[Funland] 8h tối mai Southamton vs Mờ U

Em không thấy bom tấn nào cả, toàn vớ vẩn giá cao thôi :))
Mua thì ManU vs Chel vs Liv thì em nghĩ như nhau, có thằng MC thì đầu tư mạnh cho Pep thôi. Với lại ManU mua toàn xịt, từ Fellieni, Di Maria, Depay còn đâu toàn hàng trung bình giá cao như Sancho, Mắc Gai hoặc hàng xịt như Bailly, Lin đờ lót, Ma ti ờ
Hàng nhà trồng đc thì đá như s.h.i.t như Lingard, Rát phọt thì ở mức trung bình mặc dù cũng lớn rồi

Chỉ có 20% đáp ứng đc chuyên môn như Matic thời gian đầu, Shaw hay Bít saka hay gần nhất là Bruno

Năm nay em dự vẫn cạnh tranh top 4 vs lọt vào tứ kết c1 là may

Nếu đc mời Conte về cũng đc nhưng khả năng này gần như sẽ ko xảy ra, mùa này kết quả mà bết nữa là khả năng Ole ra đường

Nino88

Xe container
Chã ko mở độ nhỉ?có phải dc xem cổ vũ ko?hihi

IP man

Xe lăn
Mua thì ManU vs Chel vs Liv thì em nghĩ như nhau, có thằng MC thì đầu tư mạnh cho Pep thôi. Với lại ManU mua toàn xịt, từ Fellieni, Di Maria, Depay còn đâu toàn hàng trung bình giá cao như Sancho, Mắc Gai hoặc hàng xịt như Bailly, Lin đờ lót, Ma ti ờ
Hàng nhà trồng đc thì đá như s.h.i.t như Lingard, Rát phọt thì ở mức trung bình mặc dù cũng lớn rồi

Chỉ có 20% đáp ứng đc chuyên môn như Matic thời gian đầu, Shaw hay Bít saka hay gần nhất là Bruno

Nếu đc mời Conte về cũng đc nhưng khả năng này gần như sẽ ko xảy ra, mùa này kết quả mà bết nữa là khả năng Ole ra đường
Linh tinh nào...
Theo thống kê 5 năm gần nhất thì tính chỉ số chi tiêu ròng = mua - bán, nhà Dùa là tiêu hoang nhất. Vẫn chửi bọn bỏ tiền mua danh hiệu nhưng mà bỏ rất nhiều tiền vẫn không mua được danh hiệu mới cay :P

1. Manchester United | Net spend: £-457.60m
2. Manchester City | Net spend: £-357.31m
3. Aston Villa | Net spend: £-247.86m
4. Arsenal | Net spend: £-238.68m
5. Everton | Net spend: £-233.92m
6. Brighton | Net spend: £-212.35m
7. Chelsea | Net spend: £-209.15m
8. Wolves | Net spend: £-196.87m
9. Tottenham | Net spend: £-173.30m
10. Liverpool | Net spend: £-164.71m

D.Safety

Xe container
{Salon Chợ xe}
Toyota Thanh Xuân - Số 315 Đường Trường Chinh

Dạo gần đây MU chuyển nhượng là ngon rồi cụ. Maguire, Wanbisaka, Bruno, Cavani quá hay. Tăng tiến được Shaw, Henderson, Rford, tominay. Còn các bố matic, fred, lindelof là của đời hlv trước rồi.

Y Nok

[Tịch thu bằng lái]
Linh tinh nào...
Theo thống kê 5 năm gần nhất thì tính chỉ số chi tiêu ròng = mua - bán, nhà Dùa là tiêu hoang nhất. Vẫn chửi bọn bỏ tiền mua danh hiệu nhưng mà bỏ rất nhiều tiền vẫn không mua được danh hiệu mới cay :P

Điều này chứng tỏ chúng tôi MU33 ko mua danh hiệu nhé. Kể cả khi chúng tôi bỏ ra rất nhiều tiền nhé!

