xe tải
Tầm tiền này đa số các cụ sẽ chọn Yaris hay Morning, I20 cho gấu nhà chứ không ai dám mạo hiểm mua xế của cụ. E nói thật, Mẹc thì đẳng cấp rồi, nhưng tuổi đời nó cao quá chắc chắn sẽ hay lỗi vặt, đàn ông mình đi thì ok, chứ vứt cho mấy bà đi thì chỉ biết phi thôi, lỗi liếc gì cũng kệ, lúc biết thì quá muộn, lại tốn cả đống tiền đi sửa :(

usernames78

Xe buýt
chấp nhận mua những chiếc xe k dân dụng là vậy, đến như mấy e pót chờ đi 2-3 năm rớt hơn 1/2 nữa là .....
lúc mua sang chảnh độc đáo đi ra đường e dự cụ chủ chẳng úi zoi xe cụ độc nhất vô nhị chẳng ai giống mình mà mình thì càng chẳng giống ai thì đó ai sướng cho, đành chịu thui, cái gì cũng có giá của nó ....
tương lai tới e dự mấy cái mẫu gì gì đó mà ít ng đi của met như A, hay CL gì đó cũng chung số phận như xe cụ bây giờ

Cadic84

Xe hơi
Em thì nghĩ lý do khó trôi là do "lỡ cỡ". Với nước ngoài tiền mua xe ko đắt lắm thì những xe nhỏ gọn thế này thường là chiếc thứ 2 (dùng đi chợ, đón con...) Ở Vn nó là đống tiền lớn nên bỏ ra từng đó tiền họ muốn mua cái xe to hơn. Đối tượng đã có xe to rồi mua thêm xe nhỏ này là hơi ít. Mà nếu là fan của Mec thì chiếc xe thứ nhất chắc phải là E hoạc S mới sắm chiếc thứ 2 như này. Còn về chất lượng giá cả em không bàn
Cụ nói chuẩn đấy ah!

favorit

[Tịch thu bằng lái]
Em đã giảm xuống 499 triệu rồi, các showroom vẫn rao A 150 thiếu nhiều đồ hơn nhiều mà vẫn 550 triệu. Còn tầm tiền này mua xe cho Anh em mình thì tương đối nhiều lựa chọn, nhưng mua riêng cho chị em với thiên chức loanh quanh trên phố và đưa đón F1 thì em nghĩ là lựa chọn không tệ.
Showroom đó cụ biết nó rao từ bao giờ rồi ko? Hơn một năm rồi đấy ạ. Em cũng nghĩ là giá cao cụ ạ..

favorit

[Tịch thu bằng lái]
Cụ chủ bán cho em 400 triệu đi. Thế là các cụ hết chê.. Em về nuôi vợ già giúp cụ chủ

Tung.DaVy

Xe tăng
Website
www.facebook.com
Em cũng ủn giúp cụ vậy, em này đời sâu mà vẫn đẹp leng keng. Kiểu bán thế này thì y rằng sau khi cụ cut lỗ bán được xe rồi thì sẽ có cụ hỏi mua đúng nó luôn. Em kinh nghiệm 2 lần rồi.

Prius07

Xe tải
Vì dòng này kén người và kén đồ cụ ạ: Nếu có điều kiện họ sẽ mua Audi A1, Volkswagen Scirocco, Evoque,...còn vừa tiền thì các mợ hay chọn Yaris Hatch back hơn. Đò đạc A class thì lại vừa đắt và hiếm như e Smart luôn nữa. Cắt lỗ thêm nựa thôi cụ ơi, Ủn cho cụ nhanh bán được xe.
Thanks cụ, giá em mua thì k bàn nữa rồi, theo cụ thì bán giá bao nhiêu thì hợp lý ạ?

Prius07

Xe tải
em thì nghĩ là những loại như này vấn đê giá ko phải là chính mà ở đây là dòng này kén người
phải người nào biết và thích thì mới mua, chứ những người ko biết sẽ ko mua vì sợ đồ đắt, dáng bé ..... cũng giống như mấy em smart hay mini
nói chung theo em cụ nên cố gắng đợi thêm xem biết đâu có người thích thì sao :)
Vâng cảm ơn cụ, em cũng đang chuyển sang bán từ từ để tìm đúng người thích ạ.

Prius07

Xe tải
Em đã từng tính mua cho gấu nhà dm con này. Giá 5 lít quá ổn so với một xe tiện nghi. Nhưng chính vì đời xe sâu lên ngại vấn đề sửa chữa, bảo dưỡng của Mec nên không dám quyết. Còn show room thì cụ đừng tin giá họ rao. Một con xe khó bán, mỗi lần giao lại họ giảm giá hàng chục củ. Cụ tham khảo trên muaban.net sẽ thấy show room họ giảm thế nào. Và có những con xe để 5-6 tháng không bán đc.
Cụ nói chuẩn và rất công bằng ạ, nếu hiểu và thạo hoặc có anh em lo cho về vấn đề bảo dưỡng, sửa chữa thì chiến tốt ạ.

muopdang135

Xe hơi
Em nghĩ cụ để giá 450 xem

Prius07

Xe tải
chấp nhận mua những chiếc xe k dân dụng là vậy, đến như mấy e pót chờ đi 2-3 năm rớt hơn 1/2 nữa là .....
lúc mua sang chảnh độc đáo đi ra đường e dự cụ chủ chẳng úi zoi xe cụ độc nhất vô nhị chẳng ai giống mình mà mình thì càng chẳng giống ai thì đó ai sướng cho, đành chịu thui, cái gì cũng có giá của nó ....
tương lai tới e dự mấy cái mẫu gì gì đó mà ít ng đi của met như A, hay CL gì đó cũng chung số phận như xe cụ bây giờ
Chuẩn quá, không đụng hàng có giá của nó :)

Prius07

Xe tải
Cụ chủ bán cho em 400 triệu đi. Thế là các cụ hết chê.. Em về nuôi vợ già giúp cụ chủ
Lúc quá cần tiền em cũng đã có suy nghĩ đó, bây giờ đã căng rồi, hì hì :)

Prius07

Xe tải
Em cũng ủn giúp cụ vậy, em này đời sâu mà vẫn đẹp leng keng. Kiểu bán thế này thì y rằng sau khi cụ cut lỗ bán được xe rồi thì sẽ có cụ hỏi mua đúng nó luôn. Em kinh nghiệm 2 lần rồi.
Chuẩn cụ ạ, em vẫn đang tìm người thích, thanks cụ!