[Thảo luận] 15h57' chiều nay. Tí nữa thì em thành người nổi tiếng...

trungvg

Xe đạp
chúc mừng mợ đã thoát nạn. nhưng mợ cũng nên quen dần đi là vừa, giao thông ở VN luôn tiềm ẩn những nguy cơ mất an toàn. hix:|

pippolinus

Xe tải
Mợ phanh làm xe chết máy là ... chuẩn đấy ợ. Chứ đang ở tốc độ cao cà cuống đạp côn xe nó lao theo quán tính thì cũng chưa biết số phận bác dân phòng kia ra sao @@

Batto_moto

Xe tăng
Biển lớn lên Hồ Tây ngắm je đới,hồi này hay lang thang 1 mềnh trên Hồ nhể.chả có nhẽ...
Mừng mợ thoát nợ nhá...

Getz5324

Xe điện
em mà như mợ rút thẻ đỏ phang thẳng vào mẹt chú trật tự luôn cho lần sau nó nhớ *-:)

À, hóa ra là mợ lái thì phải giật mình thon thót í chứ. Em mời mợ 1 ly coctail cho nó ổn định tinh thần nhá.
Nói chuyện hội "xanh, tím" (như lời mợ chủ thớt) đã có lần em tí nữa thì đấu đầu rồi đấy. Hôm đó em đi sân bay NB, tới đoạn ngã tư cuối, chỗ gần cầu TL, thì gặp 2 chú tự vệ phường đi AB ngược chiều 1 đoạn để ra chỗ ngã tư rồi sang chiều bên kia. Đã đi ngược chiều lại đi ở giữa đường luôn, tay phải cầm cạp nong. Em cứ giữa đường em phi làm 2 chú phải giật mình và né và mấy mắt nhìn em với hình viên đạn ... đại bác !
Cụ ơi. Em là mem nữ thật đấy nhưng ngay từ ngày đầu lên xe em luôn tuân thủ luật. Đi đứng rất đoan trang và số giờ bay chắc là nhiều cụ trên này (trừ cụ nhé) chưa bì được với em đâu. Một số cung đường khó như Lũng Cú (Hà Giang), Mẫu Sơn... em đều kinh qua roài cụ à. Cũng vì nhiều khi đoan trang quá mà còn có lần bị tuýt vì tưởng là lái mới
http://www.otofun.net/threads/210121-em-lai-thang-xxxx-tren-ql-5
Vậy là xuống xe em bật cho xxxx phải xin lỗi em đấy cụ à.
Nhiều lúc đọc trên này thấy các cụ chém lái nữ ghê quá cũng thấy tủi thân. Bon em nghĩ ai cũng vậy thôi, mới lái thì đều bỡ ngỡ còn khi quen rồi thì tất cả đều bình đẳng như nhau phải không cụ. Ai cũng phải giữ an toàn cho chính mình và tất cả mọi người cùng tham gia GT.

Ối giời. Hội phường đấy thì hãi rồi.

Nhưng mợ lái xe kiểu đấy thì nên xem lại tâm lý và phong thái lái xe đi. Lái kiểu yếu bóng vía thế thì dễ có chuyện hay quý bà thật đấy.
Cụ ơi khi lên xe tâm lý em khỏi phải bàn roài. Nói thật trong trường hợp của em hôm qua mà là các cụ lái em nghĩ 100% sẽ không giảm tốc và rà phanh khi đang đi tới đó đâu vì đường lúc đó trước mặt mình không hề có bất cứ chướng ngại vật nào đâu ạ. Em giảm tốc vì theo thói quen thôi cứ đến gần ngã 3, ngã tư dù đường vắng em vẫn cứ đề phòng, chứ nếu tâm lý không vững và không cảnh giác theo phong cách thường ngày của mình thì em đã nổi tiếng rồi.
Nói thật nếu hôm qua mà lúc đó đường đông thì em đứng thêm 30' ở đó cho tắc luôn nhưng vì đường vắng quá nhìn qua gương sau em chỉ có mấy cái xe máy lên quát cho mấy chú vài câu rồi lướt chứ không mình cứ ngồi trên xe cho dân tình chửi chúng nó ng*** cụ à.

gia doi

Xe điện
Chúc mừng mợ thoát nạn nhé. %%-

HuyKien

Xe tải
Mừng mợ thoát nạn tai bay vạ gió! À mà mự có xinh và trẻ không ? E đã 59 tuổi rồi thì gọi mự bằng gì cho nó chuẩn???

