[TNGT] 9h30: tai nạn trên QL1 địa phận Hà Nam

vungoctu

Xe hơi
Tội phóng nhanh vượt ẩu, giành khách đây, em đi đường đó xe khách cứ vượt vèo vèo, lấn bên nọ vượt bên kia, chỉ thương cho hành khách, tiền mất mạng toi.

Europe

Xe buýt
Đoạn đường này nhiều công an đứng đường lắm, sao lái xe khách vẫn đi nhanh thế nhỉ? mấy ông lái xe khách khi gặp tai nạn đa phần sẽ đi trước vì vị trí ghế lái ở sát đầu xe.

mintoo

Xe tải
cái ảnh cuối cụ digicams phọt lên nhìn hãi quá, máu me đậu phụ :((

Cappuchino

Xe buýt
Website
www.facebook.com
Đoạn đường này nhiều công an đứng đường lắm, sao lái xe khách vẫn đi nhanh thế nhỉ? mấy ông lái xe khách khi gặp tai nạn đa phần sẽ đi trước vì vị trí ghế lái ở sát đầu xe.
Các ông xe khách đều làm luật hết rồi bác ợ^:)^

TAMHOA

Xe tải
Tội phóng nhanh vượt ẩu, giành khách đây, em đi đường đó xe khách cứ vượt vèo vèo, lấn bên nọ vượt bên kia, chỉ thương cho hành khách, tiền mất mạng toi.
Bác nhận xét chả sai tẹo nào. Em luôn phải nhường mấy bác tài này.....

hành_khất_đêm

Xe điện
không biết bác tài xe khách táng vào đâu mà khiếp thế
Xe county táng vào đuôi xe tải khi xe tải cùng hướng đang rẽ trái sang đường cụ ạ, bác tài county chạy, oánh lái chậm, căn đường non lên mới đâm vào đuôi xe tải chở đất. Hôm chủ nhật tuần trước em đi quảng ninh về qua đoạn phả lại cũng chứng kiến từ đầu đến cuối 1 vụ tương tự, bác isuzu highlander phanh cháy đường tầm 40m mà vẫn hôn vào đ í t xe tải may mà phanh rồi, lên không thiệt hại về người, đầu xe phí bên phụ của isuzu highlander nát bét. b-(

Vuvit

Xe tăng
Đâm bẹp dúm thế kia mà bác tài ko sao mới là lạ!!! Mong linh hồn những người xấu số sớm siêu thoát