2T - 1 thời để nhớ

tainon

Xe điện
Nhà cháu chỉ ngắm xe 2 kỳ thôi chứ sẽ k bao giờ mua về. Kính các cụ.

njsmo

Xe đạp
ko bao giờ là một thời để nhớ với Su xì po hay XZ... luôn là niềm ước ao của ng đàn ôg đích thực.mog giá xăng thấp xuốg hơn chút nữa để còn kiếm con po đỏ về làm bạn.xăng nó chát quá.:-bd

njsmo

Xe đạp
chính xác con VÊ này có 2 loại mà, VÊ 98 và 2k.bây jờ sài gòn vẫn chạy VÊ,chỉ là ngoài HN thì ko chuộng nữa thôi. đỉnh cao vẫn là đỉnh cao thui, ngồi e này vẫn cứ là mất trí nhất,hơn mấy còn FX nhìu.mấy e tay ga nhìn thấy thì vãi luôn.bây giờ vẫn đắt lè cổ.hồi năm 2003 hỏi e vê đỏ nó vẫn hét $3200 hàng còn ngon chán.

Chỉnh sửa cuối:

iwate

Xe buýt
Rick boc xe của dân chơi Hà Nội, xe của tội phạm đất sài. Những năm 98, 99 đi trên đường Sài Gòn cứ nghe tiếng net pô của nó mà mọi người hết hồn vì tưởng cướp ở đâu đó đây. Con này đi hay lắm đấy 1 thời để nhớ. Bao nhiêu tiền cụ ơi? Nể các cụ thật sưu tầm như vầy mới gọi là sưu tầm chứ.

SoDepCatTuong

Xe điện
Đợt em vào Sg thấy trong đó còn đi dòng này nhiều lắm!

titmit_tit

Xe buýt
Mường Tè - Việt Nam - Trái Đất - Hệ Mặt Trời
nghe tiếng pô con này từ xa là mấy cụ SH, Dylan, PS, @, Lx....... cứ gọi là dạt hết 2 bên đường, nhưng các bác có công nhận tiếng pô con này nghe ná ná giống tiếng con mô kích hay con min khù khờ không, nhưng không đanh bằng, ngày trc mấy lần đi đường nghe tiếng pô giật mình ngoái lại hoá ra là 1 bác mô kích đang ép ga, đá côn hihihihi>:)

charged_pt

Xe tăng
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
minks thì tiếng nặng hơn, như đại bác ấy, còn loại này nghe như tiểu liên, dồn dập dập dồn, roẹt roeet.... b rửm... reóooooo.. vút, vút :)) tai em nó nghe thấy thế
nghe tiếng pô con này từ xa là mấy cụ SH, Dylan, PS, @, Lx....... cứ gọi là dạt hết 2 bên đường, nhưng các bác có công nhận tiếng pô con này nghe ná ná giống tiếng con mô kích hay con min khù khờ không, nhưng không đanh bằng, ngày trc mấy lần đi đường nghe tiếng pô giật mình ngoái lại hoá ra là 1 bác mô kích đang ép ga, đá côn hihihihi>:)

CuongDKH

Xe buýt
các cụ chạy xe này có vác bình nhớt cuốn quanh hông không ạ??? :))
Báo cáo cụ là xe này bây giờ hiện đại hơn xưa rồi,nhà cháu chỉ cần đeo vào thắt lưng 2 bên 2 bình dầu thơm(hương dâu tây) là chạy thoải mái ạ:)):)):))

CuongDKH

Xe buýt
Hì hì,chắc vì chúng nó đều thuộc họ hàng nhà 2T cụ nhể

raotro

Xe container
Lần đầu tiên cháu nhảy lên em này vít ga tí nữa thì xe đi người ở lại! Cháu thề!=))

CuongDKH

Xe buýt
Lần đầu tiên cháu nhảy lên em này vít ga tí nữa thì xe đi người ở lại! Cháu thề!=))
Chuẩn rồi cụ,bên Win nhà cháu có cái Ông Sonic to cây như Tây:)),đi mấy đời Sonic thế mà hôm test thử xe cháu về mặt xanh nanh vàng.Hỏi làm sao thì bảo vít ga cái mà người ngửa hết về đằng sau,tí thì xe đi trước người ở lại:))

JasonNghia

Xe điện
Chuẩn rồi cụ,bên Win nhà cháu có cái Ông Sonic to cây như Tây:)),đi mấy đời Sonic thế mà hôm test thử xe cháu về mặt xanh nanh vàng.Hỏi làm sao thì bảo vít ga cái mà người ngửa hết về đằng sau,tí thì xe đi trước người ở lại:))
2 thì thì em nào cũg bốc. đơn cử như cái xe của em hôm cho con bạn mượn đi thử, nó quen đi LX thốc ga gốc lên 1 cái mà suýt nằm =))
ps: em đag tìm vài cái tem để lên xe. các cụ có ai biết thì pm cho em chỗ bán với ạh :D em đag tìm tem polini, pirelli, agip, showa.... bla bla 8-|

nlthanh

Xe tải
2 thì thì em nào cũg bốc. đơn cử như cái xe của em hôm cho con bạn mượn đi thử, nó quen đi LX thốc ga gốc lên 1 cái mà suýt nằm =))
ps: em đag tìm vài cái tem để lên xe. các cụ có ai biết thì pm cho em chỗ bán với ạh :D em đag tìm tem polini, pirelli, agip, showa.... bla bla 8-|
Cụ post cái xe lên cho em chim ngưỡng cái lào