[Funland] 20h15 tối mai: Ofer Nâng ly chúc U23 VIỆT NAM lách qua khe cửa hẹp.

annika

Xe buýt
Em tưởng sắp tết thì cụ Gangnam rỗi việc hóa ra lại bận đến nỗi ko mở đc thớt. Haizza. Trận này có cụ mở thớt là có hy vọng rồi =))
Ông hạt tiêu trình cao như núi nhưng số đen quá . Mà thớt nào là Việt Nam dẹo thớt ấy . :)) gang thần tài mới ngoi lên làm phép :D . Để xem có lucky hem:))

pinsu90

Xe điện
20h15 tối mai (16/1), đội tuyển U23 Việt Nam sẽ gặp U23 Triều Tiên trong lượt trận cuối cùng bảng D của VCK U23 châu Á 2020.

Ở lượt trận cuối cùng gặp U23 Triều Tiên, U23 Việt Nam buộc phải thắng nhưng số bàn thắng cũng như chiến thắng này chưa chắc giúp U23 Việt Nam vượt qua vòng bảng AFC Cup 2020. Kết quả cuối cùng chỉ xác định khi trận đấu cùng giờ giữa U23 UAE và U23 Jordan cũng kết thúc.

Cụ thể, nếu một trong hai đội U23 UAE và U23 Jordan thua ở lượt trận cuối, còn U23 Việt Nam thắng U23 Triều Tiên với tỉ số bất kỳ thì U23 Việt Nam chắc chắn sẽ đi tiếp.
Nếu U23 UAE và U23 Jordan hòa nhau với tỷ số 0 - 0 thì một chiến thắng 2 - 0 cũng đủ để thầy trò HLV Park Hang Seo bước vào tứ kết. Tuy nhiên, nếu U23 UAE và U23 Jordan hòa nhau với tỉ số (1 - 1 hay 2 - 2,…) thì theo quy định của giải đấu, sẽ không còn cơ hội nào cho U23 Việt Nam.

Mời cccm OFer nâng ly cùng chúc cho CÁC CHIẾN BINH SAO VÀNG của chúng ta may mắn lách qua khe cửa hẹp để tiến vào vòng tứ kết Giải vô địch U23 Châu Á 2020.

emcobietdau a_cheng quangsot cuchuoi96 BachBeo ...
Ơn giời, cụ đây rồi. Em hóng mãi. Cụ mở thớt thì VN nhẹ nhàng 5-0 :))

Alohavn911

Xe buýt
Hai thằng kia, một trong 2 thằng ghi bàn phút 72, VN mình hóng đc tin là lao lên ep quân anh Ủn không ngóc đầu lên được và VN ghi bàn phút 84 và 90+3, "Toét" trận đấu kết thúc. E đọc báo lúc 10.05PM ngày 16/01/2020, thùy link thì em úp sau các cụ nhé

Alohavn911

Xe buýt
Không phải mê tín nhưng cụ off nhà mình cũng mê tín phết keke, dù sao giải này VN gặp cả 2 anh em nhà Hàn xẻng, xử đẹp Bắc Hàn 2 trái, còn trận sau thì bị thằng Nam Hàn xử lại phút 115, coi như hòa với ông Nam Bắc Hàn rồi về ăn tết là đẹp

pbvhp

Xe buýt
Em vẫn nghĩ là VN vào được tứ kết với kết quả thắng Triều Tiên 2-0.

Khó có chuyện 2 ông kia thủ hòa. Em phân tích trận kia chút cho rôm rả:
Mặc định VN thắng 2-0 các cụ nhé. Kết quả trận kia:

Hai ông kia cần ít nhất là trận hòa để đi tiếp.

Nếu 0-0 => Jordan vẫn về nước. Ko biết VN hay UAE đầu bảng nhỉ? => Jordan phải cố ghi bàn thắng => UAE cũng không thể cầm chừng được, chẳng may thua cái là về => UAE cũng phải đá hết sức.

