Thảo luận 380tr

Website
www.facebook.com
Cụ mua đc xe chưa ạ,e thấy mua xe cũ khó quá,e mua xe về chạy dịch vụ cụ ạ,cụ có mối nào ko giới thiệu e cái
Em cũng đang tìm xe như cụ, hiện tại thì em chưa tìm được, mua xe cũ lên phải chấp nhận đợi chờ cụ ah, em mua sedan để phù hợp với công việc của em nữa, chứ ko em đã lấy mấy dòng xe nhỏ như Morning, I10. Còn sedan thì những dòng như em liệt kê cho bác là toàn dòng tiết kiệm xăng mua về chạy dịch vụ là ổn nhất, em kết nhất kia forte kiểu dáng đẹp, lành xe, tiết kiệm xăng, nhiều option !

Phuong267

Xe đạp
Em cũng đang tìm xe như cụ, hiện tại thì em chưa tìm được, mua xe cũ lên phải chấp nhận đợi chờ cụ ah, eem mua sedan để phù hợp với công việc của em nữa, chứ ko em đã lấy mấy dòng xe nhỏ như Morning, I10. Còn sedan thì những dòng như em liệt kê cho bác là toàn dòng tiết kiệm xăng mua về chạy dịch vụ là ổn nhất, em kết nhất kia forte kiểu dáng đẹp, lành xe, tiết kiệm xăng, nhiều option !
Kia forte đi tiết kiêm xăng hả cụ,e cũng vừa xem 1 e ở Anycar ,nhưng sợ hay hỏng vặt và sữa chưa cao cụ ạ,cụ biết về dòng này chỉ bảo e với ạ

Website
www.facebook.com
Kia forte đi tiết kiêm xăng hả cụ,e cũng vừa xem 1 e ở Anycar ,nhưng sợ hay hỏng vặt và sữa chưa cao cụ ạ,cụ biết về dòng này chỉ bảo e với ạ
Cụ xác định mua xe cũ nếu không phải là salon uy tín hoặc cụ nghi ngờ chất lượng xe thì bảo salon cho đánh xe ra chính hãng check xe, hoặc trên diễn đàn có nhiều cụ ofer uy tín check xe như cụ chocgaybanhxe ở số 9 trần kim xuyến (salon t&t auto) hoặc cụ cuongbazoka đều là ofer rất uy tín, kiểm tra báo cụ từng chi tiết của xe. Còn kia forte thì nó lành xe như vios, và tiết kiệm xăng chạy đường phố khoảng 7-8l 100km, thay đồ cũng rẻ, quan trọng nó hơn vios ở option của xe, có nhiều option như cửa lóc, điều hòa tự động, trống trơn trượt, còn bản full option nó còn có gảy số trên vô lăng "dành cho bản số tự động", nhưng mà cụ với em mua chạy dịch vụ thì lấy số sàn. em thích kia forte là vì nhà em có 2 ông anh đều chạy kia cerato, Kia cerato và kia forte chỉ khác nhau tên gọi vì phân phối cho từng thị trường, kia cerato theo em biết thì hình như tất cả đều là bản nhập khẩu, 1 là trung đông, 2 là châu âu. còn Kia forte thì tại việt nam có 2 bản là lắp ráp của trường hải, và bản nhập khẩu từ hàn quốc về, tất nhiên chất lượng nhập khẩu sẽ tốt hơn so với trường hải lắp ráp,
Nhưng mà tầm 400tr thì chắc chỉ lấy được bản trường hải lắp ráp, nhưng chạy vẫn rất ok, tiền có chừng nào thì mua xe từng ấy cụ ah :)

Website
www.facebook.com
Hoặc cụ kiếm được em vios nào đời 2010 -2011 tầm giá đó là ngon nhất, vì dân mình rất chuộng xe của toy nhất là em vios thần thánh, chạy mãi chả hỏng, chạy 3 năm chán bán vấn giá đấy. Nhưng tìm được em vios ko phải xe dịch vụ thì hơi khó, tiêu chí của em mua xe là liệt kê những xe mình định mua, em nào duyên tới trước là lấy luôn em đó :)

Chỉnh sửa cuối: