3D Driving School

thule6

Xe điện
À, trước em xài cái này mãi. Chưa sờ vào cái vô lăng thật bao giờ thì làm cái Momo Racing ngon tầm Logitech hay Microsoft chơi với cái này cũng thú. Nhưng lái xe thật rồi thì thấy cái này nó ko hay lắm :)
Được cái nó sẽ rèn cho các bác tính cẩn thận, đi bình tĩnh, đèn đóm gương phanh đâu ra đấy, lơ mơ trừ điểm ngay, còn trừ kinh hơn thi xe chip bây giờ nhiều...
Em lưu trong máy thôi, bác nào có USB qua em copy cho, chứ up thì em ko làm được vì net của em chuối lắm :)
iem cũng có cáo momo Racing của Logitech nhưng chả biết làm sao để nó chạy cái này, Bác làm ơn chỉ em mới mail của em thanhha8791@yahoo.com thanks bác nhiều nhiều

thule6

Xe điện
À, trước em xài cái này mãi. Chưa sờ vào cái vô lăng thật bao giờ thì làm cái Momo Racing ngon tầm Logitech hay Microsoft chơi với cái này cũng thú. Nhưng lái xe thật rồi thì thấy cái này nó ko hay lắm :)
Được cái nó sẽ rèn cho các bác tính cẩn thận, đi bình tĩnh, đèn đóm gương phanh đâu ra đấy, lơ mơ trừ điểm ngay, còn trừ kinh hơn thi xe chip bây giờ nhiều...
Em lưu trong máy thôi, bác nào có USB qua em copy cho, chứ up thì em ko làm được vì net của em chuối lắm :)
iem cũng có cáo momo Racing của Logitech nhưng chả biết làm sao để nó chạy cái này, Bác làm ơn chỉ em mới mail của em thanhha8791@yahoo.com thanks bác nhiều nhiều(b)(b)(b)(b)(b)(b)(b)

Lexus fan

Xe điện
iem cũng có cáo momo Racing của Logitech nhưng chả biết làm sao để nó chạy cái này, Bác làm ơn chỉ em mới mail của em thanhha8791@yahoo.com thanks bác nhiều nhiều(b)(b)(b)(b)(b)(b)(b)
Đơn giản thôi mà bác. Bác chỉ cần calibrate rồi chỉnh nút signal, gương, liếc là đc. Của em cùi Speed Wheel 3 còn tốt. Nhớ tick vào "Steer Wheel/Joystick"

Theo em bây giờ dùng cái này là ngon nhất. Em đã dùng thử 5.0, chơi đc vài lần thì update lên 5.1, chơi thêm đúng 1 lần nữa thì license error, ứ chơi đc nữa.
Link này có crack nên chắc không sao.
Nhà em down ở link thứ 5 trong những links từ Rapishare:
Link 5: http://rapidshare.com/files/1736273/3ddrivingschool.rar
Pass (nếu có): cOMEoN

trong đó có file info.txt có pass install là Clutch. Bác thử dùng xem

mr.somit

Xe tải
khó lái lắm các Bác ạ.

long1286

Xe đạp
up date lên phầm mềm không cho chơi nưa, xóa đi cài lại vân bó tay. Các bác đừng có chạy Up date nó phát hiện ra bản copy nó không cho chơi đâu. Chỉ có cài lại Win thôi

bupxinh

Đi bộ
up date lên phầm mềm không cho chơi nưa, xóa đi cài lại vân bó tay. Các bác đừng có chạy Up date nó phát hiện ra bản copy nó không cho chơi đâu. Chỉ có cài lại Win thôi
Giờ em lỡ update rồi, không muốn cài lại win thì phải làm thế.. lào zậy bác