[VHGT] 2B đi lên cầu Thăng Long - Chết - Trách nhiệm thuộc về ai?

jingyongle

Xe container
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
www.shopkorea.com.vn
Nhiều khi nhủ thầm thế thôi chứ bố bảo cũng chả giám :) giảm tốc độ và tránh xa cho lành.
Chuẩn luôn. Dư làychar mấy mà hơn 7000 view nhể, lái xe là cần phải bình xờ tĩnh gs nhể

blackchickenguy

Xe buýt
Website
www.eagle.com.vn
Ngu thì chết chứ bệnh tật gì ợ, đã cấm rồi mà vẫn cố tình !

jingyongle

Xe container
Website
www.shopkorea.com.vn
Hơ hơ, em nhắm bài khác, bài này sao mà được 7000 view :D trừ khi ăn gian.
Chuẩn, nhiều khi nó cần rật văn gân tí, khéo xong gs lại chuyển nghề sang làm phóng tinh viên báo ná cại thì đừng đổ tại yem nhá

gestapo04

Xe hơi
Rõ khổ nhanh một tí chậm cả đời người

waterfall

Xe buýt
Chưa thấy cụ nào nói tình huống này thì sau đó xử lý như nào nhể? Chắc các cụ chưa ai gặp! Cty cháu có anh lái xe nói đã bị như thế này sau đó vẫn phải thanh toán tiền hậu sự đầy đủ rồi mới được lấy xe ra (CSTG giam xe đến khi người nhà họ đồng ý viết đơn không khiếu kiện gì mới được lấy xe.).

Trong những trường hợp thế này thì mặc dù 2b sai nhưng bảo hiểm ô tô vần đền bù thiệt hại 50 triệu/mạng. Còn chi phí khác thì tài xế tự lo (cái này mới chết) và ít hay nhiều phụ thuộc vào mức độ thông cảm của người nhà nạn nhân và quan hệ của chủ xe.

Haizz! nói chung là vẫn khổ ông 4b nhất. Tai bay vạ gió[-O<

Trang te

Xe tăng
Website
www.shopios.vn
Chưa thấy cụ nào nói tình huống này thì sau đó xử lý như nào nhể? Chắc các cụ chưa ai gặp! Cty cháu có anh lái xe nói đã bị như thế này sau đó vẫn phải thanh toán tiền hậu sự đầy đủ rồi mới được lấy xe ra (CSTG giam xe đến khi người nhà họ đồng ý viết đơn không khiếu kiện gì mới được lấy xe.).

Trong những trường hợp thế này thì mặc dù 2b sai nhưng bảo hiểm ô tô vần đền bù thiệt hại 50 triệu/mạng. Còn chi phí khác thì tài xế tự lo (cái này mới chết) và ít hay nhiều phụ thuộc vào mức độ thông cảm của người nhà nạn nhân và quan hệ của chủ xe.

Cụ nói cái gì cũng chuận, nhất là đoạn bôi đen.
Nhân đây em cũng hỏi các cụ là 4b dừng ở giữa cầu ngắm cảnh có sai L ko ạ?? Cầu BChay quê em 2 làn đường 1 chiều,toàn xe biển tỉnh dừng giữa cầu hóng gió và chụp hình các cụ ạ. Bv cầu ra nhắc ko thèm đi mới kinh :-??

Lexus430sc

Xe điện

Em vote cụ, rất chuẩn. xxx vẫn làm xiền đều. Có chú đi 2b say diệu đâm vỉa batoa ngã bụp chết tốt, không ai đâm đụng va quệt gì, người nhà vẫn phài xì vài củ cho xxx mới được mang xác về chôn.

Cụ nói cái gì cũng chuận, nhất là đoạn bôi đen.
Nhân đây em cũng hỏi các cụ là 4b dừng ở giữa cầu ngắm cảnh có sai L ko ạ?? Cầu BChay quê em 2 làn đường 1 chiều,toàn xe biển tỉnh dừng giữa cầu hóng gió và chụp hình các cụ ạ. Bv cầu ra nhắc ko thèm đi mới kinh :-??
Cấm tất dừng đỗ trên cầu mà cụ.

waterfall

Xe buýt
Phân tích sâu xa 1 chút thì trách nhiệm của các cụ bảo vệ cầu. Có khi nào có ofer nào gặp tình huống này kiện ra tòa cái nhỉ, làm điểm giống như cái vụ phạt tù người đi bộ sang đường gây tai nạn. Dưng mà chắc là mệt lắm.:-?

Lexus430sc

Xe điện
waterfall nói:
Phân tích sâu xa 1 chút thì trách nhiệm của các cụ bảo vệ cầu. Có khi nào có ofer nào gặp tình huống này kiện ra tòa cái nhỉ, làm điểm giống như cái vụ phạt tù người đi bộ sang đường gây tai nạn. Dưng mà chắc là mệt lắm.:-?
Hi vọng là không dính vào, nếu không thì mệt mỏi lắm.

Lexus430sc

Xe điện
Các cụ đi trên cầu có ảnh, phim gì up tiếp lên đi ạ.

jingyongle

Xe container
Website
www.shopkorea.com.vn

shuttle bus

Xe tăng
Chuyện này thì trách nhiệm thuộc về : Ban bảo vệ cầu, lực lương TTGT và CSGT đã thiếu trách nhiệm gây hậu quả nghiêm trọng ! Nhưng khi có Tai nạn thì kiểu gì lái xe 4b cũng bị vịn vào lỗi (nếu bị 2b va phải) : Không làm chủ tốc độ, thiếu chú ý quan sát...Luật của mình nó thế đấy ! Cá lớn đền cá cá bé, tóm thằng có tóc, không tóm thằng trọc đầu....:(

P.s : Hồ sơ của cụ vẫn chưa hoàn thiện à ? Hôm nào ký.... cho em bám càng với nhé :D

My Mò

Xe điện
Em dự là 4b sẽ phải đền cho 2b vài chục, cho các anh xxx 1 ít công giải quyết. Xong béng. Hòa cả làng :))