Hết hạn 4x4 Japan 7v SuGV

Trạng thái
Thớt đang đóng
Giá
339,000,000 VNĐ

BMW R60

Xe tăng
em là fan cứng Suzuki, ra đường ít khí đụng hàng, vứt đâu cũng ko sợ trộm nó ngó :)
Cụ giống hệt thằng bạn em. Hắn trước đi xe máy Suzuki Viva, sau lên con xe như hình của cụ. Ê tô thì hắn chơi Su Wagon, mới bán lại lên đời Su Ciaz 2020.

yinglinhn

Xe tải
Đọc bài của em nhiều, anh trả lời luôn để anh em trên này xem em bán hàng thế nào.
Anh nhiệt tình hẹn trước em tới nhà xem xe, em đón anh đưa anh xuống xem xe, xe thì em để bẩn be bét, em thì tên là Kiên mà hồ sơ giấy tờ thì tên khác (em lý giải là tên ở nhà với tên xã hội khác nhau). OK lúc làm giấy thì rõ ngô khoai ngay, không lo. Xe cản trước sứt miếng tướng lộ ra cả mảng ma tít mà em vẫn cam đoan xe gin trong nhà máy, chẳng có cái xe gin nào mà hãng bả ma tít cả,.... rồi nhiều nội dung khác đã nói 1 lần. Tuần sau là nghỉ lễ 2/9, anh đặt option với em, một là anh đặt cọc qua lễ anh lấy, hai là anh lấy luôn qua lễ anh trả biển số em vì lúc đó em mới làm thủ tục rút biển. Tóm lại là em bán với giá 339tr thì kiểu gì anh cũng lấy (lúc đó). Em hẹn anh tối trả lời, nhưng em không trả lời. Qua câu truyện anhđược biết em còn hẹn một ai đó đến xem xe, anh cũng đoán là người đó nếu hơn anh, chắc chắn em sẽ bán cho người đó. Nhưng kết quả không như em mong đợi, hai hôm sau em mới nhắn tin bán nhưng chỉ giảm 2tr, lúc nhận tin em giảm 2tr anh vẫn trả lời bình thường nhưng trong lòng anh thấy như bị xúc phạm, thú thực anh bán xe máy anh còn giảm nhiều hơn.
Và nửa tháng sau em lại nhắn, anh có mua không,... anh không mua nữa vì thú thực là nhà anh có 2 xe, anh chỉ muốn mua xe em dùng đi phượt, rất muốn trước lễ (2/9) mua xe em để đưa vào nam rồi chạy ra. Nếu em OK ngay lúc đó thì anh đã lấy luôn rồi. Vậy em còn muốn gì ở anh nữa mà bên trên em nói như là anh đánh đố em vậy.
Trao đổi để em chủ xe và các bác trên này cùng biết.
Cụ quá nhiệt tình đấy, phải em là phủi mít đi về ngay từ câu cam đoan zin hãng rồi.

tytum

Xe tăng
Cụ quá nhiệt tình đấy, phải em là phủi mít đi về ngay từ câu cam đoan zin hãng rồi.
Nhiệt tình và máu vì cụ ý dùng đi chơi lễ cận kề, chính ra bán thế mới sướng cụ nhỉ, vớ đúng bác kết

cakiem8x

Xe buýt
Đọc bài của em nhiều, anh trả lời luôn để anh em trên này xem em bán hàng thế nào.
Anh nhiệt tình hẹn trước em tới nhà xem xe, em đón anh đưa anh xuống xem xe, xe thì em để bẩn be bét, em thì tên là Kiên mà hồ sơ giấy tờ thì tên khác (em lý giải là tên ở nhà với tên xã hội khác nhau). OK lúc làm giấy thì rõ ngô khoai ngay, không lo. Xe cản trước sứt miếng tướng lộ ra cả mảng ma tít mà em vẫn cam đoan xe gin trong nhà máy, chẳng có cái xe gin nào mà hãng bả ma tít cả,.... rồi nhiều nội dung khác đã nói 1 lần. Tuần sau là nghỉ lễ 2/9, anh đặt option với em, một là anh đặt cọc qua lễ anh lấy, hai là anh lấy luôn qua lễ anh trả biển số em vì lúc đó em mới làm thủ tục rút biển. Tóm lại là em bán với giá 339tr thì kiểu gì anh cũng lấy (lúc đó). Em hẹn anh tối trả lời, nhưng em không trả lời. Qua câu truyện anhđược biết em còn hẹn một ai đó đến xem xe, anh cũng đoán là người đó nếu hơn anh, chắc chắn em sẽ bán cho người đó. Nhưng kết quả không như em mong đợi, hai hôm sau em mới nhắn tin bán nhưng chỉ giảm 2tr, lúc nhận tin em giảm 2tr anh vẫn trả lời bình thường nhưng trong lòng anh thấy như bị xúc phạm, thú thực anh bán xe máy anh còn giảm nhiều hơn.
Và nửa tháng sau em lại nhắn, anh có mua không,... anh không mua nữa vì thú thực là nhà anh có 2 xe, anh chỉ muốn mua xe em dùng đi phượt, rất muốn trước lễ (2/9) mua xe em để đưa vào nam rồi chạy ra. Nếu em OK ngay lúc đó thì anh đã lấy luôn rồi. Vậy em còn muốn gì ở anh nữa mà bên trên em nói như là anh đánh đố em vậy.
Mọi thứ đều có nguyên do chứ đúng là nghe 1 chiều thì ko hiểu hết được. Và mua bán cần phải có duyên. Nhiều khi lại thích cái tính của người bán hơn cái món đồ :)

