[Thảo luận] 3x định ăn........................... .......hiếp em, em hiếp lại..................

vietran

Xe ba gác
cụ chinh rua may đấy, hôm đó gặp em chốt ở đấy thì cụ chỉ có nước găm BB vào kính lái và thu luôn đk nhá, hề hề < em fun tẹo, lâu nay không gặp cụ, dạo này tình hình cuối năm thế nào cụ, khấm khá không ạ, hôm nào highlandcoffe đê :) có gì pm inbox cho iêm nhá
Quá may là đằng khác
Gặp phải thằng nó non, hai nữa nó đứng để hướng dẫn gt chứ k đi theo nhóm phạt vi phạm, chứ k nó giữ xe về tội k chấp hành hiệu lệnh người đh gt, người thì trả về điạnphuwowng quản lý, xe cho vào kho

GiangNL

Xe máy
Hâm mộ quá ợ, hôm nào e phải thỉnh giáo bác

Mayrau9018

Xe hơi
hay nhưng khó nhân rộng các bác nhỉ. học theo bác chủ mạo hiểm lém.

kien_ktnl

Xe buýt
mời cụ chén riệu, cụ thật là chuẩn

linhtotet

Xe máy
Ngưỡng mộ cái phong thái của cụ!

Lucas_halong

Xe buýt
Nhìn cái phong thái của cụ mà e phục luôn!

TKT

Xe hơi
em ủng hộ cụ!

tainon

Xe điện
hôm trước em bị lỗi sai làn ở đoạn pháp vân rẽ ra cao tốc, em đi thẳng nhưng không đeo kính nên không phát hiện từ xa cái vạch liền ngăn hàng đi thẳng với rẽ trái, đã men vào bên phải rồi nhưng k ngờ cái làn đi thẳng nó bé thế nên gần đến đèn đỏ mới đè vạch liền trèo sang, y như rằng bị mấy anh gọi lại, thôi thì biết nó là cái bẫy do bên giao thông đặt để bên cảnh sát giao thông thu hoạch nên em rất ngoan, thiệt hại là 2 lít và được đi luôn.

congdangxuan

Xe hơi
LIKE cụ. em mà bị tóm toàn run bần bật chẳng dám cãi gì. có khi mình đúng cũng thành sai. hix. Học tập theo gương cụ sau có ji còn xử lý

lau ga gia

Xe buýt
Em vưỡn chưa hiểu tại sao 3 xxx lại hiếp được con mụ rùa nhỉ? trả nhẽ 3 cái của khỉ chọc vào 1 cái khỉ của? túm lại em ư hiểu? :ar!:ar!:ar!:ar!:ar!

Strama5689

Xe hơi
Nói chung đa số ở đây các cụ ghét XXX .Thị hiếu đám đông rất rõ mà ko nghĩ rằng sao xxx ko bắt ng khác mà bắt mình.Lái xe này không đọc Luật giao thông Đbộ,ko cần biết đường đi thằng với đường rẽ thì ưu tiên xe nào đi trước.Xe rẽ trái lại lấn ,đè xe đi thẳng.xxx"Đi thế sao ko tắc đường" là n.xét đúng
ÐIỀU 15. CHUYỂN HƯỚNG XE
Khi muốn chuyển hướng, người điều khiển phương tiện phải giảm tốc độ và có tín hiệu báo hướng rẽ.

Trong khi chuyển hướng, người lái xe phải nhường quyền đi trước cho người đi bộ, người đi xe đạp đang đi trên phần đường dành riêng cho họ, nhường đường cho các xe đi ngược chiều và chỉ cho xe chuyển hướng khi quan sát thấy không gây trở ngại hoặc nguy hiểm cho người và phương tiện khác

http://www.otofun.net/threads/158-luat-gtdb-va-cac-van-ban-huong-dan-thi-hanh

Chỉnh sửa cuối:

philong0404

Xe hơi
cụ sai rồi nhé..sau khi lên xe cụ không thắt dây an toàn (e fun tý ):D

buicongchuc

Xe ba gác
chiều tối thứ 2, từ hoàng quốc việt rẽ vào nguyễn phong sắc, tay này định hiếp em, em tốc váy lên cho 1 trận thế là lừ lừ bỏ đi
[video=youtube;rRQLklespxk]http://www.youtube.com/watch?v=rRQLklespxk&feature=youtu.be[/video]

