[Thảo luận] 31F-2390 Triton

Trạng thái
Thớt đang đóng

mrtuanthanh

Xe tải
Theo em cụ anhvan2390 nên ~o) cụ Tin Tin và anh em để coi như tại lỗi ợ, em chỉ hóng thế thôi :D. Mỗi người nhường nhau 1 tý là ok ngay í mà. EM là em hóng tý thế thôi.E thề :D

mrtuanthanh

Xe tải
Theo em thì cụ anhvan2390 nên cafe cà pháo cụ Tin Tin và anh em hội Trai tân, vừa là giao lưu vừa là tạ lỗi ạ. Em chỉ hóng thế thôi, e thề :D

anhvan2390

Xe tăng
Em đợi ông chủ xe 2390 vào giải thích. Mà ông nên bóc nô gô otofun ra khỏi xe, để đỡ xấu hổ OF.
Bác nói làm em xấu hổ quá, xe em không được dán logo otofun cụ ợ.
Em hỏi khí không phải từ ngày tham gia otofun cụ đã đóng góp được gì cho các chương trình, các hành động để xây dựng of tốt hơn chưa hay bỏ mấy chục nghìn ra mua cái logo làm cái nick của of rồi ngồi đó ném đá, chọc gậy bánh xe người khác. Em nhỏ tuổi có thể chưa hiểu hết sự đời nên có gì không phải cụ bỏ qua cho em nhé.
Các cụ ném em thì ném vừa thôi chứ bên TVC của em kỷ luật cao lắm.

anhvan2390

Xe tăng
Theo em thì cụ anhvan2390 nên cafe cà pháo cụ Tin Tin và anh em hội Trai tân, vừa là giao lưu vừa là tạ lỗi ạ. Em chỉ hóng thế thôi, e thề :D
Cảm ơn cụ, ai cũng nhìn mọi việc đơn giản và hòa khí như cụ thì có phải tốt cho em quá ko.
Triton nhà em cafe ca pháo kiểm điểm anh em thường xuyên cụ ạ. Còn bác Tintin chắc từ thứ 6 tuần trước tới giờ chắc không làm ăn gì được vì vẫn bực tức em lắm nên để ít thời gian nữa nguôi bực đi em sẽ có lời mời cụ và bác ấy để tạ lỗi ạ.

thuysinh.tl

Xe container
Thôi. Cụ 2390 đã nhận lỗi và hứa rút kinh nghiệm là được rồi. Cụ Mr.Tintin bỏ quá cho cụ ấy nhé. . Còn việc lập thớt trên này để nhắc nhở thì nhà cháu ủng hộ. Vì đây cũng là một cách để mọi người có ý thức hơn khi tham gia giao thông. Đừng để một lúc nhanh chậm mà ảnh hưởng đến người khác. Mà mong các cụ OF khi kể lỗi của thành viên trên này thì cũng nhẹ giọng để giữ hòa khí. Mình có lập thớt cũng chỉ mong anh em rút kinh nghiệm thôi chứ có phải xa lạ gì mà tổng xỉ vả như người ngoài. Đôi lời góp ý.

Trainningdriver

Xe tải
Sao các cụ máu nóng thế nhỉ.
Ai sai thì sửa thôi chứ mà lên đây nặng lời rồi còn hỏi có đóng góp gì hay chưa?
Theo cháu mình tham gia OF để nâng cao tinh thần là chính. Tự hạn chế các lỗi của bản thân...
Và cái quan trọng nhất chính là an toàn của mình và người tham gia GT thôi.
Các cụ đóng góp nhiều cho OF mà ra đường tham gia GT lại gây hại cho người khác thì còn ý nghĩa gì nữa chứ.
Theo cháu là góp ý và rút kinh nguyệt là OK rồi.
Còn chúng ta ai tham gia GT mà chả phải nuốt cục tức hàng ngày cơ chứ.
Chúc các cụ hạ hỏa:)>-

gia doi

Xe điện
Thế là kết thúc có hậu rùi hai cụ lúc nào rủ nhau ra quán bia thì ới em một câu để em làm trọng tài :-bd

jeehoon

Xe tải
Chụp cái mẹt lên đây là xí hổ ngay ý mà :D

Mr.Tintin

Xe đạp
Chào các cụ:
Thấy các cụ vào ném đá em kinh quá. Thôi thì em xin lỗi các cụ nào có vẻ khó chịu với cái kiểu viết của em nhé. Em chả biết chủ xe (hay tài xế) xe kia nên cứ xưng anh và tôi cho lành.
@anhvan2390: Em cũng chẳng có ý trì chiết gì cả, nói thật là đi đường thì đôi lúc thế này thế kia, chả ai nói hay được. Nhưng nếu mình sai mà tỏ ý là mình biết sai thì cũng chẳng có vấn đề gì lớn. Cái chính là nhắc nhở nhau tí thôi. ~o) nhé. Cho nó thoải mái.
@hienty: anh cứ chờ đấy :D
@các cụ khác: Các cụ chả ở chỗ đó, chả biết tình hình cụ thể ntn mà cứ chém ầm ầm về cứng nhắc với cả không fun. Đến cái lúc chính các cụ trước 1 xe, sau 1 xe, bên trái 1 xe, đi không nổi vì 1 ông đi lấn làn thì thử xem các cụ ý kiến í cò ntn.
Riêng chuyện của em và cụ anhvan2390, lên nhắc nhở chứ chẳng có ý trì chiết làm gì. Đến đây chấm hết. Còn cụ nào không thỏa mãn thì có thể tiếp tục ném

djjava

Xe hơi
ủng hộ cụ chủ thớt vì đã viết report !

xe365vn

Xe container
khổ chủ đã vào giải thích rồi thì thôi
bàn bạc gì nữa ;)

FujiS5200

Xe điện
Em hoan nghênh tinh thần của 2 bác Tin tin và bác chủ xe ạh. Oánh người chạy đi chứ không oánh người chạy lại, bác Văn đã nhận lỗi thế rồi thì cũng chẳng cần ai phải "mắng mỏ" thêm nữa.

