[CCCĐ] 24h ở Sapa

Vdung1972

Xe container
Nơi tôi sinh-Hà Nội.Ngày tôi sinh-Một ngày bỏng ch
Website
www.nhtm.gov.vn
Sau khi nghỉ chân tại resort, cháu tiếp tục lên đường đến Tả Van

Rất đẹp cụ ạ, cháu thích cụ ở cái sự mô tả mọi thứ theo một góc nhìn rất chân thực, lời dẫn giản dị. Kính cụ l ly nhá.

Hic, đọc hết 15 pages của Bro thấy chưa đi Sapa bao giờ cũng ko tiếc. Cảnh vật cũng ko quá đặc sắc mà vùng núi cao của VN đâu cũng gần giống dư này. Còn các mái nhà thì do bà con nghèo khó quá nên toàn màu xám của Fibro xi măng thì phải, các căn nhà như cảnh của Vn 30-50 năm về trước...hic buồn ghê, giá cùng với cảnh vật thì thấy chỗ ăn ở của bà con dù nhỏ nhưng đẹp đẽ hơn, mằu sắc hơn và thiết kế phong cách hơn :(...
Có lẽ đi vùng núi phía bắc chỉ nên chọn cung Hà Giang vào mùa hoa tam giác mạch hấp dẫn hơn hoặc ko đâu xa đi Tam đảo cũng cảnh vật rất đẹp.
Trc đây cũng đọc các bạn hay so Sa pa với Đà Lạt thì rõ là Đà Lạt đẹp và đc đầu tư tốt hơn rất nhiều.
Tks Bro đã report!
(Hay là do chỉ có 24h nên Bro report ko hết đc nét đặc trưng của Sa Pa nhỉ???)
Thực ra đẹp hay không cũng còn tùy cảm nhận của mỗi người, đối với em mỗi lần được đặt chân đến 1 vùng đất mới là 1 lần háo hức, kể cả những bản làng nghèo xa lắc xa lơ hay những đô thị sầm uất, đông đảo người qua lại. Nằm trên giường hay nằm trên lá rừng đều là một sự trải nghiệm thú vị.

Khánh.Linh

Xe hơi
Cháu đã viết xong nhật ký 24h của cháu ở Sapa. Cháu xin cảm ơn các cụ đã theo dõi và động viên cháu.
Em xem một mạch đến giờ mới hết..công nhận bờ dồ Sổ có tâm hồn lãng mạn và văn phong của một trí thức bản lĩnh.
Em vẫn hay theo dõi các thớt của bờ dồ Sổ lắm.chúc bờ dồ khoẻ.thanks.

ZynZyn

Xe lăn
Cụ cho e xin cái lịch cụ thể. Nếu kết hợp đc thì e và 1 vài cụ/mợ nữa sẽ tham gia ạ.
Trung thu này a đi từ thiện ở Bảo Thắng xong về Sapa, Zyn đi k? Huan làm hướng dẫn viên nhá?

heracles.leo

Xe buýt
Dạ em xin lãnh hội ý kiến chỉ đạo của anh ạ.
Mợ ZynZyn có đi luôn không ạ?????
Vui quá nhể, chuyển nghề làm hướng dẫn viên khi nào đấy cụ ? về mùa này sapa bắt đầu lạnh vào buổi tối rồi cụ nhể ?

heracles.leo

Xe buýt
Cụ cho e xin cái lịch cụ thể. Nếu kết hợp đc thì e và 1 vài cụ/mợ nữa sẽ tham gia ạ.
Tặng mợ cái này em lấy từ sapa

Chụp bằng alô nên chỉ được có vậy :D

VIKO L

Xe điện
Chương trình từ thiện khám bệnh và phát quà, vui tết trung thu với các cháu 1 xã ( a quên rồi) ở h Bảo thắng vào ngày và đêm t7 ngày 14 âm lịch, cn và t2 a đi chơi Sapa, Zyn ngâm kiu nhé

Sinh năm 82

[Tịch thu bằng lái]
Cụ chủ rất pro , em đọc bài nào cũng thấy thích về sự chi tiết của cụ, luôn chúc cụ thành công nhiều nhé

Sinh năm 82

[Tịch thu bằng lái]
Cụ chủ về chưa hôm nào cụ làm chuyến leo FANSIFANG đi hihihii