gió bão vù vù nhưng iphone 6 bản quốc tế k có ghi âm :P

em dừng đèn đỏ, hướng từ hoàng quốc việt ra phạm văn đồng. trước là 1 ẻm camry, sau là vài ba ô tô và vô khối xe máy.
đèn xanh, em xi nhan rẽ trái, hiển nhiên hướng đi thẳng về dốc bưởi sẽ cắt mặt với hướng này.
em đã nhường 1 số xe đi thẳng, nếu tiếp tục nhường thì dòng xe rẽ trái bị tắc
em rẽ đến hơn 1/2 phần đường rồi thì bác áo vàng từ góc ngã tư ra hiệu lệnh dừng để nhường cho các xe hướng đi thẳng, xe em đã ở thế chặn đầu dòng đi thẳng rồi, phía sau cũng kéo cả đống nên nếu lúc này em dừng lại thì chả bên nào đi được nữa, em nháy pha ra í muốn nói với bác áo vàng là tôi phải đi, và tiếp tục đi

bị cạp nong chỉ vào mặt, em xi nhan tạt vào theo đúng hiệu lệnh của con cạp nong đấy, thế mà chuẩn bị dừng bác í còn khuyến mại thêm 2 cái gõ cạp nong "cạnh cạnh" vào kính lái. em nghĩ bụng, cái này là chít con mệ bác rồi, trong điều lệ ngành không nhất thiết phải có tín hiệu mooc xơ đấy

bắt đầu thuật lại bằng mồm đoạn ra ngoài chém gió:
áo vào: ông đi đứng thế à
em: anh xưng hô với dân cho chuẩn nhé, em có họ hàng gì với anh mà gọi em là ông
áo vàng: anh có nhìn thấy tôi ra tín hiệu dừng xe không, đi đứng như thế bảo sao tắc đường
em: lúc nhìn thấy anh ra tín hiệu thì xe tôi đã ở thế chặn đầu các xe kia, nếu dừng sẽ tắc, giải quyết như tôi mới không tắc.
áo vào: giấy tờ đâu? (cái đệch, hỏi ngu thía chớ lị)
em: giấy tờ gì? tôi không vi phạm sao anh có quyền kiểm tra? (chém xong em giật mình, đoạn này chưa úp đết, hình như có cái gì đó thay thế 27 mà xxx được quyền kiểm tra)
áo vàng: có thật không vi phạm không
em: 1, làn đường chuẩn, 2: đèn tín hiệu giao thông: chuẩn, anh bảo sai ở đâu?
áo vàng: thế anh tuân thủ đèn hay tuân thủ hiệu lệnh của cảnh sát?
em:.......anh đứng đây là để điều hành giao thông hay lập chốt cơ động để phạt ng vi phạm? anh biết thừa là tín hiệu đèn như thế này sẽ thường xuyên xảy ra xung đột giữa 2 luồng, nếu để điều hành thì hãy đứng ra giữa đường, đứng góc thế này ai nhìn thấy mà điều với chả hành. còn lập chốt xử lý ng vi phạm thì rất tiếc chỉ có 1 mình anh, k thể là 1 tổ công tác được nhé.
áo vàng: luật không sai nhưng anh đi chả có ý thức gì cả, hùng hùng hổ hổ, bla...bla....b.la....rồi bỏ đi, đồng thời em vào xe
chả đòi kiểm tra giấy tờ gì nữa, khú khú
hết ợ
xxx này là bồ câu đi lạc (nếu là xxx thật), nhưng lại không có cả biển tên, biển xanh (biển cho phép xxx đủ điều kiện tuần tra kiểm soát giao thông)... nên em dự thằng này giả danh xxx. Cụ chủ sao không kêu người dân quanh đó vào đập bỏ mẹ thằng này đie! :P))

Mazda CX9

Xe điện
Ôi thế trong quần cụ lại mặc váy à? Cụ iếp xxx là cụ bị Gay đấy, mà cụ khỏe thật iếp cả 3x=))=))=))

zep.le

Xe buýt
hehe bắt lỗi cụ lên xe không cài dây an toàn nhé, dù sao cũng vod cụ