767Km - Hành trình cùng Kia Pride B 1 mình từ Đà Nẵng về Hà Nội !

ssss

Xe tải
em chỉ biết nói một từ là Chúc mừng cụ

Website
tuantattoostudio.com
em chỉ biết nói một từ là Chúc mừng cụ
cám ơn cụ

P/S : Sau 1 tháng từ khi e rước nàng Pride bệnh tật về cho đến bây giờ , e đã hoàn thiện 100% phục hồi nguyên bản + làm lại 1 số vấn đề chính + Gầm + Máy + Đồng Sơn + Nội Thất ( cái này e phối theo cách của e k chơi theo nguyên bản vì nó quá già so với tuổi của e và cũng k sang trọng mặc dù là xe k phải là xe đời mới nhưng dù sao cái nội thất nó cũng tôn lên cái bộ mặt đẹp lên 1 tí :)) và thay khá khá là nhiều các phụ tùng mới như đèn đóm các kiểu , nay post vài cái ảnh để các bác ném đá :))

Hồi mới lấy về đây mời các bác xem tổng thể , may mà e vác được xác ra đến Hn lành lặn :)) Số e cũng quá may mắn vì k có sự cố nào khủng khiếp cả :D để phục chế nàng Pride kiều diễm hóa thân lại từ 1 đống rác trở về thời huy hoàng ngày nào :D

Và sau 1 tháng miệt mài k nghỉ tìm tòi và đắp số tiền ngang ngửa cái xe vào thì xe e tạm đc như này , sau tết e sẽ độ tiếp dự án đang dở dang của e , giờ đẻ tiền ăn tết cái đã , mời các cụ chém :))

Mặt tiền

Bên trái này

Bên phải này

Mông này

Bên lái

Bên phụ

Đằng sau

F1 e ké luôn :D

Nội thất

Bonus 1 cái e chụp trên nhà xuống :D nhìn ra gì phết :D

Phồng Mực

Xe tăng
Chúc mừng cụ ^^ Xe ngon

xe4banh668

Xe tải
Xe cụ đăng ký năm bao nhiêu thế, mà e ko hiểu khi bác vác e nó về đến gặp xxx bắn tốc độ mà cụ bảo là am hiểu luật nên thoát là thế nào?

Website
tuantattoostudio.com
Chúc mừng cụ ^^ Xe ngon
Tạm thôi cụ à :D

đm xe thì đẹp đấy - còn thằng chủ xe thì vẫn xấu như 30 ngày trước
Bác ghen với e đấy à =))

Xe cụ đăng ký năm bao nhiêu thế, mà e ko hiểu khi bác vác e nó về đến gặp xxx bắn tốc độ mà cụ bảo là am hiểu luật nên thoát là thế nào?
Vì e giảm tốc độ trước khi đến cái biển hạn chế 50 nhưng xxx bắn xe e trước cái biển hạn chế đến tận 40m ( mà cái này e còn chả biết là bắn e hay bắn xe trước e ) Khi xuống xe e yêu cầu xem hình ảnh thì xxx k cung cấp đc cho e thì phải thả thôi bác =)) bắn láo mà :))

khiếp thật nay e mới thấy cận cảnh lúc đầu vợ 2 của cụ , trông khiếp thật
Ác mộng kinh hoàng luôn cụ ạ , mà vác nó từ Đà Nẵng ra đến HN lành lặn nó mới là nỗi ám ảnh thực sự :)) May thay e thoát kiếp nạn đấy rồi :D

Ông ý gạ bán lại xe cho ông ý e k bán nên ông ý ghen đấy anh =))

MrMie

Xe đạp
nể phục cụ vì lòng đam mê mà phi con xe từ Đà Nẵng ra.chúc cụ hạnh phúc bên vợ 2

moitaplai2010

Xe tăng
Đọc xong vái cụ cả nón ước gì mình cũng có một chuyến như vậy nhỉ:))

MARI0

Xe tải
em đọc Hết 1 lèo 20 trang:D .Lên ngoại thất 1 tí nữa lại thành Ngọc Tờ Rinh ngay,mà là Ngọc Trinh mình bỏ công ra nhào nặn mới quý Cụ nhỉ.hehe

Website
tuantattoostudio.com
Em hóng căn cụ chủ nhé :)
hóng căn là hóng gì ạ , e chưa nghe bao giờ ạ :D

Em nó về tay cụ trông lại ngon lành ngay cụ nhỉ :D
Mới đc về nguyên bản thôi cụ ạ , e đi tạm qua tết , qua tết tiếp tục dự án đục đẽo ngoại thất :D

em đọc Hết 1 lèo 20 trang:D .Lên ngoại thất 1 tí nữa lại thành Ngọc Tờ Rinh ngay,mà là Ngọc Trinh mình bỏ công ra nhào nặn mới quý Cụ nhỉ.hehe
Vâng chắc chắn e sẽ lên nốt ngoại thất theo dự án của e ạ , nhưng phải để dành tiền ăn tết với chuyển chính chủ sơn gò đổi màu sơn đã :D đợt này làm nhiều quá nên e cũng đang chết đói :))

Bonus thêm mấy cái ảnh , e mới dán cái viền inobx lên nẹp cửa với thân xe và mặt calang cho nó sáng sủa :D mời các cụ chém :D xe đểu dán lên nhìn cũng hay ra phết :))

Chỉnh sửa cuối:

Camry78

Xe hơi
À... em làm 1 căn hóng câu chuyện của cụ ợ :) cụ [@Mầm Non Tội Lỗi;333680] vặn vẹo em nhể ;))