[Camera] 37C - 247.53 say say trên cao tốc.

THG Mitsu

Xe hơi
Website
facebook.com
Em đoán cụ bán tải định vượt thì thấy trc có xe nên lại thôi, nhìn clip nguy hiểm phết

Becgie

Xe điện
Tốc độ cao thế không trêu nhau được đâu nhé ;))

ubisapro

Xe trâu
Hơi khó hiểu thật. E dự khả năng cao tài non or có tí men, buồn ngủ.

Vdung1972

Xe container
Nơi tôi sinh-Hà Nội.Ngày tôi sinh-Một ngày bỏng ch
Website
www.nhtm.gov.vn
Hôm 29/04 hem chạy lên được đến tăm mốt đâu ạ, vì đường đông. 2 làn chạy song song mà bác. Em đi đường bác nào nháy nháy xin đường là em nhường hết ợ.
Trước có làm thế tý không. Nhìn quả này sát phết nhỉ.

sandisk35

Xe tăng
Tốc độ cao thế không trêu nhau được đâu nhé ;))
Hay ranger gặp nhau chào nhau thế Cụ nhể :)(
Hơi khó hiểu thật. E dự khả năng cao tài non or có tí men, buồn ngủ.
Chắc tài mới Cụ ạ, xem lại thì trong có mấy giây vừa phanh rồi ga, rồi nhập làn + phanh. Mà ko quan sát hay xi nhan gì cả. Em nhìn gương thấy dừng lại lề đường luôn...
Trước có làm thế tý không. Nhìn quả này sát phết nhỉ.
Em cứ nghĩ là hôn nhẹ mười mươi phát đấy. May em nghi rà phanh luôn, chứ còn để chân ga thì ko đỡ đc.

nguoitraixula

Xe tải
Cụ chủ suýt quẹt vào hộ lan, em cũng bị một lần nhưng là xe kia vào cao tốc cắt chéo qua cả 2 làn luôn

Sweethome

Xe tăng
Bác chạy tăm mốt thì đi vào làn phải giúp em mí :P.
Hôm 29/04 hem chạy lên được đến tăm mốt đâu ạ, vì đường đông. 2 làn chạy song song mà bác. Em đi đường bác nào nháy nháy xin đường là em nhường hết ợ.
Làn trái ngoài cùng để cho xe vượt bác ạ, trừ khi bác đi đúng tốc độ. Em nếu ko vượt thì cứ làn phải em đi cho nhàn :)
Đề nghị cụ chủ và các cụ tự thực hành với cháu. Nhà cháu cũng vừa chạy dịp lễ, xe nhà cháu hơi cỏ tí nên chỉ chạy trên dưới 100 cây chuối cho lành. Cơ mà chỉ khi vượt cháu chạy làn trái, vượt xong là chuyển làn phải ngay. Những đoạn như clip của cụ chủ top thì chạy làn phải thoải con gà mái. Nhà cháu chạy làn phải mà còn nhanh hơn làn trái ấy chứ :D
Cơ mà cái vụ vượt nửa vời với cố chèn vào chỗ trống trên cao tốc nhiều lắm.

sandisk35

Xe tăng
Cụ chủ suýt quẹt vào hộ lan, em cũng bị một lần nhưng là xe kia vào cao tốc cắt chéo qua cả 2 làn luôn
Vầng trái phải cũng đều suýt quẹt Cụ ạ.
E nghĩ cụ đó buồn ngủ
Chắc ko phải Cụ ạ, buồn ngủ ko vừa phanh rồi ga, rồi phanh liên chân vậy ạ :D
Đề nghị cụ chủ và các cụ tự thực hành với cháu. Nhà cháu cũng vừa chạy dịp lễ, xe nhà cháu hơi cỏ tí nên chỉ chạy trên dưới 100 cây chuối cho lành. Cơ mà chỉ khi vượt cháu chạy làn trái, vượt xong là chuyển làn phải ngay. Những đoạn như clip của cụ chủ top thì chạy làn phải thoải con gà mái. Nhà cháu chạy làn phải mà còn nhanh hơn làn trái ấy chứ :D
Cơ mà cái vụ vượt nửa vời với cố chèn vào chỗ trống trên cao tốc nhiều lắm.
Cháu vẫn chạy làn phải suốt mà, tình huống này cháu bám làn trái để đi qua con xe tải đấy chứ ạ.

