[Funland] 4x và chuyện ấy

dung_hn2810

Xe hơi
bàn đến cái " ấy" thread rôm rả, bão luôn.

Of.NguyenLinh

Xe ngựa
Website
1z-vietnam.com
Các cụ cứ mua thịt Trâu của em, rồi rủ gái cùng ngồi ăn, làm thêm mấy lon bia, hoặc Cút rượu,
là kiểu gì cũng Phê ... chữ ê...... :P
Mợ pr thế chán lắm, các cụ đêm nào cũng phải nhìn trâu gác bếp, dở ra đậy lại đấy :))

Of.NguyenLinh

Xe ngựa
Website
1z-vietnam.com
em và nhiều ng trong nhóm bạn đã nhận ra 1 điều, ăn giảm thịt, tăng nhiều loại rau, củ quả, hạt. tình dục tăng lên trông thấy cụ ạ.
Ngày xưa táng nhiều thịt chỉ tăng ham muốn nhưng hiệu quả mỗi lần (và hồi phục sau đó) chính ra ko tốt. Chén nhiều rau, giảm thịt thì ham muốn ko nhiều, đỡ phiền phức, nhưng chất lượng khác hoàn toàn.
Cái này sao ngược tự nhiên thế cụ @@
Bọn ăn cỏ xxx kém nên toàn có sừng đấy thây :))

miit90

Xe buýt
Bắn thành vòi thì chưa thấy nhưng ục một tảng nước vào miệng thì có rồi.
Mà thôi phải để chị em họ ý kiến mới biết có đúng không chứ.
Chắc em kém nên chưa được gặp như lày. Có mợ nào vào xác nhận cho cái không nhể

tuannbb

Xe điện
Chắc em kém nên chưa được gặp như lày. Có mợ nào vào xác nhận cho cái không nhể
Ca này chỉ thấy trên phim nhật, em năm nay gần 50 tuổi mà chưa được chứng kiến ngoài đời bao giờ cụ ạ =))

stone_lamp

Xe điện
Tuổi trên 40 còn vạn thứ để lo,.đâu còn tuổi trâu mà ham hố nhiều, thi thoảng húng thì k tính. Nói chung thear mang tính tham khảo và chém gió xả tr :D
Các cháu 9x đời cuối và 0x nó vào đây đọc thread thì nó cười rơi hàm về các cụ 4x fetlac

Xe bọ xít

Xe container
Hôm em đi tiếp khách Hàn Quốc thấy hắn có cái vỉ màu đen có số 20 màu trắng (như cái vé xe); hắn khoe phải dùng món này vì đang cặp em gái 2x, vỉ 1 viên đó dùng được 5 ngày! Nghe đâu sản phẩm của Hàn xuất Mỹ!
Loại gì đấy Cụ, để ko may E tìm đc bé 19 còn có võ để chiến đấu =))

NgocDmax

Xe tăng
Ca này chỉ thấy trên phim nhật, em năm nay gần 50 tuổi mà chưa được chứng kiến ngoài đời bao giờ cụ ạ =))
Khồng, e làm chứng là có cụ ạ, e gặp rồi, kiểu lênh láng cũng có nhưng ướt cả nệm thì tả hơi quá; kiểu nhịn ko nổi xịt cả nước ái cũng có, trường hợp này e gặp 1 lần.

Chỉnh sửa cuối:

tuannbb

Xe điện
Khồng, e làm chứng là có cụ ạ, e gặp rồi, kiểu lênh láng cũng có nhưng ướt cả nệm thì tả hơi quá; kiểu nhịn ko nổi xịt cả nước ái cũng có, trường hợp này e gặp 1 lần.
:)) Thế em đoán cụ là chuyên gia mới làm đối tác thăng hoa như vậy, em thì cứ kiểu truyền thống nên không làm đối tác lên đỉnh như vậy!

NgocDmax

Xe tăng
:)) Thế em đoán cụ là chuyên gia mới làm đối tác thăng hoa như vậy, em thì cứ kiểu truyền thống nên không làm đối tác lên đỉnh như vậy!
Oh, mấy món này nói phét thì giỏi chứ chẳng ai là chiên za đâu cụ ơi, 1 phần là hên (gặp may đối tác), 1 phần là chịu khó nhịn để nhường đối tác.... đại khái vậy. Các cụ mà cứ hùng hục thì các mụ buồn thúi ruột, e thiệt đấy.
E thì chỉ làm được thế này, khi nào thấy đối tác sung mãn thì em cứ nhiệt tình chép đề rồi giở tài liệu đọc đi đọc lại, cố tìm cho ra chỗ nào mà đụng vào các mụ ấy khoái nhất ấy.... chịu cho tới gần hết giờ mới làm bài.... 10 lần em đảm bảo cụ là các mụ ấy chết 7-8 lần...
Nếu được vậy thì cả 2 cùng vui được vài ngày, còn mà làm cho tròn nghĩa vụ thì lúc sau lại thấy thèm ngay, dù chả làm được gì nữa (e cũng như nhiều cụ trên này, đầu 4 đít chơi vơi rồi, nên kiểu đêm 7 ngày 3 là,.... nhìn và nuốt nước bọt ấy), phần đông chém gió là bên trong, bên ngoài, nhưng ra ngoài mà kiếm được e non non chút thì nó gọi bằng chú... nhụt cả chí khí...