Jordan ghi bàn trước => Sẽ chắc xuất đầu bảng => Chẳng dại gì để ông UAE gỡ hòa. UAE thì ko còn gì để mất => phải vùng lên gỡ hòa.
UAE ghi bàn trước => tương tự như trên.
=> Tóm lại là có 1 ông dẫn trước, thì sẽ cố giữ, ông còn lại thì phải cố gỡ hòa.
=> Cả 2 ông vẫn phải đá hết sức.

Nếu tỉ số 1-1, tất nhiên cả 2 đều vào, nhưng ông Jordan sẽ vẫn cố thắng để tránh HQ vòng sau, còn ông UAE cũng cố thắng để chắc suất đầu bảng.

Tóm lại, UAE-Jordan vẫn sẽ chơi sòng phẳng thôi, để còn tránh HQ, vì vào vòng trong mà gặp HQ thì cũng xác định hết cửa đi tiếp.

VN mình thì cứ đá hết sức thôi, không được để thua. Cho dù về nước ăn Tết sớm cũng ko sao. Nếu không nhất bảng, thì cũng chỉ đi thêm được 1 trận nữa thôi. Gặp HQ là căng lắm.

Chúc các em tự tin, chơi cống hiến. Cứ không thua, thì về nước sớm cũng là "Bất bại" rồi.

20h15 tối mai (16/1), đội tuyển U23 Việt Nam sẽ gặp U23 Triều Tiên trong lượt trận cuối cùng bảng D của VCK U23 châu Á 2020.

Ở lượt trận cuối cùng gặp U23 Triều Tiên, U23 Việt Nam buộc phải thắng nhưng số bàn thắng cũng như chiến thắng này chưa chắc giúp U23 Việt Nam vượt qua vòng bảng AFC Cup 2020. Kết quả cuối cùng chỉ xác định khi trận đấu cùng giờ giữa U23 UAE và U23 Jordan cũng kết thúc.

Cụ thể, nếu một trong hai đội U23 UAE và U23 Jordan thua ở lượt trận cuối, còn U23 Việt Nam thắng U23 Triều Tiên với tỉ số bất kỳ thì U23 Việt Nam chắc chắn sẽ đi tiếp.
Nếu U23 UAE và U23 Jordan hòa nhau với tỷ số 0 - 0 thì một chiến thắng 2 - 0 cũng đủ để thầy trò HLV Park Hang Seo bước vào tứ kết. Tuy nhiên, nếu U23 UAE và U23 Jordan hòa nhau với tỉ số (1 - 1 hay 2 - 2,…) thì theo quy định của giải đấu, sẽ không còn cơ hội nào cho U23 Việt Nam.

Mời cccm OFer nâng ly cùng chúc cho CÁC CHIẾN BINH SAO VÀNG của chúng ta may mắn lách qua khe cửa hẹp để tiến vào vòng tứ kết Giải vô địch U23 Châu Á 2020.

emcobietdau a_cheng quangsot cuchuoi96 BachBeo ...
em nghĩ chắc toi thôi, lách thế méo nào đc.
về nước ăn tết cho sớm, thắng mãi chán rồi
Các cụ vẫn lạc quan thế nhỉ :(( :(( các cháu thắng là ngon rồi. Vào đc hay không thì còn phải do số nữa
E nghĩ là vẫn lọt khe thôi, có điều vào vòng trong gặp HQ xương quá.

flowerhn

Xe điện

Nếu 0-0 => Jordan vẫn về nước. Ko biết VN hay UAE đầu bảng nhỉ? => Jordan phải cố ghi bàn thắng => UAE cũng không thể cầm chừng được, chẳng may thua cái là về => UAE cũng phải đá hết sức.

Jordan ghi bàn trước => Sẽ chắc xuất đầu bảng => Chẳng dại gì để ông UAE gỡ hòa. UAE thì ko còn gì để mất => phải vùng lên gỡ hòa.
=> Tóm lại là có 1 ông dẫn trước, thì sẽ cố giữ, ông còn lại thì phải cố gỡ hòa.

