328i GT đầu tiên tại miền Bắc của nhà e :D

Taplaixebonbanh

Xe đạp
Ngõ 55 Phố Thanh LânTổ 14 Thanh Trì . H M .Hà Nội
Cụ ơi cơ mà 528i GT này là bản face-lift thôi đấy cụ nhé. E nó chắc sắp ra mẫu mới hoàn toàn r.
Éc có đúng không vậy . Mình phải check lại chứ không thì lại dùng câu cụ nói ở trên . Cảm ơn cụ nhìu nhìu nhé .

Taplaixebonbanh

Xe đạp
Rùi Mình đã check lại với sale bên Mỹ Đình họ nói bản 528GT mới chỉ ra mắt cuối 2012 và bản máy 2.0 n20 là mới ra , còn phiên bản thứ 2 của 528 phải đến 2018 mới có bản chính thức . Thôi lăng tăng lại tăng xong luôn òi hic hic.

BạchThanhPhong

Xe tải
Rùi Mình đã check lại với sale bên Mỹ Đình họ nói bản 528GT mới chỉ ra mắt cuối 2012 và bản máy 2.0 n20 là mới ra , còn phiên bản thứ 2 của 528 phải đến 2018 mới có bản chính thức . Thôi lăng tăng lại tăng xong luôn òi hic hic.
Mấy chú sale thì e k tin lắm vì bản thân kiến thức các bác ấy trang bị chưa đc kĩ lưỡng. Đợt trước e đọc thông tin có nói đến 5-series hoàn toàn mới sẽ ra mắt vào 2015. Nên e nghĩ bản GT ra mắt vào 2016 là cùng thôi cụ ah.

Ngọc Đạt

Xe máy
Nhất bác rồi nhe

Taplaixebonbanh

Xe đạp
Cụ Phong hôm nay có đi từ Hà Đông về Hải Phòng không nhỉ. Chiều tối mình đi thử con 528 GT về trên Nguyễn Trãi lướt qua khu Văn Quán gặp xe màu như của cụ định đuổi theo mà đường đông quá nên chịu luôn. Hôm nay mình thử thì con 528 gia tốc kém nhưng mà êm và không có cảm giác ồn như cụ bảo .Có lẻ phải thử ở tốc độ cao mới ra ngô ra khoai cụ nhỉ.

BạchThanhPhong

Xe tải
Cụ Phong hôm nay có đi từ Hà Đông về Hải Phòng không nhỉ. Chiều tối mình đi thử con 528 GT về trên Nguyễn Trãi lướt qua khu Văn Quán gặp xe màu như của cụ định đuổi theo mà đường đông quá nên chịu luôn. Hôm nay mình thử thì con 528 gia tốc kém nhưng mà êm và không có cảm giác ồn như cụ bảo .Có lẻ phải thử ở tốc độ cao mới ra ngô ra khoai cụ nhỉ.
Không cụ ah :)). Xe e biển HP cơ. Ở HN có con giống màu nhà e nhưng là 320 cụ ạ. Xe e chạy đường trường thì nó mới ồn thôi chứ chạy trong phố thì k thấy gì đâu cụ ah. Nói chung ồn ở đây là so sánh vs xe cùng phân khúc mà kính có viền chứ so với mấy ẻm xe Nhật thì vẫn kín chán cụ ạ :))

phamngocbinh

Xe tải
Không cụ ah :)). Xe e biển HP cơ. Ở HN có con giống màu nhà e nhưng là 320 cụ ạ. Xe e chạy đường trường thì nó mới ồn thôi chứ chạy trong phố thì k thấy gì đâu cụ ah. Nói chung ồn ở đây là so sánh vs xe cùng phân khúc mà kính có viền chứ so với mấy ẻm xe Nhật thì vẫn kín chán cụ ạ :))
hình như 328i GT Hn có mỗi chiếc màu trắng cửa nóc thì phải ?:|

Taplaixebonbanh

Xe đạp
Hịc híc thế là Em nhìn nhầm ùi hi hi , Nhà Em sau khi xem hai con 528 GT và con X 5 mới thì đồng chí vợ lại chọn con X 5 hịc hịc , vậy là giấc mơ cùng cụ đấu ẩm phải gác lại , thui thì nếu có dịp sẻ offe cùng Cụ sau vậy,.