Với cả, em khoái nhất là cái đoạn 2 bác mời nhau ~o), đúng tinh thần OF luôn. (Cơ mà lúc nào cà phê thì cho em ké với nhé. He he)

David Pham

Xe buýt
bác nói làm em xấu hổ quá, xe em không được dán logo otofun cụ ợ.
Em hỏi khí không phải từ ngày tham gia otofun cụ đã đóng góp được gì cho các chương trình, các hành động để xây dựng of tốt hơn chưa hay bỏ mấy chục nghìn ra mua cái logo làm cái nick của of rồi ngồi đó ném đá, chọc gậy bánh xe người khác. Em nhỏ tuổi có thể chưa hiểu hết sự đời nên có gì không phải cụ bỏ qua cho em nhé.
Các cụ ném em thì ném vừa thôi chứ bên tvc của em kỷ luật cao lắm.
X_XX_X Bác cũng mua à, ai bán thế ạ?

anhvan2390

Xe tăng
Chào các cụ:
Thấy các cụ vào ném đá em kinh quá. Thôi thì em xin lỗi các cụ nào có vẻ khó chịu với cái kiểu viết của em nhé. Em chả biết chủ xe (hay tài xế) xe kia nên cứ xưng anh và tôi cho lành.
@anhvan2390: Em cũng chẳng có ý trì chiết gì cả, nói thật là đi đường thì đôi lúc thế này thế kia, chả ai nói hay được. Nhưng nếu mình sai mà tỏ ý là mình biết sai thì cũng chẳng có vấn đề gì lớn. Cái chính là nhắc nhở nhau tí thôi. ~o) nhé. Cho nó thoải mái.
@hienty: anh cứ chờ đấy :D
@các cụ khác: Các cụ chả ở chỗ đó, chả biết tình hình cụ thể ntn mà cứ chém ầm ầm về cứng nhắc với cả không fun. Đến cái lúc chính các cụ trước 1 xe, sau 1 xe, bên trái 1 xe, đi không nổi vì 1 ông đi lấn làn thì thử xem các cụ ý kiến í cò ntn.
Riêng chuyện của em và cụ anhvan2390, lên nhắc nhở chứ chẳng có ý trì chiết làm gì. Đến đây chấm hết. Còn cụ nào không thỏa mãn thì có thể tiếp tục ném
Thực ra em cũng có nghĩ gì đâu, nhiều khi như bác nói người trong cuộc mới hiểu được sự tình.
E hay cafe ở Huỳnh Thúc Kháng và Tô Hiệu ( gần công viên Nghĩa Tân ) nhà cụ Tintin ở đâu để lúc nào cafe em Alo cho cụ.

orobluvn

Xe máy
dán logo OF mà lại đi thiếu ý thức vậy

Tommyle

Xe điện
Website
www.facebook.com
em biết mà, bác anh van thực ra bác ý ko muốn đi như vậy nhưng lúc đó phần mềm chưa tương thích phần cứng nên mới bị thế mà, em thỉnh thoảng cũng bị thế =)) à mà có phải cái xe đi trước là xe mầu đen ko ạ ? nếu đúng thì chuẩn luôn =))

just for funnnn

Chỉnh sửa cuối:

Xehoi_Options

Thành viên sáng lập
Website
www.otofun.net
Kết có hậu là tốt rồi. Giá mà các chi hội trên OF đều có 1 cụ chánh như cụ hienty thì tốt quá, nếu mỗi chi hội trong những lần offline của chi hội mình đều nhắc nhở nhau đi đường cho ý thức hơn 1 chút thì tốt quá.

Người nhắc cũng đã giải tỏa được bức xúc, người có lỗi cũng đã xin lỗi, chi hội cũng đã cam kết sẽ kiểm điểm thành viên.

chúc cả nhà Thượng Lộ Bình An

amazoncafe

Xe tăng
Kết có hậu là tốt rồi. Giá mà các chi hội trên OF đều có 1 cụ chánh như cụ hienty thì tốt quá, nếu mỗi chi hội trong những lần offline của chi hội mình đều nhắc nhở nhau đi đường cho ý thức hơn 1 chút thì tốt quá.

Người nhắc cũng đã giải tỏa được bức xúc, người có lỗi cũng đã xin lỗi, chi hội cũng đã cam kết sẽ kiểm điểm thành viên.

chúc cả nhà Thượng Lộ Bình An
Bác cho xin cái mẫu kiểm điểm thành viên cái, mai về chúng iêm tổ chức kiểm điểm tập thể thành viên hehe

Trạng thái
Thớt đang đóng