Nếu tỉ số 1-1, tất nhiên cả 2 đều vào, nhưng ông Jordan sẽ vẫn cố thắng để tránh HQ vòng sau, còn ông UAE cũng cố thắng để chắc suất đầu bảng.

Tóm lại, UAE-Jordan vẫn sẽ chơi sòng phẳng thôi, để còn tránh HQ, vì vào vòng trong mà gặp HQ thì cũng xác định hết cửa đi tiếp.

VN mình thì cứ đá hết sức thôi, không được để thua. Cho dù về nước ăn Tết sớm cũng ko sao. Nếu không nhất bảng, thì cũng chỉ đi thêm được 1 trận nữa thôi. Gặp HQ là căng lắm.

Chúc các em tự tin, chơi cống hiến. Cứ không thua, thì về nước sớm cũng là "Bất bại" rồi.
Tối em xem hai tv xem nó như cụ phanh tích ko nhá:)):)):))

Ga_son

Xe điện
em cũng ko quan tâm lắm đến việc có vào vòng trong hay không, vì có đội quân nào mà bách chiến bách thắng đâu, giải nào cũng đòi ăn thì chơi với ai, cơ mà đá như thế nào với TT để thế giới nó biết mình ko hề vớ vẩn.:))

loithuxua

Xe tăng
Được, lão này được việc như trợ lý Huy Khoa, mở thớt sẽ tiền hung hậu cát.
đến trận chót ông Gangnam mới chịu xuống núi mở thớt lập bàn cầu siêu, hy vọng u23 VN lách được qua khe hẹp nhất. Hy vọng và chờ đợi. Lọt được vào trong thì công lực sẽ tăng vạn lần, lúc đó thì đkvđ Uzbe hay kẻ được xem là mạnh nhất giải đấu HQ có là gì.

Ga_son

Xe điện
với đội hình mà 2 cánh không mạnh có tiền vệ trụ thu hồi bóng tốt chỉ kém khâu chuyền bóng, nhẽ ra nên đá 4-4-2 hoặc 4-3-1-2 thì hợp lý hơn, hậu vệ biên không cần dâng quá cao vẫn đủ số lượng cho hàng tiền vệ và cân bằng trong việc tấn công và phòng thủ, chừng nào có hậu vệ biên khỏe như VH với TH thì chuyển về 3-5-2 hoặc 3-4-3

hung611

Xe buýt

Sợ nhất là 2 bố kia cố gắng, đá thật đến đoạn hòa được rồi thì ko cố nữa, diễn đến lúc hết giờ là VN xong con ong. Hai thằng này đều tiền án tiền sự có cả rồi:T.

LeTai1979

Xe cút kít
Em không hiểu luật giải này thế nào. Nếu hai đội kia hoà nhau có tỉ số thì sao việt nam lại bị loại nhỉ?
Vì nếu việt nam thắng tỉ số đậm 4-0 hoặc 5-0 thì tính ra hiệu số bàn thắng việt nam vẫn cao hơn chứ
Thì nó hoà có tỉ số ấy Cụ, mình hoà với chúng nó 0:0. Giải này nó tính đối đầu trước hiệu số sau.

duytrinh85

Xe điện
Sợ nhất là 2 bố kia cố gắng, đá thật đến đoạn hòa được rồi thì ko cố nữa, diễn đến lúc hết giờ là VN xong con ong. Hai thằng này đều tiền án tiền sự có cả rồi:T.
Vấn đề là thằng nào cũng muốn nhất bảng, hoà thì UAE nhất còn Jordan nhì nên nó không chấp nhận.

pbvhp

Xe buýt
Trong khi các bảng khác, đội nhì bảng đều chỉ được có 4 điểm.
VN mình vẫn chưa thể tự quyết nếu được 5 điểm. Đúng là bảng đấu hấp dẫn và đáng chú ý nhất giải năm nay.

zelka

Xe buýt
trận này iem xem dồi, VN thắng 2-0, UAE thắng Jordan 1-0, VN và UAE dắt tay nhao vào, các cụ khỏi tranh cãi nữa...:P