BạchThanhPhong

Xe tải
Hịc híc thế là Em nhìn nhầm ùi hi hi , Nhà Em sau khi xem hai con 528 GT và con X 5 mới thì đồng chí vợ lại chọn con X 5 hịc hịc , vậy là giấc mơ cùng cụ đấu ẩm phải gác lại , thui thì nếu có dịp sẻ offe cùng Cụ sau vậy,.
Thế là cụ quất e X5 mới rồi hả? Ngon quá cụ ơi.

Jack Bauer

[Tịch thu bằng lái]
thêm một con nữa mầu xanh 328GT ở HN đường Nguyễn phong sắc kéo dài chủ cũng nói là con thứ 1 ở Hn. bọn tây chính tỏ nghiện thuốc lá nặng, óp sừn xe e phun 5 gạt tàn thuốc kèm 2 cái châm thuốc!

scorpjon8x

Xe tải
em hỏi ngu tí là bố bác nhà nước thì Mer kô phù hợp nhưng nhà bác lại chơi quả 3er GT. Vậy thì nó khác nhau ở cái gì ạ?
Còn về xe thì em 3er này cũng to đẹp rồi, kích thước thì không khác gì dòng 5, nhưng cái đuôi thì không hiểu là theo kiểu gì, coupe kô phải, limousine cũng kô. Nhưng cái này do sở thích thôi. Bác thấy nó đẹp thì nó đẹp.
thêm nữa là em thấy bác nói là dòng 5 vào thời kì cuối, chắc bác nghĩ nếu mua lúc này nó lại ra xe mới nên xe mình mất giá hả? LOL
Khác nhau nhiều đấy cụ ạ đi mẹc nó bóng bầy quá , dễ bị để ý soi mói ạ .
3GT trông nó k quá hầm hố và sang trọng bác ợ. E250 mới nhìn căng quá :)). Quan trọng là bố e thích cái dáng GT. Nếu k vì 5GT nó là đời cũ thì nhà e đã quất e 5GT r.
E nói 5s vào cuối thời kỳ mình mua là ko phù hợp bởi vì một chiếc xe đắt tiền thế này ko phải đi 1,2 năm là đổi ngay mặc dù là có tiền đổi hay ko. Quan trọng là mình ko muốn ra đường nhìn thấy 5s mới lại bảo câu: "biết thế" :)).
Cụ chủ sướng thật , em cũng mê mẩn với mấy em GT . Cụ nhà em lúc đầu định lấy E 200 nhưng độ lại thành 2 ống xả như đuôi 250 vì ko thích calang E 250 . Nhưng nghĩ đi nghĩ lại nó bóng bẩy quá nên sợ dị nghị cuối cùng chuyển về em Cam xle mới thảm cảnh . Mà đau đớm và thảm cảnh hơn ở chỗ ra biển là tròn 2 tỷ . Thật chứ cụ nhà em mà có phong thái như cụ nhà cụ thì em đã được ngẩng mặt với đời rồi huhu.

BạchThanhPhong

Xe tải
thêm một con nữa mầu xanh 328GT ở HN đường Nguyễn phong sắc kéo dài chủ cũng nói là con thứ 1 ở Hn. bọn tây chính tỏ nghiện thuốc lá nặng, óp sừn xe e phun 5 gạt tàn thuốc kèm 2 cái châm thuốc!
E nhìn thấy em ấy r cụ ah. Ở gần nhà e.

BạchThanhPhong

Xe tải
Khác nhau nhiều đấy cụ ạ đi mẹc nó bóng bầy quá , dễ bị để ý soi mói ạ .

Cụ chủ sướng thật , em cũng mê mẩn với mấy em GT . Cụ nhà em lúc đầu định lấy E 200 nhưng độ lại thành 2 ống xả như đuôi 250 vì ko thích calang E 250 . Nhưng nghĩ đi nghĩ lại nó bóng bẩy quá nên sợ dị nghị cuối cùng chuyển về em Cam xle mới thảm cảnh . Mà đau đớm và thảm cảnh hơn ở chỗ ra biển là tròn 2 tỷ . Thật chứ cụ nhà em mà có phong thái như cụ nhà cụ thì em đã được ngẩng mặt với đời rồi huhu.
Cụ nhà e mua thế trông cho đỡ ghê thôi chứ vẫn đi Forte đi làm cụ ah. :))

kitvina

Xe hơi
Xe đẹp thật, chúc cụ lái xe an toàn!