[Thảo luận] 3x như này làm gì giao thông chả loạn.

Mazda CX9

Xe điện
3 thằng XXX này cần bị tước quân hàm đuổi về quê chăn bò

IZZ

Xe tăng
Nhà em gần đây nên em biết. Ngã tư này rất nhiều cái bất hợp lý, đặc biệt XXX hay bắt:
- 2B từ Nguyễn Phong Sắc cũ rẽ phải ra Xuân Thủy (được phép rẽ phải khi đèn đỏ) mà không bật xi nhan.
(Gấu bị bắt lỗi này ở đây, về lép bép với em bị em mắng cho 1 trận: bắt cho mà nhớ sau đi đúng luật :D)
- 4B đi từ Trần Thái Tông rẽ trái ra Xuân Thủy - Đèn đỏ đếm lùi về 00 sau đó đỏ lòe 3-5s mới chuyển sang xanh, xanh 10s nên rất nhanh hết -> dễ dính chưởng.
(Em bị dính 1 lần, đèn xanh 3s em đi, bị vướng taxi chèn đầu các chú tưởng em vượt đèn đỏ. Cãi chán rồi các chú bảo thôi anh đi đi tôi nhớ xe anh rồi, haizzz)

XXX đứng ở đầu đường Xuân Thủy ngay chỗ Nguyễn Phong Sắc cũ rẽ phải ra, thời gian rình là vào những lúc mát giời, thường là buổi sáng tới gần trưa, hoặc chiều tối. Các cụ đi từ Trần Thái Tông rẽ trái ra Xuân Thủy tinh mắt lắm mới thấy vì bị vướng view bởi hàng rào giữa đường. XXX đứng khéo cực :D
Các cụ bảo trọng.

ZAD Viet

Xe điện
Nhà em gần đây nên em biết. Ngã tư này rất nhiều cái bất hợp lý, đặc biệt XXX hay bắt:
- 2B từ Nguyễn Phong Sắc cũ rẽ phải ra Xuân Thủy (được phép rẽ phải khi đèn đỏ) mà không bật xi nhan.
(Gấu bị bắt lỗi này ở đây, về lép bép với em bị em mắng cho 1 trận: bắt cho mà nhớ sau đi đúng luật :D)
- 4B đi từ Trần Thái Tông rẽ trái ra Xuân Thủy - Đèn đỏ đếm lùi về 00 sau đó đỏ lòe 3-5s mới chuyển sang xanh, xanh 10s nên rất nhanh hết -> dễ dính chưởng.
(Em bị dính 1 lần, đèn xanh 3s em đi, bị vướng taxi chèn đầu các chú tưởng em vượt đèn đỏ. Cãi chán rồi các chú bảo thôi anh đi đi tôi nhớ xe anh rồi, haizzz)

XXX đứng ở đầu đường Xuân Thủy ngay chỗ Nguyễn Phong Sắc cũ rẽ phải ra, thời gian rình là vào những lúc mát giời, thường là buổi sáng tới gần trưa, hoặc chiều tối. Các cụ đi từ Trần Thái Tông rẽ trái ra Xuân Thủy tinh mắt lắm mới thấy vì bị vướng view bởi hàng rào giữa đường. XXX đứng khéo cực :D
Các cụ bảo trọng.
Cụ nhà gần đấy ra mai phục lại các chú ấy đi.

ZAD Viet

Xe điện
3 thằng XXX này cần bị tước quân hàm đuổi về quê chăn bò
Làm sao được mà cụ.
Phải khó khăn vất vả lắm chú ấy mới vào được ngành, cụ lại bẩu cho về quê chăn bò. Các chú nóa lại có ý kiến.

thienphuc

Xe điện
cái clip này phải gửi lên tổng cục xây dựng lực lượng cho họ xem thành quả của họ đang xây

còn phân làn thì cứ thằng nào đi thẳng thì rẽ luôn thằng đối diện chờ như thế mới tận dụng đc hết mặt đường đc,
tỷ dụ ngã 4 nam hồng làn rẽ trái k có xe nhưng cả đoàn đi thẳng thì chen nhau ,nhất là chỗ gần bộ công an cũng thế làn rẽ thì có phải lúc nào cũng có xe rẽ đâu.cho toàn tuyến thông xuốt đến khi có xe cần rẽ bào bộ thì chỉ cần 1 xxx ra vẫy cái là xong sao cả ngày cứ để đèn vừa tốn kém vừa để dân xoi mói.cái ng chỉ đạo mà việc cỏn con k làm đc thì chỉ đạo cái jề.đường cao tốc mà lại có đèn xanh đèn đỏ thì có bao nhiêu nước có ?