[CCCĐ] 7X Du xuân Việt –Lào 2017

NHON 2012

Xe điện
Sau 7 ngày với 2150 km đoàn em đã về đến HN vào lúc 18h .Thành phố đã lên đèn ..những cái bắt tay thật chặt tạm biệt nhau sau khi không quên hẹn nhau vào những chuyến đi sắp tới ..

Cám ơn tất cả các Cụ các Mợ đã đồng hành cùng đoàn em trong thời gian vừa qua ..^:)^^:)^^:)^
Cụ về rồi ạ, em tưởng hết tháng chứ :)

DEAM

[Tịch thu bằng lái]
Sau khoảng 1 h xe chạy đoàn cũng đến khu rừng săng lẻ nổi tiếng

Phải nói cảm giác rất là nhẹ nhàng khi đứng dưới các tán cây cao vút và thẳng tắp của khu rừng này
Cánh rừng hiếm hoi còn sót lại. Khá đẹp

yensuong

Xe điện
Sáng hôm sau cả đoàn tranh thủ ăn sáng nhanh chóng rồi lên đường , từ mướng xén về đến nhà cũng khá xe nếu không tranh thủ khéo tối mịt mới về đến nhà mất ..
Về đến đất Việt cảm giác tự tin hẳn , dù sao ở VN mọi vấn đề cũng có thể giải quyết dễ dàng chứ ở trên đất bạn quả thật cũng có đôi chút lo lắng tiếng tăm chả biết thủ tục không thạo nên cứ về đến đất Việt là thở phào nhẹ nhõm hi hi
Sau khoảng 1 h xe chạy đoàn cũng đến khu rừng săng lẻ nổi tiếng ( đến đầu rừng là em nhớ đến bác yensuong chỉ tiếc không được giao lưu với bác ý đợt này )

Phải nói cảm giác rất là nhẹ nhàng khi đứng dưới các tán cây cao vút và thẳng tắp của khu rừng này

Tối mùng 10 em mới về tới nhà, rất tiếc không gặp được đoàn của cụ để uống với nhau chén nước. Chúc mừng đoàn đã có chuyến du xuân vui vẻ và an toàn trở về. Hôm qua em cũng vừa tiếp Vợ chồng bác 29M-1732 cùng khách sạn di động huyền thoại của bác ý đi lào qua nhà em đây ạ :D

hoangtuananh69

Xe tăng
Tối mùng 10 em mới về tới nhà, rất tiếc không gặp được đoàn của cụ để uống với nhau chén nước. Chúc mừng đoàn đã có chuyến du xuân vui vẻ và an toàn trở về. Hôm qua em cũng vừa tiếp Vợ chồng bác 29M-1732 cùng khách sạn di động huyền thoại của bác ý đi lào qua nhà em đây ạ :D
Hi hi đúnglà quả khách sạn di động huyền thoại... Vụ đi Mù cang chải mà em đuổi mãi mới kịp bác ý đấy ạ... Thoắt ẩn thoắt hiện kinh lắm..

NHON 2012

Xe điện
Em vào chào cụ chủ rừng pù mát.

29M-1732

Xe buýt
Em đang ở viên chăn muốn đi thái chơi thì lái xe đến cửa khẩu hay để xe ở vientiane rồi quay về? em muốn tự đến cửa khẩu ngủ lại đó, sang mai qua thái rồi quay về lào. xin hỏi các cụ có kinh nghiệm tại cưa khẩu lào có ks hay nhà ngit kg ạ?