[Thảo luận] 9x lao xe đâm tử vong công an xã

7604

Xe tải
Ai đúng,ai sai giờ này ko biết ,các cụ cứ đoán già đoán non làm gì ?

moto3banh

Xe máy
:)) Em nghe mấy ông ở công ty kể đi về quê bị mấy thằng CA nó đón lõng bắt cho chả khác gì trấn lột. Những loại này chết cũng chả tiếc cụ nhẩy.

Em ở Hà Đông, HN2 đây bác.
Thức tình dân Hà Tây cũ chả mấy người thích về Hà Nội đâu cụ ạ. Từ khi về HN dân HN2 bọn em bị o ép mà nói chung là cũng nhục với mấy bác HN1 các bác lắm.
Em thấy bác nói kiểu HN2 chả khác gì kiểu nói Nam Kì với Bắc Kì nghe khó chịu lắm cụ ạ. Cụ nghĩ trong đầu thế được rồi chứ đừng réo HN2 mà nói bọn em thế bọn em thấy "bị phân biệt" lắm.

Hồi mới về HN em cầm tiền đi đóng tiền học, vì hồi đó em vẫn còn học thêm buổi tối. Khi viết hóa đơn cái con thu tiền nó hỏi em ở đâu, em bảo ở Hà Đông. Cụ biết nó nói thế nào không ? Nó nghe Hà Đông xong nó cười khẩy bảo "à thì ra Hà Nội 2". ĐCM nó lúc đấy em vội đóng để vào học chứ có thời gian thì em chiến với nó đến cùng. Cái giọng nó lớ lớ cái vùng chó nào em chả đoán ra được nhưng thái độ nó thế làm em cú quá.
Em về quê cũng rứa, 6 thằng CA xã (có cồn nhé chắc thiếu mồi ) ra bắt lỗi gương trái, đòi tận 300k cãi nhau đấu lý với bọn nó nhạt cả mồm, đủ các loại luật lá lôi ra, ko làm gì được 4 thằng vây lại nắm đuôi nắm đầu giữ xe e, mà giữa đồi núi hoang vu rốt cục mất 100k cho mấy con c h ó làng ! Nghĩ mà nó uất ! Giờ e vẫn hận bọn nó, XÃ XUÂN LŨNG, LÂM THAO, PHÚ THỌ .

LX-RC

Xe hơi
lại nhập hòm 13 năm là ít :D hịc ngu quá các cụ nhỉ , chia buồn với chú CA xã

thangld2801

Xe buýt
vụ này to, em dự bác này bóc lịch là cái chắc.

badboy_tkdt

Xe hơi
thời chiến co nhiều thanh niên thế này thì tốt............. cho ra trường sa!