Ông Giời Con

Xe máy
Cụ đi cũng lỳ đấy. Ngay đoạn đầu phải đớp phanh rồi, cụ đi thế va chạm như chơi :)

vip tien sinh

Xe ngựa
Em nghĩ khả năng cái lái mới.... sau pha oánh võng thế em nhìn gương thấy dừng lại lề đường. Chắc đổi tài.
Em ko rà phanh luôn thì ốm đòn pha đấy. Lễ tết mong các Cụ Mợ nhẹ chân ga, không tự tin lái thì taxi hay xe khách cho lành.
Đường nào đấy cụ?

yensuong

Xe điện
Lại mấy thèng 37 hả. cứ thấy 37 là các cụ tránh xa ra, cho nó đi cho thoải mái nhá, nhất là gặp em =))

sunvoi

[Tịch thu bằng lái]
Đoạn này có phân làn theo tốc độ không các cụ nhỉ?

quaixe818

Xe hơi
đi kiểu đường này là do tao làm ý mà

Hai chín sê

Xe tải
Bán tải không có tín hiệu xi nhan, lúc rẽ lại thấy đèn phanh, hơi nguy hiểm, hình như lái xe có vấn đề gì đó

Anh Nguyen 1991

Xe buýt
Em phải nói thật em sợ đi cao tốc ở xứ Đông Lào mình, chẳng biết nói thế nào nhưng mà nhiều ông đi ngu kinh khủng, nhập làn cao tốc sang là rẽ luôn sang làn trái ko cần biết đằng sau dư lào, em dính mấy phát rồi nên giờ thấy có lần nhập mà em đang đi cao tốc là em giảm ga rà phanh.

Anh Nguyen 1991

Xe buýt
Vâng, nhường nhau thì xã hội nó sẽ văn minh hơn cụ nhỉ! Chứ nhiều khi em đi nháy đèn, còi mà chả ăn thua. Em đi làn trái đá gương thấy xe sau muốn vượt là cho, chưa cần họ xin nhan.
ai cũng như cụ thì tốt quá, em vẫn đi cao tốc nhưng em rất hốt nhiều thành phần không biết là ngu hay giả vờ ngu cụ ạ. Đi làn trái trong cùng thì đi chậm nhưng nhất quyết bám làn có khi còn đi song song xe tải, đi làn bên cạnh thì tạt ngang tạt dọc không dứt khoát bố em cũng không dám vượt ( cũng đi chậm) và còn các thánh nhập làn kiểu bàn thờ nữa. Rất buồn.

sandisk35

Xe tăng
Cụ đi cũng lỳ đấy. Ngay đoạn đầu phải đớp phanh rồi, cụ đi thế va chạm như chơi :)
Em cũng theo thói quen, xe làn khác chạy tốc nhanh hơn là em chuyển chân sang phanh sẵn. Thực tình diễn biến tình huống đó khoảng 3 - 5 giây. Mà xe kia ngáo ngáo kiểu đó, thì em cũng chỉ đỡ đc đến thế. Về em nghĩ là em nay rất may có ông bà phù hộ Cụ ạ.
Đường nào đấy cụ?
Cao tốc Pháp Vân Cụ ơi, đoạn đi tốc độ tối đa 120km/h ấy.
Lại mấy thèng 37 hả. cứ thấy 37 là các cụ tránh xa ra, cho nó đi cho thoải mái nhá, nhất là gặp em =))
Kekee em đúng là em bị 2 lần xe 37 dọa vãi đa'i ra quần ạ :))
Đoạn này có phân làn theo tốc độ không các cụ nhỉ?
Không Cụ ơi.
Bán tải không có tín hiệu xi nhan, lúc rẽ lại thấy đèn phanh, hơi nguy hiểm, hình như lái xe có vấn đề gì đó
Em cũng nghĩ là lái mới hoặc ko quen xe Cụ ạ.
Em phải nói thật em sợ đi cao tốc ở xứ Đông Lào mình, chẳng biết nói thế nào nhưng mà nhiều ông đi ngu kinh khủng, nhập làn cao tốc sang là rẽ luôn sang làn trái ko cần biết đằng sau dư lào, em dính mấy phát rồi nên giờ thấy có lần nhập mà em đang đi cao tốc là em giảm ga rà phanh.
Thôi kiềm chế chậm tí an toàn cho lành bác ợ.

Chỉnh sửa cuối:

vip tien sinh

Xe ngựa
Em cũng theo thói quen, xe làn khác chạy tốc nhanh hơn là em chuyển chân sang phanh sẵn. Thực tình diễn biến tình huống đó khoảng 3 - 5 giây. Mà xe kia ngáo ngáo kiểu đó, thì em cũng chỉ đỡ đc đến thế. Về em nghĩ là em nay rất may có ông bà phù hộ Cụ ạ.

Cao tốc Pháp Vân Cụ ơi, đoạn đi tốc độ tối đa 120km/h ấy.

Kekee em đúng là em bị 2 lần xe 37 dọa vãi đa'i ra quần ạ :))

Không Cụ ơi.

Em cũng là lái mới hoặc ko quen xe Cụ ạ.

Thôi kiềm chế chậm tí an toàn cho lành bác ợ.
Nguy hiểm thật.