Mglee

Xe đạp
Mu mua sắm 6-7 năm gần đây có thể nói là cực kỳ rầm rộ, năm nào cũng bom tấn cả nhưng ko hiểu sao mãi ko định hình được một lối chơi cũng như bộ khung ổn định. Trong khi đó các đối thủ MC Liver hay Chelsea họ thay nhau có danh hiệu lớn bé mà mua sắm ko nhiều bằng Mu
Mancity vẫn mãi là người hàng xóm ồn ào
5 mùa gần đây thì vô địch 3 lần, Chelsea 1 lần, Liverpool 1 lần
Mu thì suýt nữa vô địch cả 5 lần
Chelsea thì ăn thêm 1 uefa Champions League, 1 uefa cup
Liverpool thì ăn 1 Champions League

Gangnam

Tầu Hỏa
Người OF
1 cái thớt bóng bánh nó cũng cần người hiểu biết đủ sâu và rộng như mấy cụ này và 1 vài cụ khác em ko trích hết đc,
Còn như chủ thớt mở rất nhiều thớt bóng, tự nhận fan MU. Nhưng còm thì ngắn tí nhỏ giọt theo đuôi các nick có kiến thức. Chưa thấy tự chém đc cái gì về lịch sử, chiến lược chiến thuật hay phân tích trận đấu. Đấy chỉ nói cho Mu đấy. Chứ các đội khác chắc chắn mù tịt.
Chủ yếu khơi gợi sự hời hợt từ 80% các nick phong trào. Còn lại nếu đc 19% anh em hiểu biết vào coi như thành công.
Cũng vì cái quán nó là cái chợ mọi ng rảnh rỗi lui tới chứ ai ham bóng thật nên vào box Thể thao nhiều các ý kiến chuyên môn.
Vui và giết thời gian thôi cụ ơi, vì thế thớt nó mới tồn tại trên quán cafe.
Hình như tôi đã trả lời cụ đúng câu trả lời này cách đây 3 năm.
Căng thẳng vậy!?

Gangnam

Tầu Hỏa
Người OF
À, vậy là tôi đã nghĩ đúng từ 3 năm trước. Kkkkk
Nó tồn tại trên quán cafe có thể là do quan điểm của Chã và quan hệ của cụ.
Còn với tôi, đã có 3 năm liền mới nói lại vấn đề này tức là 3 năm ko căng thẳng đấy cụ,
:)
Nghĩa là cụ có thể yên tâm 3 năm nữa thậm chí 6,9 năm tôi ko ngứa mồm nữa đâu.
:))
Cụ có quyền ngứa như đã và đang mà, thoải mái đê 😜😜😜

Chính khí Đường

[Tịch thu bằng lái]
Mu giáo cố lên

Ledung17

Xe tải
Tưởng vào đây đỡ hơn vnexpress hóa ra cũng nhiều trẻ con hơn bên kia. Khen hay chê phân tích am hiểu nó mới vui, còn nếu không am hiểu thì cmt kiểu người lớn hơn đi các cụ, tránh động chạm hay châm biếm quá vào niềm vui hoặc nỗi buồn của ai đó dù mình cũng chẳng biết mặt họ bao giờ.

Jason88

Xe tăng
Chả hiểu sao nhiều fan MU cứ chửi Pogba, em thấy Pogba nó đang gánh team. MU có vấn đề ở các vị trí tiền vệ đánh chặn và trung vệ, trung phong, chứ pogba đá hay, đẳng cấp
vì cụ ít xem thằng Pogba nó thi đấu thôi. Em xem cu này nó đá từ ngày về Mu năm 2015 thì phải, nó là bản HĐ điên rồ nhất TG lúc bấy giờ đâu đó 90-100tr bảng thì phải, mở đầu cho 1 loạt các bản HĐ giá trên trời từ đó đến nay. Trong từng đấy năm thi đấu cho Mu thì Pogba nó ồn ào toàn chuyện ngoài sân cỏ nhiều hơn là chuyên môn. Cứ 1 trận hay thì lại 4-5 trận dở, vấn đề là ở thái độ thi đấu của nó kém chứ ko phải đẳng cấp nó kém. Đánh giá Pogba là bản hđ thất bại của Mu chắc nhiều người sẽ cùng quan điểm e.

Vulq71

Xe container
Cái tài của MU là cứ thắng 1 trận ok tý là y rằng hôm sau fan phiếc các kiểu chắc mẩm năm nay cúp C1 nằm trong tay rồi, trượt đi đâu được chứ?

Dạo gần đây MU chuyển nhượng là ngon rồi cụ. Maguire, Wanbisaka, Bruno, Cavani quá hay. Tăng tiến được Shaw, Henderson, Rford, tominay. Còn các bố matic, fred, lindelof là của đời hlv trước rồi.
Vâng cụ, nhìn chung lực lượng là tạm ổn. Chủ yếu xem tài HLV đến đâu, cũng ko muốn ăn mày dĩ vãng nhưng những năm cuối của Sir Alex cũng chỉ có vài con hàng ngon, còn đâu toàn hàng trung bình khá nhưng đã đá cho Sir là đá hết mình
Đội hình M.U em nghĩ nên thanh lý ngay Pogba vs Ma ti ờ để đầu tư những con hàng trẻ khỏe khác, 2 thằng này thằng thì bập bõm, thằng thì đá ngu

Chung quy cũng chỉ tại thằng Ed ngu đần cụ nhỉ

Linh tinh nào...

