51K cho một ly cafe hòa tan G7

xe365vn

Xe container
e vào cafe Trung Nguyên toàn gọi líp ton thôi, yên tâm từ đầu đến cuối ;)

relaxhn

Xe hơi
Như kết quả Cụ mất phanh search được em nghĩ hay là Mợ chủ thớt bị cái anh TNHQ lừa từ cái buổi đầu tiên Mợ gọi Passiona nhỉ~X(. Đến bây giờ anh TNHQ trả về đúng tên gọi và chất lượng của Passiona thì Mợ chủ thấy nó khác trước chăng.

fanyingjun

Xe hơi
Mà các cụ hay ngồi đâu cf đúng nghĩa của nó chỉ em với , e ko có nhiều thời gian nhưng thỉnh thoảng muốn thưởng thức 1 cốc đen đúng chất của nó quá

lyhuong

Xe điện
Sau đó em ra Quán Thánh mua cà phê Quất về tự pha lấy thưởng thức cho đỡ bực mình.
Lâu rồi em ngại không đi mua, uống thơm cụ nhỉ, mà rẻ nữa
Quất là tên ông cụ ( đã mất ), nhà này bán từ hồi còn tàu điện leng keng

momoyama68868

Xe điện
Lâu rồi em ngại không đi mua, uống thơm cụ nhỉ, mà rẻ nữa
Quất là tên ông cụ ( đã mất ), nhà này bán từ hồi còn tàu điện leng keng
Vâng. uống luôn thì ra ngồi mặt phố Trấn VŨ, còn mua mang về thì ra Quan Thánh. cháu hóng thấy sói bảo nhà này dài hai đầu thông ra hai mặt phố này thì phải ạ

lyhuong

Xe điện
Vâng. uống luôn thì ra ngồi mặt phố Trấn VŨ, còn mua mang về thì ra Quan Thánh. cháu hóng thấy sói bảo nhà này dài hai đầu thông ra hai mặt phố này thì phải ạ
Nhà mợ nói là của ông anh , ông em ở 106 QT giờ chỉ còn bán cà phê bột thôi, cửa hàng be bé

Hại Điện

Xe container
Nhà cháu không phải dân miền TRung nhưng cũng cỡ chừng đó hoặc hơn cụ ạ. Nhà cháu cũng thích hương vị thật đậm đà của cà phê miền Trung, một năm sống 1 - 2 tháng Đà Nẵng, nhà cháu thích lang thang cà phê Long, Bảo Nam Trân, Phố Xưa 1,2 hay Phố cũ gần phi trường....nói đến chẹp lại xèm cà phê :)
Em tiếc là tiếc cái không gian cafe HN đới cụ ạ. HN các buổi sớm se lạnh mùa thu, đông, ngồi phủi ven đường ngắm các mợ váy với khăn choàng cổ mà có ly cà phê thậm đậm, thật thơm để đánh thức mọi giác quan thì đời thật đáng hưởng thụ cụ ạ.

kenshire

Xe tăng
Những năm đầu 90, khi mà chưa có Internet, xe thì mấy cái cup đèn tròn, dăm ba con dream. Loanh quanh các phố với con xe đạp, 1 e gái ngồi đằng trước cầm tay lái. Trời buổi sáng, làm ly ca fe, lúc đó sao thơm thế, ấm thế. Giờ đi về Hn, cũng chả tìm được quán nào cho mình cảm giác ấm áp nữa.

Greeno

Xe lăn
Website
www.bodetam.vn
Nếu đúng là cái loại coffee Passiona hòa tan này thì em nhẩm tính HQTN làm ăn có lãi quá đi mất , 14 gói x 51k = 714k , trong khi đó 1 hộp ( 14 gói ) có 32k . Buôn bán thế này mới gọi là buôn bán chứ , em fun tý nhưng quả thực nếu đúng như mợ chủ thớt nói thì e nghĩ nên phản ánh trực tiếp với quản lý của quán ấy , chứ mợ không nói gì mà ấm ức ra về chỉ tổ bọn nó tiếp tục chăn các bác đi sau thôi .
ngồi ở vị trí đó đáng đồng tiền đấy chứ cụ. Em nghĩ tiền chỗ ngồi mang giá trị tinh thần hơn cái sản phẩm cafe nhiều, nếu thấy đắt thì qua nhiều chỗ rẻ hơn mà cụ. Chỗ đó hình như sắp giải tán để làm bãi đỗ xe ngầm rồi, bao giờ xong thì HQTN mới chuyển về tiếp