Mừng mợ thoát nạn tai bay vạ gió! À mà mự có xinh và trẻ không ? E đã 59 tuổi rồi thì gọi mự bằng gì cho nó chuẩn???
Cụ mà 59 roài thì là vừa đới a. Nhưng tiêu chí của cụ như cái dòng đo đỏ ở trển thì nhà em phải chạy roài

Swan

Xe tải
Cụ ơi. Em là mem nữ thật đấy nhưng ngay từ ngày đầu lên xe em luôn tuân thủ luật. Đi đứng rất đoan trang và số giờ bay chắc là nhiều cụ trên này (trừ cụ nhé) chưa bì được với em đâu. Một số cung đường khó như Lũng Cú (Hà Giang), Mẫu Sơn... em đều kinh qua roài cụ à. Cũng vì nhiều khi đoan trang quá mà còn có lần bị tuýt vì tưởng là lái mới
http://www.otofun.net/threads/210121-em-lai-thang-xxxx-tren-ql-5
Vậy là xuống xe em bật cho xxxx phải xin lỗi em đấy cụ à.
Nhiều lúc đọc trên này thấy các cụ chém lái nữ ghê quá cũng thấy tủi thân. Bon em nghĩ ai cũng vậy thôi, mới lái thì đều bỡ ngỡ còn khi quen rồi thì tất cả đều bình đẳng như nhau phải không cụ. Ai cũng phải giữ an toàn cho chính mình và tất cả mọi người cùng tham gia GT.
Tạ ơn các đấng bề trên đã che chở cho mợ.Chúc mừng mợ ko phải nổi tiếng từ trên trời rơi xuống ! Cánh cụ ông cứ coi thường các cụ bà chúng mình. Em cũng 1 lần đau tim vì 1 cô bé 17-18t đi đường mà đầu óc để trên mây. Lần ấy xe em đang bò vào cổng Cty (bò vì chờ mở cổng) thế mà cô bé đâm huỳnh vào bánh trước, cả người và xe máy nó bay vèo qua đầu mũi xe em rồi ngã sóng xoài - người nó nằm cách xe máy mấy m. May mà người ko sao còn xe máy thì gãy cần số và chỗ để chân nên ko đi được nữa. 4b của em bị móp mâm và rách lốp trước bên phụ. Thôi, chúc mừng mợ.%%-

tazzan_man

Xe tăng
oài, nhà em gần đấy nên em biết. Mợ lần sau đi cẩn thận đoạn này, nhiều lần em cũng giật mình như mợ đấy.
Đoạn này là các bố nhà mình hay bắt xe máy rẽ trái.
Mà mấy chú dân phòng đấy có mấy chú trông dặt dẹo lắm ạ!

leprowind

Xe buýt
Mừng mợ thoát tai bay vại gió.
Các phường tổ chức mua bảo hiểm nhân thọ cho dân phòng có khi lại kiếm. Nhìn các chú tác nghiệp mà hãi, cứ như sẵn sàng chèn thân cứu pháo.

lequangchinh

Xe tải
Báo cáo các cụ/mợ!
Nếu hôm nay có chuyện gì xảy ra chắc các báo sẽ tha hồ đưa tin và giật tít kiểu như "Lại thêm 1 xe điên lao vào người thi hành công vụ" hay "Quý bà lái xe hơi gây TN" hoặc v.v. và .v.v.... gì gì nữa các cụ nhỉ.
Cụ cứ cả nghĩ =))

debin

Xe buýt
Mấy chú tím than này, ở phố em gọi là "săn bắt ghế"; phần lớn là mấy chú lông bông hết thời, bám cẳng làm tay sai xxx ngự trên tải 5 tạ đi bắt ghế nhựa, dưa hấu bán rong về phường bụp [-(

Hacoimat

Xe hơi

Alps_vn

Xe buýt
Chúc mừng mợ, nhưng hình như mợ hơi gấu thì phải, đừng chửi thế chứ, hạ kính xuống gọi chú trật tự đến gần và nói " anh đi đứng như cái căng củ cooc thế à"