KKK cụ lấy thông kê cụ thể thía thì em thua cụ rồi :))

Căn bản ông M.U mua đắt bán rẻ nên lõm to, với lại bọn cầu thủ giờ nó ko thích sang ManU nữa nên phải dùng xiền để thuyết phục. Như Real thì cụ bảo lương của nó đú sao đc với bọn Ngoại Hạng Anh nhưng bọn cầu thủ vẫn thích sang vì thương hiệu nó tốt
Hiện em nghĩ ManC vs Chel có khả năng cạnh tranh danh hiệu tốt hơn ManU, dù em là fan ManU

Năm nay ManU cố ổn định bộ khung, sang năm tranh danh hiệu . Chứ như trận gặp Sou thì đá chán quá, may mà ko thua ấy

coindesar

Xe buýt
Thời trước xem MU gặp đội ngang hoặc nhỉnh hơn thì không nói, nhưng gặp đội yếu hơn mà đang thua hoặc hòa là gây sức ép liên tục luôn, cảm giác bàn thắng đến bất kỳ lúc nào.
Trận vừa rồi gặp Southampton, cái cảm giác đấy chỉ có trong khoảng 10-15' đầu hiệp 2. Sau đó thì đá rời rạc, mất bóng liên tục, thậm chí bị Southampton ép lại. Kể cả mà có bàn thắng trong thời điểm đó thì cũng là ăn may chứ không phải do thế trận.

Mglee

Xe đạp
vì cụ ít xem thằng Pogba nó thi đấu thôi. Em xem cu này nó đá từ ngày về Mu năm 2015 thì phải, nó là bản HĐ điên rồ nhất TG lúc bấy giờ đâu đó 90-100tr bảng thì phải, mở đầu cho 1 loạt các bản HĐ giá trên trời từ đó đến nay. Trong từng đấy năm thi đấu cho Mu thì Pogba nó ồn ào toàn chuyện ngoài sân cỏ nhiều hơn là chuyên môn. Cứ 1 trận hay thì lại 4-5 trận dở, vấn đề là ở thái độ thi đấu của nó kém chứ ko phải đẳng cấp nó kém. Đánh giá Pogba là bản hđ thất bại của Mu chắc nhiều người sẽ cùng quan điểm e.
Em lại nghĩ nó là bản hợp đồng thành công cho...chelsea và mancity, Liverpool
Cám ơn pog3

Mglee

Xe đạp
KKK cụ lấy thông kê cụ thể thía thì em thua cụ rồi :))

Căn bản ông M.U mua đắt bán rẻ nên lõm to, với lại bọn cầu thủ giờ nó ko thích sang ManU nữa nên phải dùng xiền để thuyết phục. Như Real thì cụ bảo lương của nó đú sao đc với bọn Ngoại Hạng Anh nhưng bọn cầu thủ vẫn thích sang vì thương hiệu nó tốt
Hiện em nghĩ ManC vs Chel có khả năng cạnh tranh danh hiệu tốt hơn ManU, dù em là fan ManU

Năm nay ManU cố ổn định bộ khung, sang năm tranh danh hiệu . Chứ như trận gặp Sou thì đá chán quá, may mà ko thua ấy
Sang năm sẽ là ứng viên sáng giá nhất cho danh hiệu epl và Champions League

showluozixiang

Xe buýt
Solsa mới chỉ là tay mơ trong thế giới hlv bóng đá đẳng cấp thế giới thôi. ban lãnh đạo MU không hiểu gì về bóng đá khá lom rom, vài năm trước có cơ hội ký với klopp nhưng lại đi ký với mourinho hét thời, vừa rồi có cơ hội ký pochettino nhưng lại đi gia hạn với solsa. MU không có hlv đẳng cấp có tài thao lược thì không bao giờ trở lại vinh quang được.

juve99

Xe cút kít
Đá sân khách ko thua là ngon rồi, các ô cứ nghĩ Mu là MC - Chelsea - Liver trận nào cũng phải thắng á, hãy đợi đấy [-O<