Trước em bán xe, nửa năm sau ông mua xe vào bảo là xe em hỏng nhiều quá, đi thì chả chịu bảo dưỡng, giờ anh đi sửa hết tận 17 củ, em hỗ trợ anh 1 nửa. Em đọc xong cứ cười mãi.

Vdung1972

Xe container
Nơi tôi sinh-Hà Nội.Ngày tôi sinh-Một ngày bỏng ch
Website
www.nhtm.gov.vn
Người loay hoay không bao giờ làm được việc gì ra trò đâu cụ ạ. Mình cứ fun và thoải mái dành thời gian làm việc khác, ra lợi ích hơn nhiều.

vin_tq

Xì hơi lốp
Nếu để đi phượt thì xúc con Everest 2 cầu máy xăng MT có 150 củ thớt bên kia ngon hơn nhiều ;))

Em vẫn nhớ thớt trước chủ xe đăng giá 345tr. Có cụ qua xem trả 339, chủ xe nhùng nhằng bảo chỉ bớt 2tr thôi. Thế là cụ kia cũng bỏ về.

Bây giờ chủ xe lại hạ xuống 339 thật 😁

Vừa rồi em bán xe, có cụ từ tận Hải Phòng đến xem. Em bớt 10tr luôn không vấn đề. Vui vẻ xởi lởi chút mới có lộc cho chủ xe sau, chứ kỳ kèo 1 2 tr có giàu thêm được gì đâu.
Cụ mà không bớt là hoa cải bay rợp trời đó :v :v :v

Tit_mu_tap

Xe tăng
xe giờ thủ tục sang tên lằng nhằng đâm ra xe cũ mất giá hơn. Thôi xe ngon cứ để đi tiếp bán nó phí.

nheo nheo

Xe hơi
cụ có biết về biển định danh ko, như em hiểu, nếu em muốn giữ lại biển số thì cứ đăng ký bây h luôn hay cần phải bán đc xe mới làm đc?
sau 15/8/2023 thì biển 5 số tự động định danh cho người trên đăng ký, không phải làm gì cả.

Khoacuathongminh

Xe tăng
Website
khoacuathongminh.net
Dòng này mà đc cái máy 2.0 thì hết nước chấm cụ nhỉ. Tiếc chỉ 1.5 đi full tải thì đuối
Trc e đi con Celerio 1.0 leo hà giang, lũng cú ào ào cụ ạ. Hehe, ko dùng để đua nhưng vẫn tới dc nơi cần tới :D

htrc ngồi cx30 2.0 6AT đạp sướng hơn nhưng ngồi trong bí thật. Mà con Xforce giảm rẻ lắm. Nói chung phục vụ gia đình ưng phết cụ ạ ^^~

baongan2511

Xe buýt
em chạy thử, 4 người lớn, ra cao tốc LHL, chạy ổn mà.
cảm giác lái rất lanh lẹ, đánh lái gấp khi chuyển làn ổn định. tăng tốc ok, tất nhiên CVT thì ko đòi hỏi như AT đc.
Tuy nhiên, người ngồi hàng sau cảm nhận hơi (1 chút) ồn và ko đc êm ái (khả năng do cấu trúc giảm xóc kiểu thanh giằng, ko phải đa điểm)
Nội thất, lắp ráp, cá nhân em thấy khá thôi (ví dụ, bóp vào phần nhựa cột A, xe này như Ghẹ, xe em giống cua gạch)
trước e chạy con City máy còn mạnh hơn con này đúng là đáp ứng đủ nhưng khi cần vượt cũng rén cụ ah.Nói chung về mọi mặt em này đều ổn

baongan2511

Xe buýt
city vs xforce, cá nhân em thấy, cảm giác lái, 1 trời 1 vực :)
city hều hều, ko cảm xúc gì
chắc hơn nhau cái gầm cao, gầm thấp chứ gì mà lái 1 trời 1 vực cụ. Cảm giác lái của Honda trước giờ vẫn đc công nhận là hay nhất phân khúc mà

longdh.reco

Xì hơi lốp
Bài viết có nội dung vi phạm quy định của diễn đàn - Rao ké
Điểm cảnh cáo (Hết hạn 22/10/24)

Chỉnh sửa bởi quản trị viên:
Trạng thái
Thớt đang đóng